Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:19 03/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa vừa đường ĐT.798 (Trần Văn Trà)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa vừa đường ĐT.798 (Trần Văn Trà)
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bảo trì đường bộ năm 2026 – 2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Tân Ninh, Tỉnh Tây Ninh
- Phường Bình Minh, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2062/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
03/09/2026 10:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Tây Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:18 03/09/2026
đến
08:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
134.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Kiểm định và Dịch vụ xây dựng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 03 Trương Định, Khu phố 3 - - Phường Tân Ninh - Tỉnh Tây Ninh
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN MINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, đường số 23 Bời lời, Khu phố Ninh An - - Phường Bình Minh - Tỉnh Tây Ninh
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÂN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 31, đường Nguyễn Văn Linh, Khu phố Long Thời - - Phường Long Hoa - Tỉnh Tây Ninh
4 Sở Xây dựng Tây Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối nhà cơ quan 3 - Khu Trung tâm chính trị hành chính tỉnh Tây Ninh, số 4 đường Song Hành, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÂN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 31, đường Nguyễn Văn Linh, Khu phố Long Thời - - Phường Long Hoa - Tỉnh Tây Ninh
6 Sở Xây dựng Tây Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối nhà cơ quan 3 - Khu Trung tâm chính trị hành chính tỉnh Tây Ninh, số 4 đường Song Hành, phường Long An, tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu 0,8m3
1
2
Máy ủi - công suất 110CV
1
3
Cần cẩu 6T
1
4
Máy lu bánh thép 16 Tấn
1
5
Ô tô tự đổ, tải trọng 10 Tấn
1
6
Ô tô tưới nước 5m3
1
7
Máy phun nhựa đường
1
8
Ô tô thùng, tải trọng 2,5 Tấn
1
9
Bộ thảm bê tông nhựa: Máy lu bánh thép 10 Tấn
1
10
Bộ thảm bê tông nhựa: Máy lu bánh hơi 25 Tấn
1
11
Bộ thảm bê tông nhựa: Máy rải bê tông nhựa
1
12
Lò nấu sơn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN THẢM CẢI TẠO
Theo quy định tại Chương V
2
Dọn dẹp mặt bằng nền đường hiện hữu
19.2
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.3817
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.9466
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp sỏi đỏ lề đường đạt độ chặt K≥0,98
3.4402
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
81.313
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6,9cm
81.313
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
PHẦN SỬA CHỮA Ổ GÀ
Theo quy định tại Chương V
9
Đào nền đường đất cấp IV
0.0086
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
0.0024
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
0.48
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
1.72
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
1.72
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
PHẦN THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp I
10.1889
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
7.0588
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.6819
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
232.83
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
152.55
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
473.41
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
27.3675
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính ≤ 10mm
33.0364
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
5.9388
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2962
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
25
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
207.99
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
88.78
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
4.1402
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Đào bùn trong mọi điều kiện bằng thủ công, bùn đặc
24
m3
Theo quy định tại Chương V
29
PHẦN AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
30
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
95.65
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
211.2
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
211.2
m2
Theo quy định tại Chương V
33
HẠNG MỤC ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG PHỤC VỤ THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
34
Biển báo phản quang tròn đường kính 70cm
6
biển
Theo quy định tại Chương V
35
Biển báo phản quang tam giác cạnh 70cm
12
biển
Theo quy định tại Chương V
36
Biển báo phản quang chữ nhật cạnh 70 x 140cm
2
biển
Theo quy định tại Chương V
37
Biển báo phản quang chữ nhật cạnh 30 x 50cm
2
biển
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công lan can
0.136
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây