Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:18 21/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp cải tạo hệ thống giao thông, hệ thống thoát nước, hố xử lý nước thải Khu dân cư Cua Ông Cải
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp cải tạo hệ thống giao thông, hệ thống thoát nước, hố xử lý nước thải Khu dân cư Cua Ông Cải
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách địa phương (đầu tư công xã quản lý)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nhơn Hội, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
09:30 31/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
16/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
21/07/2026 09:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Nhơn Hội

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:17 21/07/2026
đến
09:30 31/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 31/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/07/2026 (28/12/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế quy hoạch MIC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 14, ấp Phú Hữu, xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn & ĐTXD An Thảo Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 21, ấp An Hưng, xã An Phú, tỉnh An Giang
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Giao thông An Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 18-19A2 Nguyễn Thái Bình, phường Bình Đức, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng TBT Tư vấn thẩm định E-HSMT 203, tổ 9, ấp Trung, xã Cù Lao Giêng, tỉnh An Giang - Văn phòng đại diện: Số 2, đường số 2, Khu dân cư Sao Mai, phường Bình Đức, tỉnh An Giang
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Giao thông An Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18-19A2 Nguyễn Thái Bình, phường Bình Đức, tỉnh An Giang
6 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng TBT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 203, tổ 9, ấp Trung, xã Cù Lao Giêng, tỉnh An Giang - Văn phòng đại diện: Số 2, đường số 2, Khu dân cư Sao Mai, phường Bình Đức, tỉnh An Giang

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Điều chỉnh tời gian thực hiện gói thầu XL
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
00:59 04/09/2026
Thời điểm huỷ thầu
10:42 23/07/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào đất, dung tích gầu ≥ 0,5 m3 (Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Hoá đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận kiểm định hoặc tài liệu tương đương còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)) * Lưu ý: Việc đối chiếu tài liệu thực hiện theo quy định tại khoản 7 Mục III Chương V Phần 2 của E-HSMT được duyệt.
1
2
Máy lu bánh thép - TL ≥ 9 T (Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Hoá đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận kiểm định hoặc tài liệu tương đương còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)) * Lưu ý: Việc đối chiếu tài liệu thực hiện theo quy định tại khoản 7 Mục III Chương V Phần 2 của E-HSMT được duyệt.
1
3
Cần trục Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Hoá đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận kiểm định hoặc tài liệu tương đương còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)) * Lưu ý: Việc đối chiếu tài liệu thực hiện theo quy định tại khoản 7 Mục III Chương V Phần 2 của E-HSMT được duyệt.
1
4
Máy rải BTN Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Hoá đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký hoặc Giấy chứng nhận kiểm định hoặc tài liệu tương đương còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)) * Lưu ý: Việc đối chiếu tài liệu thực hiện theo quy định tại khoản 7 Mục III Chương V Phần 2 của E-HSMT được duyệt.
1
5
Ô tô tưới nước – dung tích 5 m3 (Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm định hoặc tài liệu tương đương còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)) * Lưu ý: Việc đối chiếu tài liệu thực hiện theo quy định tại khoản 7 Mục III Chương V Phần 2 của E-HSMT được duyệt.
1
6
Ô tô tự đổ (Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Hoá đơn hoặc tài liệu tương đương còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)) * Lưu ý: Việc đối chiếu tài liệu thực hiện theo quy định tại khoản 7 Mục III Chương V Phần 2 của E-HSMT được duyệt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG BTXM
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.6114
100m3
3
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép (Sửa đổi tên, thành phần CV-TT09/2024)
4.5991
100m2
4
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M300, đá 1x2, PCB40 (Sửa đổi TT08/2025)
857.4398
m3
5
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤10mm (Sửa đổi tên, thành phần CV-TT09/2024)
0.1463
tấn
6
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép >18mm (Sửa đổi tên, thành phần CV-TT09/2024)
0.3853
tấn
7
Thi công khe co
867
m
8
Thi công khe giãn
75
m
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
121.355
m3
10
Ván khuôn móng dài
6.0678
100m2
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
218.439
m3
12
CẢI TẠO HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
13
Nạo vét cống, mương hiện trạng:
14
Nạo vét bùn cống ngầm (cống tròn và các loại cống khác có tiết diện tương đương. Lượng bùn có trong cống trước khi nạo vét: ≤1/3 tiết diện cống ngầm); Đường kính cống >300 ÷ ≤600mm
68.5776
m3
15
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 100kg
836
cấu kiện
16
Nạo vét bùn hố ga
167.2
m3
17
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I (Bổ sung TT09/2024)
2.3578
100m3
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
302.6576
m3
19
Cải tạo hố ga, thay nắp mương:
20
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 100kg
60
cấu kiện
21
Nạo vét bùn hố ga
15
m3
22
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.76
m3
23
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I (Bổ sung TT09/2024)
0.2076
100m3
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
20.76
m3
25
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.768
100m2
26
Ván khuôn móng dài
2.1736
100m2
27
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.0104
tấn
28
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
7.8
m3
29
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
3.3234
tấn
30
Cung cấp thép V80x80x8mm
3.3234
tấn
31
Cung cấp thép tấm 5mm
52.8
kg
32
Rải giấy dầu lớp cách ly
5.016
100m2
33
Tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
4.1334
tấn
34
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
44.92
m3
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
60
1cấu kiện
36
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
836
1 cấu kiện
37
HỐ XỬ LÝ NƯỚC THẢI
38
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
64.99
m3
39
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
3.559
m3
40
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
10.4828
m3
41
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.9072
m3
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0959
tấn
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤100m
0.4399
tấn
44
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.6361
tấn
45
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.5339
100m2
46
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.5339
100m2
47
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5x10x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
30.63
m3
48
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
306.3
m2
49
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
104.58
m2
50
Quét vôi 3 nước trắng
515.46
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây