Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 18:26 04/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Xây dựng mới Trường Mầm non Phường 4, Quận 8
Tên gói thầu
Thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới Trường Mầm non Phường 4, Quận 8
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói và Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Chánh Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
231/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/08/2026 18:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Chánh Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:23 04/08/2026
đến
10:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (21/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiểm định Xây dựng N.A.D Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 22/8 Lê Lợi, Ấp 26, Xã Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Kỹ thuật và Kiểm định Xây dựng Tây Á Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 354/22 Lý Thường Kiệt, Phường Diên Hồng, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hiệp Hòa Tư vấn lập E-HSMT Số 19B Thiên Hộ Dương, phường Hạnh Thông, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hiệp Hòa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19B Thiên Hộ Dương, phường Hạnh Thông, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tủ đựng chăn, gối, nệm.
2
Cái
Tủ đựng chăn, gối, nệm.
2
Tủ thuốc y tế lớp
2
Cái
Tủ thuốc y tế lớp
3
Đo thân nhiệt điện tử
2
Cái
Đo thân nhiệt điện tử
4
Tủ giá đựng ca cốc
2
Cái
Tủ giá đựng ca cốc
5
Tủ đồ dùng giáo viên
2
Cái
Tủ đồ dùng giáo viên
6
Kệ đồ chơi cá nhân
12
Cái
Kệ đồ chơi cá nhân
7
Kệ để đồ chơi góc âm nhạc, xây dựng, tạo hình, văn học, lắp ráp
10
Cái
Kệ để đồ chơi góc âm nhạc, xây dựng, tạo hình, văn học, lắp ráp
8
Ghế băng ngồi thay giầy dép
2
Bộ
Ghế băng ngồi thay giầy dép
9
Bàn cho trẻ
24
Cái
Bàn cho trẻ
10
Ghế cho trẻ
48
Cái
Ghế cho trẻ
11
Bộ gối nệm
40
Cái
Bộ gối nệm
12
Thảm xốp lót sàn
40
Tấm
Thảm xốp lót sàn
13
Bộ vách ngăn liên kết
2
Bộ
Bộ vách ngăn liên kết
14
Góc nệm an toàn
2
Bộ
Góc nệm an toàn
15
Vách an toàn
2
Bộ
Vách an toàn
16
Dụng cụ chườm mát
2
Bộ
Dụng cụ chườm mát
17
Kéo cắt móng tay an toàn
2
Cái
Kéo cắt móng tay an toàn
18
Chén ăn
40
Cái
Chén ăn
19
Muỗng ăn
40
Cái
Muỗng ăn
20
Ca uống nước
40
Cái
Ca uống nước
21
Rổ nhựa
10
Cái
Rổ nhựa
22
Rổ nhựa
20
Cái
Rổ nhựa
23
Rổ nhựa
40
Cái
Rổ nhựa
24
Rổ nhựa
40
Cái
Rổ nhựa
25
Hộp có nắp các loại
14
Cái
Hộp có nắp các loại
26
Hộp có nắp các loại
10
Cái
Hộp có nắp các loại
27
Hộp có nắp các loại
4
Cái
Hộp có nắp các loại
28
Thùng có nắp có bánh xe
4
Cái
Thùng có nắp có bánh xe
29
Đồng hồ treo tường
2
Cái
Đồng hồ treo tường
30
Tivi 65" cảm ứng
2
Cái
Tivi 65" cảm ứng
31
Giá treo tivi
2
Cái
Giá treo tivi
32
Bồn xả đồ dơ
2
Cái
Bồn xả đồ dơ
33
Máy nước nóng tắm trẻ
2
bộ
Máy nước nóng tắm trẻ
34
Tay vịn inox
4
Cái
Tay vịn inox
35
Bô có lưng tựa và nắp đậy
8
Cái
Bô có lưng tựa và nắp đậy
36
Khung để bô
2
Cái
Khung để bô
37
4
Cái
38
2
Cái
39
2
Cái
40
Chậu
4
Cái
Chậu
41
Thùng đựng rác
2
Bộ
Thùng đựng rác
42
Dụng cụ đo nhiệt độ nước tắm
2
Cái
Dụng cụ đo nhiệt độ nước tắm
43
Ghế rửa sau khi đi vệ sinh
2
Cái
Ghế rửa sau khi đi vệ sinh
44
Bàn để máy vi tính + ghế
2
Bộ
Bàn để máy vi tính + ghế
45
Máy vi tính
2
Bộ
Máy vi tính
46
Máy in laser A4
2
Cái
Máy in laser A4
47
Ghế giáo viên
4
Cái
Ghế giáo viên
48
Giá để giày dép nhà vệ sinh
2
Cái
Giá để giày dép nhà vệ sinh
49
Xe lưới để hàng
8
Cái
Xe lưới để hàng
50
Máy đuổi muỗi
4
Cái
Máy đuổi muỗi

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây