Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp CSHT

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:26 21/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gia cố cột anten để đảm bảo an toàn phòng chống thiên tai thuộc tổ hạ tầng Việt Trì - Thanh Sơn (khu vực Việt Trì, Cẩm Khê, Yên Lập) - Viễn thông phú thọ năm 2026
Tên gói thầu
Thi công xây lắp CSHT
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gia cố cột anten để đảm bảo an toàn phòng chống thiên tai thuộc tổ hạ tầng Việt Trì - Thanh Sơn (khu vực Việt Trì, Cẩm Khê, Yên Lập) - Viễn thông phú thọ năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phân cấp (phòng chống thiên tai năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 31/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1158/QĐ-VTPT-KTĐT
Ngày phê duyệt
21/08/2026 10:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Phú thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 21/08/2026
đến
10:00 31/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 31/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2026 (29/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Phú Hà Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Nỗ Lực, phường Nông Trang, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Phú Hà Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Nỗ Lực, phường Nông Trang, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy trộn bê tông (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy hàn sắt thép (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy cắt uốn thép (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRẠM PHUONG-MAO_PTO
2
Tháo dỡ cột anten, gia cố móng cột, lắp dựng cột tạm
3
Tháo dỡ, thu hồi cột anten dây co, độ cao cột anten dây co <=45m (có gá chống xoay NC*1,03)
1
1 cột
4
Tháo dỡ, thu hồi cầu cáp ngoài trời có độ cao H<=20m
4
1 m
5
Tháo dỡ, thu hồi cáp nguồn, dây đất- thiết diện <=70mm2
0.45
10m
6
Bốc dỡ, vận chuyển cột anten thu hồi về kho
1
ca
7
Vệ sinh móng
4
m2
8
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
14.6767
1m3
9
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.637
m3
10
Ván khuôn gỗ cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1
100m2
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2.26
m3
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0745
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0354
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm (buong móng, móc neo)
0.0733
tấn
15
Đai ốc, đệm mạ kẽm nhúng nóng
1.84
kg
16
Gia công cột bằng thép tấm (Bản đệm chân cột)
0.0189
tấn
17
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
13.6767
m3
18
Gia công cột bằng thép hình (cọc thép L63x63x6, dài 2000mm)
0.0458
tấn
19
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 63x63x6mm (cọc 2,0m, NC*0,8)
4
1 điện cực (cọc)
20
Lắp đặt hệ giàn giáo cao 04 tầng, kích thước giáo 1,7x1,25x1,6m lắp tạm anten
1
T.Bộ
21
Cáp thép lụa M8
32
m
22
Tăng đơ D8
4
cái
23
Cóc cáp D8
16
cái
24
Sản xuất cột anten
25
Vật liệu thân cột anten dây co 42m (a600)
1
cột
26
Vật liệu phụ kiện dây co cột 42m
1
cột
27
Mạ kẽm nhúng nóng
2251.28
kg
28
Gia công vì kèo thép khẩu độ lớn, khẩu độ >36m (gia công cột anten H= 42m)
2.1774
tấn
29
Lắp dựng cột ăng ten dây co (dây néo). Độ cao cột ăng ten dây co <= 45m; DM*0,5 (tháo, lắp thử tại xưởng cột anten)
1
cột
30
Bốc dỡ, vận chuyển cột anten đến chân công trình
1
ca
31
Lắp dựng cột anten
32
Gia công thang sắt (cầu cáp)
0.0321
tấn
33
Mạ kẽm nhúng nóng
32.1
kg
34
Bulong thành phẩm câu cáp
1
kg
35
Lắp dựng cột ăng ten dây co (dây néo). Độ cao cột ăng ten dây co <= 45m (chu vi cột a600, 01 gá chống xoay, NC*1,331*1,1)
1
cột
36
Lắp đặt cầu cáp ngoài trời có độ cao lắp đặt h = 20 m. Trọng lượng 1m cầu cáp <= 10kg (độ cap 2,3m, NC*0,55*0,8)
4
1m
37
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 2m
1
cái
38
Ép đầu cốt cáp nguồn, dây dẫn đất. Đường kính dây cáp <= 30 mm
0.2
10 cái
39
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột <= 50m (dây tiếp đất kim thu sét-cọc đất)
1
cột
40
Mỡ bôi bu lông
4
kg
41
Tiếp địa bổ sung
42
Gia công cột bằng thép hình (cọc thép L63x63x6, dài 2000mm)
0.0686
tấn
43
Gia công cột bằng thép tấm (thép dẹt 40x4 liên kết cọc, chân cột, RRU)
0.0314
tấn
44
Mạ kẽm nhúng nóng
100
kg
45
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
7.3125
1m3
46
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 63x63x6mm (cọc 2,0m, NC*0,8)
6
1 điện cực (cọc)
47
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết 40x4mm
24
1 m
48
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực L63x63x6
11
1 điện cực
49
Ép đầu cốt cáp nguồn, dây dẫn đất. Đường kính dây cáp <= 30 mm
0.4
10 cái
50
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột <= 50m (dây tiếp đất RRU-cọc đất)
1
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp CSHT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp CSHT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây