Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:20 25/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hoàn thiện cơ sở vật chất khu lớp học Tầng 5, Tầng 6 Tòa nhà D
Tên gói thầu
Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vôn phát triển hoạt động sự nghiệp của Viện Đào tạo và Hợp tác Quốc tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:20 04/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-IEC
Ngày phê duyệt
21/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện đào tạo và hợp tác quốc tế trường ĐH Giao thông vận tải TP.HCM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 25/10/2022
đến
16:20 04/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:20 04/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2022 (04/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng Đô thị Liên Thành Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 24A, đường D5, phường 25, quận Bình Thạnh, Tp.HCM
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Quản lý dự án Phương Nam Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 24B đường D5, phường 25, quận Bình Thạnh, Tp.HCM
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Quản lý dự án Miền Đông Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 24, đường D5, phường 25, quận Bình Thạnh, Tp.HCM
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Giao thông Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 03/19, đường số 49, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, Tp.HCM

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần thi công xây lắp
2
Tháo dỡ trần thạch cao khung chìm
70.854
m2
3
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung chìm dày 9mm
52.836
m2
4
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
108.3003
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
216.5995
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
36.47
m2
7
Tháo dỡ khung cửa bằng thủ công
3.96
m2
8
Tháo dỡ lan can sắt hiện hữu
22.6
m
9
Nhân công vận chuyển cửa, lan can tháo dỡ lưu kho (ngoài phạm vi 30m)
5
công
10
Thay mới bản lề cửa đi
34
bộ
11
Tháo dỡ hệ thống điện hiện hữu (đèn, dây, ...) tại một số vị trí cải tạo
4
công
12
Cung cấp cửa sổ khung nhôm Xingfa hệ 55 (hoặc tương đương), kính cường lực dày 8 ly, bao gồm phụ kiện
36.47
m2
13
Cung cấp cửa đi khung nhôm Xingfa hệ 55 (hoặc tương đương), kính cường lực dày 10 ly dán decal mờ, bao gồm phụ kiện
36.784
m2
14
Cung cấp cửa đi trượt kính an toàn 10.38mm, khung nhôm Xingfa hệ 55 (hoặc tương đương) sơn trắng sứ, bao gồm phụ kiện
32.1201
m2
15
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
105.3741
m2
16
Cung cấp lan can kính cường lực dày 12mm, thanh inox SUS-304 25x30x2mm (bao gồm phụ kiện)
31.08
m2
17
Lắp dựng lan can kính cường lực
31.08
m2
18
Cung cấp, lắp đặt khung chắn inox
22.2
md
19
Cung cấp, thi công trần khung lưới sắt 600x600 (bao gồm phụ kiện)
121.09
m2
20
Cung cấp, thi công trần nhựa giả gỗ trang trí (bao gồm phụ kiện)
26.73
m2
21
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường
21
máy
22
Cung cấp, lắp đặt quạt hút âm tường 20W
12
cái
23
Cung cấp, lắp đặt ống gas 6,4mm/15.9mm (kèm bảo ôn)
1.5
100m
24
Cung cấp, lắp đặt ống uPVC D21 thoát nước ngưng (kèm bảo ôn)
0.5
100m
25
Cung cấp, lắp đặt ống uPVC D27 thoát nước ngưng (kèm bảo ôn)
1
100m
26
Cung cấp giá treo dàn nóng
21
bộ
27
Cung cấp, lắp đặt dây cáp CVV 2C-2.5mm2
160
m
28
Cung cấp, lắp đặt ống luồn cáp PVC D20
160
m
29
Cung cấp, lắp đặt cáp loa âm thanh 16AWG
240
m
30
Cung cấp, lắp đặt dây cáp CVV 2C-2.5mm2
150
m
31
Cung cấp, lắp đặt ống luồn cáp PVC D20
150
m
32
Cáp HDMI 20M
9
bộ
33
Cung cấp. lắp đặt tủ rack 9U
9
hộp
34
Cung cấp, lắp đặt đèn led âm trần 600x600, 40W
39
bộ
35
Cung cấp, lắp đặt dây cáp CV 1C-1.5mm2
360
m
36
Cung cấp, lắp đặt công tắc đôi 1 chiều
2
cái
37
Cung cấp, lắp đặt ống luồn cáp PVC D20
120
m
38
Cung cấp, lắp đặt quạt treo tường 55W
12
cái
39
Xử lý hoàn thiện các công tác phụ trợ (cắt đục tường, trám trét xi măng, lắp đặt các hộp trang trí bao che hệ thống đường ống máy lạnh và các công tác phụ khác)
1
hệ thống
40
Phần xây lắp kèm theo thiết bị
41
Bàn hình chữ nhật (KT 1200x500x750)- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
30
Bộ
42
Bàn hình bình hành B5 (KT 1200x500x750)- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
40
Bộ
43
Bàn giáo viên B3 (KT 1200x600x750)- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
3
Bộ
44
Ghế ngồi G1- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
143
Bộ
45
Bàn hình bình hành B5 (KT 1200x500x750)- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
60
Bộ
46
Bàn giáo viên B3 (KT 1200x600x750)- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
5
Bộ
47
Ghế ngồi G1- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
125
Bộ
48
Lam nhựa giả gỗ 15x18mm, bên trong khung sắt gia cố. (600x2850) - Cột trang trí (4 cột)- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
42.9552
M2
49
Chân cột trang trí bồn hoa bằng đá tổ ông ốp quanh cột, cây bằng nhựa, dày 100mm, cao 200mm, R=800mm (800x100x200) - Cột trang trí (4 cột)- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
8
Cái
50
Beach ngồi- Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật quy định mục III.3 Chương V thuộc E-HSMT
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG như sau:

  • Có quan hệ với 415 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,02%, Xây lắp 48,21%, Tư vấn 13,29%, Phi tư vấn 16,07%, Hỗn hợp 0,21%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.393.368.663.778 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.172.255.242.589 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,52%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây