Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 10:47 02/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng đường nội xóm Thín, xã Tiền Phong
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, mở rộng đường nội xóm Thín, xã Tiền Phong
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác từ năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tiền Phong, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
05:00 11/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 98/QĐ - KT
Ngày phê duyệt
02/07/2026 10:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế Xã Tiền Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:45 02/07/2026
đến
05:00 11/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
05:00 11/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2026 (08/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng 369 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tiểu khu Thạch Lý, Xã Đà Bắc, Tỉnh Phú Thọ.
2 Công Ty TNHH Một Thành Viên Đông Hưng HB Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tiểu khu Thạch Lý, Xã Đà Bắc, Tỉnh Phú Thọ
3 Phòng kinh tế xã Tiền Phong Cơ quan thẩm định Xóm Dướng - xã Tiền Phong, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Anh Kiên Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 2, Tổ 12, phường Thống Nhất, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép
1
2
Máy dầm dùi
2
3
Máy đầm bàn
2
4
Máy trộn bê tông
1
5
Búa thủy lực
1
6
Máy cắt bê tông 7,5kW
1
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
1
8
Máy đào 0,5÷0,80m3
1
9
Máy lu bánh thép ≥ 8,5T
1
10
Máy lu rung ≥ 18T
1
11
Máy ủi 70÷110CV
1
12
Ô tô tự đổ ≥ 7T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
313.81
m3
3
Đào nền đường, đất cấp II
2.0916
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp III
5.7862
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp IV
3.2279
100m3
6
Đào đá cấp IV nền đường
4.7748
100m3
7
Đào rãnh, đất cấp III
2.9447
100m3
8
Vét hữu cơ, đất cấp II
0.2258
100m3
9
Đào cấp, đất cấp II
1.5725
100m3
10
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp II
3.8899
100m3
11
Vận chuyển đất đào tận dụng để đắp, đất cấp III
5.9328
100m3
12
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
3.1381
100m3
13
Vận chuyển đá, đá tảng, cục bê tông (0,4-1)m
3.1381
100m3
14
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4998
100m3
15
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.7505
100m3
16
Đào khuôn đường, đất cấp III
5.8485
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
6.0563
100m3
18
Rải giấy dầu lớp cách ly
42.2096
100m2
19
Ván khuôn bê tông mặt đường
3.1736
100m2
20
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 300
928.61
m3
21
Thi công khe co không có thanh truyền lực
1145.94
m
22
Thi công khe giãn không có thanh truyền lực
88.15
m
23
Thi công khe dọc không có thanh truyền lực
705.88
m
24
Cắt khe co, khe dọc
123.409
10m
25
Cắt khe giãn
70.588
10m
26
CỐNG THOÁT NƯỚC NGANG
27
Đào móng cống, đất cấp III
2.3267
100m3
28
Đắp đất hố móng, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.7699
100m3
29
Bê tông móng cống, đá 2x4, mác 150
41.2062
m3
30
Bê tông thân cống, đá 2x4, mác 200
30.7757
m3
31
Bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200
5.6887
m3
32
Bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250
7.75
m3
33
Bê tông phủ bản+ khớp nối, đá 1x2, mác 300
2.7312
m3
34
Cốt thép mũ mố, đường kính <= 10mm
0.1333
tấn
35
Cốt thép mũ mố, đường kính <= 18mm
0.0367
tấn
36
Cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
0.2142
tấn
37
Cốt thép tấm bản, đường kính > 10mm
0.4827
tấn
38
Ván khuôn mũ mố
0.4437
100m2
39
Ván khuôn tấm bản
0.3216
100m2
40
Ván khuôn cống
2.266
100m2
41
Lắp đặt cấu kiện tấm bản cống
28
cấu kiện
42
CỐNG DỌC THOÁT NƯỚC BẢN BTCT
43
Đệm đá dăm móng cống
13.405
m3
44
Bê tông rãnh dọc chữ U, đá 1x2, mác 200
55.4584
m3
45
Bê tông tấm bản rãnh, đá 1x2, mác 250
21.375
m3
46
Ván khuôn rãnh dọc đổ trực tiếp
5.0939
100m2
47
Ván khuôn tấm bản rãnh
1.0891
100m2
48
Cốt thép rãnh, đường kính <= 10mm
3.1453
tấn
49
Cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
1.2347
tấn
50
Cốt thép tấm bản, đường kính > 10mm
2.7631
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây