Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Chú ý: Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 14:05 Ngày 02/07/2020
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 14:00 ngày 06/07/2020 đến 16:30 ngày 07/07/2020
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 14:00 ngày 06/07/2020 đến 16:30 ngày 07/07/2020
Lý do lùi thời hạn:
Sửa đổi E-HSMT
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH Famiplus | Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật | |
| 2 | Phòng Quản lý đô thị (UBND TP Hưng Yên) | Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật | 574 - Đường Triệu Quang Phục, phường Hiến Nam, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên |
| 3 | Công ty TNHH tư vấn đầu tư Quang Thắng | Đơn vị lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT | Thôn Nội Lễ, xã An Viên, huyện Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên |
| 4 | Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại NTP | Đơn vị thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Thôn Điềm tây, xã Minh Phượng, huyện Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên |
| Nội dung cần làm rõ | Đề nghị Bên mời thầu làm rõ:
1. Công trình tương tự là công trình hạ tầng kỹ thuật đang khai thác (Có hạng mục thi công chính là: Thi công san nền, tường kè, cổng, tường rào) hay công trình giao thông. Trong tiên lượng mời thầu không có hạng mục nào là tường kè, cổng, tường rào. 2. Nhân sự yêu cầu quá nhiều công nhân ( 50 người). Cán bộ kỹ thuật thi công cống, rãnh chung được hay không? |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Vấn đề này bên mời thầu Xin làm rõ thể hiện trên thông báo mời thầu điều chỉnh, đề nghị quý công ty kiểm tra |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 12:41 02/07/2020 |
| Nội dung cần làm rõ | Đề nghị bên mời thầu bổ dung bản vẽ thiết kế thi công kèm theo hồ sơ mời thầu. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | do sơ suất trong quá trình đăng tải bên mời thầu đăng tải thiếu bản vẽ thiết kế thi công. Bên mời thầu đã bổ sung trong thông báo mời thầu, đề nghị Quý công ty kiểm tra |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 12:40 02/07/2020 |
| Nội dung cần làm rõ | Đề nghị bên mời thầu bổ dung bản vẽ thiết kế thi công kèm theo hồ sơ mời thầu. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | do sơ suất trong quá trình đăng tải bên mời thầu đăng tải thiếu bản vẽ thiết kế thi công. Bên mời thầu đã bổ sung trong thông báo mời thầu, đề nghị Quý công ty kiểm tra |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 12:40 02/07/2020 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Công ty TNHH tư vấn đầu tư Quang Thắng |
| E-CDNT 1.2 |
thi công xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường giao thông phường Hồng Châu, TP Hưng Yên 210 Ngày |
| E-CDNT 3 | Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Không áp dụng |
| E-CDNT 10.1(g) | + Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng - thi công xây dựng công trình Giao thông hạng III trở lên. Nếu là nhà thầu liên danh thì số lượng thành viên trong liên danh không quá 03 thành viên; Thành viên đứng đầu liên danh phải thực hiện ≥ 40% giá trị gói thầu; Từng thành viên trong liên danh đều phải có chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng như đã nêu trên. + Cam kết cung cấp tín dụng (nếu có) của Tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam; + Báo cáo tài chính đã được kiểm toán hoặc Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế về thực hiện nghĩa vụ nộp thuế đến thời điểm 31/12/2019. + Trường hợp Nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu (bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực) để đối chiếu với thông tin nhà thầu kê khai trong E-HSDT và để bên mời thầu lưu trữ. Nếu nhà thầu không nộp các tài liệu chứng minh E-HSDT đã kê khai để đối chiếu khi Bên mời thầu yêu cầu thì E- HSDT sẽ bị coi là không hợp lệ. |
| E-CDNT 16.1 | 180 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 91.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 210 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Ủy ban nhân dân Phường Hồng Châu - Địa chỉ: Phường Hồng Châu, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên.03213862431 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân Phường Hồng Châu - Địa chỉ: Phường Hồng Châu, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên - Số điện thoại: 02213862431.- Số fax: 02213862431 UBND tỉnh Hưng Yên, số 10 đường Chùa Chuông, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên; điện thoại: 03213.863.823, Fax: 03213.863.932). -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư, số 8 đường Chùa Chuông, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên, điện thoại: 02213.863.456, Fax: 02213.550.834 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Ủy ban nhân dân Phường Hồng Châu (Địa chỉ: phường Hồng Châu, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên). Số điện thoại: 02213862431.- Số fax: 02213862431 |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,00%, Xây lắp 84,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 256.272.457.840 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 251.453.346.372 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống không bao giờ là bế tắc thực sự nếu con người dám rời bỏ những lối mòn và dũng cảm tìm ra những giá trị mới. "
Khuyết Danh
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Phường Hồng Châu - Địa chỉ: Phường Hồng Châu, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên.03213862431 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ủy ban nhân dân Phường Hồng Châu - Địa chỉ: Phường Hồng Châu, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên.03213862431 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.