Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp ( phần khối lượng còn lại)

Tìm thấy: 14:50 24/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thi công xây lắp ( phần khối lượng còn lại)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp ( phần khối lượng còn lại)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 04/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
252/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
21/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
252/QĐ-BQL
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 24/11/2022
đến
15:30 04/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 04/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
124.779.240 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi bốn triệu bảy trăm bảy mươi chín nghìn hai trăm bốn mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2022 (02/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Trí Thành Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán tam kỳ, quảng nam
2 Công ty cổ phần tư vấn Hòa Thuận Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán tam kỳ, quảng nam
3 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Tiên Phước Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tiên Phước, quảng nam
4 Công ty cổ phần tư vấn Toàn Thành Tư vấn lập E-HSMT tam kỳ, quảng nam
5 BQL dự án Quỹ đất- Đô thị huyện Tiên Phước Tư vấn thẩm định E-HSMT Tiên phước, Quảng Nam
6 Công ty cổ phần tư vấn Toàn Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT tam kỳ, quảng nam
7 BQL dự án Quỹ đất- Đô thị huyện Tiên Phước Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tiên phước, Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông 30MPa đá 1x2
65.56
m3
2
Ván khuôn
68.51
m2
3
Cốt thép d=10mm, (CB400-V)
0.13
Tấn
4
Cốt thép d=14mm, (CB400-V)
4.56
Tấn
5
Cốt thép d=18mm, (CB400-V)
8.27
Tấn
6
Bê tông 30MPa đá 1x2
4.41
m3
7
Ván khuôn
4.16
m2
8
Lót giấy dầu
18.44
m2
9
Cốt thép d=10mm, (CB400-V)
0.01
Tấn
10
Cốt thép d=16mm, (CB400-V)
0.5
Tấn
11
Cốt thép d=18mm, (CB400-V)
0.7
Tấn
12
Cốt thép d=20mm, (CB400-V)
0.87
Tấn
13
Bê tông 30MPa đá 1x2
20.49
m3
14
Ván khuôn
0.98
m2
15
Cốt thép d=6mm, (CB240-T)
1.3
Tấn
16
Phun lớp phòng nước mặt cầu
292.67
m2
17
Bê tông 30MPa đá 1x2
6.78
m3
18
Ván khuôn
55.02
m2
19
Cốt thép d=10mm, (CB400-V)
0.02
Tấn
20
Cốt thép d=16mm, (CB400-V)
0.63
Tấn
21
Cốt thép d=25mm, (CB400-V)
0.83
Tấn
22
Bê tông 25MPa đá 1x2
13.38
m3
23
Ván khuôn
48.61
m2
24
Cốt thép d=10mm, (CB400-V)
1.42
Tấn
25
Lắp đặt tấm đan
132
Tấm
26
Cung cấp và lắp đặt khe co giãn BEJ5
14.8
m
27
Bu lông M12
56
Cái
28
Gia công bản thép che
0.15
Tấn
29
Lắp đặt bản thép che
0.15
Tấn
30
Lắp đặt ống thép mạ kẽm D150/162; L=1.13m
22.99
m
31
Lắp đặt nắp đậy bằng gang D220
Cái
32
Ống nhựa HDPE D63 dày 4.7mm
105.3
m
33
Bê tông 25MPa đá 1x2
21.18
m3
34
Ván khuôn
122.24
m2
35
Quét vôi gờ lan can
150.14
m2
36
Cốt thép d=12m, (CB400-V)
0.88
Tấn
37
Cốt thép d=16m, (CB400-V)
3.44
Tấn
38
Gia công lan can cầu mạ kẽm
3.63
Tấn
39
Lắp đặt lan can cầu mạ kẽm
3.63
Tấn
40
Bu lông neo chữ U D22, L=650mm
120
Cái
41
Bê tông 25MPa đá 1x2
0.64
m3
42
Ván khuôn
4.91
m2
43
Cốt thép d=14m, (CB400-V)
0.03
Tấn
44
Cốt thép d=16m, (CB400-V)
0.13
Tấn
45
Bu lông neo D22, L=370mm
24
Cái
46
Gia công thép tấm
0.08
Tấn
47
Lắp đặt thép tấm
0.08
Tấn
48
Ống nhựa HDPE D90 dày 6.7mm
105.3
m
49
Hộp điện KT(0.2x0.2x0.2)m
6
Cái
50
Bê tông 30MPa đá 1x2
13.2
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÍN NGHĨA như sau:

  • Có quan hệ với 132 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,18%, Xây lắp 86,96%, Tư vấn 0,93%, Phi tư vấn 0,62%, Hỗn hợp 0,31%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.730.939.334 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 230.451.298.459 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,65%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp ( phần khối lượng còn lại)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp ( phần khối lượng còn lại)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 127

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây