Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp CSHT

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:29 25/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thay thế các cột anten dây co đã xuống cấp không đảm bảo an toàn tại các trạm BTS, Node B thuộc tổ hạ tầng Tam Đảo (khu vực Lập Thạch-Sông Lô), Viễn thông Phú Thọ năm 2026
Tên gói thầu
Thi công xây lắp CSHT
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thay thế các cột anten dây co đã xuống cấp không đảm bảo an toàn tại các trạm BTS, Node B thuộc tổ hạ tầng Tam Đảo (khu vực Lập Thạch-Sông Lô), Viễn thông Phú Thọ năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phân cấp (phòng chống thiên tai năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 31/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1716/QĐ-KTĐT-VTPT
Ngày phê duyệt
25/08/2026 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Phú thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 25/08/2026
đến
10:00 31/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 31/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2026 (29/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Phú Hà Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Nỗ Lực, phường Nông Trang, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Phú Hà Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Nỗ Lực, phường Nông Trang, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu >= 3T (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy tời (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kiểm tra, xác lập số liệu, sơ đồ lắp đặt hệ thống tiếp đất theo thực tế thi công. Hệ thống tiếp đất : Công tác
1
1 hệ thống tiếp đất
2
HẠNG MỤC: THÁO DỠ, LẮP ĐẶT THIẾT BỊ TRÊN CỘT ANTEN
3
Tháo dỡ thu hồi dây nhảy outdoor - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
21
dây
4
Tháo dỡ thu hồi dây quang, dây nguồn, dây đất - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
35.3
10m
5
Tháo dỡ thu hồi RRU - Thiết bị trạm BTS 3G (tháo dỡ ở độ cao 20-40m; NCx1.2)
6
1 thiết bị
6
Tháo dỡ thu hồi anten - Thiết bị trạm BTS 3G (tháo dỡ ở độ cao 40-60m; NCx1.4)
6
1 bộ anten
7
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt RRU
6
1 thiết bị
8
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt anten
6
1 bộ anten
9
Tháo dỡ thu hồi RRU - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
6
1 thiết bị
10
Tháo dỡ thu hồi anten - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
6
1 bộ anten
11
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt dây nhảy outdoor
21
dây
12
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt dây quang, dây nguồn, dây đất
35.3
10m
13
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt RRU (lắp đặt ở độ cao 20-40m; NCx1.2)
6
1 thiết bị
14
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt anten (lắp đặt ở độ cao 40-60m; NCx1.4)
6
1 bộ anten
15
Chi phí nhà tạm phục vụ thi công
16
Chi phí nhà tạm phục vụ thi công
1
Khoản
17
CSHT_VPC_00177
18
HẠNG MỤC: SẢN XUẤT CỘT ANTEN
19
Gia công hệ khung dàn (Gia cột kết cấu cột anten)
2.0004
tấn
20
Gia công thang sắt
0.0045
tấn
21
Mạ nhúng toàn bộ chi tiết thép thân cột anten
2.0049
tấn
22
Lắp dựng cột thép các loại
2.0692
tấn
23
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
2.0692
tấn
24
Bulong M12 L=170, 2 ecu
2
bộ
25
Bulong M20 L=80, 2 ecu
72
bộ
26
Bulong M18 L=85, 2 ecu
60
bộ
27
Bulong M12 L=50, 2 ecu
48
bộ
28
Bulong M12 L=60, 2 ecu
4
bộ
29
Bulong M14 L=300, 2 ecu
2
bộ
30
Bulong U M14x140
12
bộ
31
Cáp thép mạ kẽm D12,7
689
m
32
Tăng đơ M22
20
bộ
33
Lót cáp
40
bộ
34
Ma ní M20
40
bộ
35
Khoá cáp D12
268
bộ
36
Cáp thép mạ kẽm D12,7
46
m
37
Tăng đơ M12
1
bộ
38
Lót cáp
2
bộ
39
Ma ní M14
1
bộ
40
Khoá cáp D12
6
bộ
41
HẠNG MỤC: THÁO DỠ CỘT ANTEN
42
Tháo dỡ, thu hồi cột anten dây co, độ cao cột anten dây co <=45m (cột anten dây co có trang bị chống xoay, NC*1,03)
1
1 cột
43
Tháo dỡ, thu hồi cầu cáp ngoài trời có độ cao H<=20m
6
1 m
44
Vận chuyển cột anten, phụ kiện nhập kho Viễn thông
1
tb
45
HẠNG MỤC: CỘT TẠM
46
Vận chuyển dàn giáo đến chân công trình
1
ca
47
Thuê dàn giáo ngoài
4
bộ
48
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.085
100m2
49
Làm dây co cho cột sắt
4
bộ dây co
50
Tháo dỡ dàn giáo ngoài (NCx0,5)
0.085
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp CSHT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp CSHT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây