Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:53 21/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phương án di chuyển đường dây 22kV và 35kV phục vụ GPMB thực hiện Dự án đầu tư xây dựng Khu đô thị mới phía Bắc, tiểu khu IX, thuộc phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Thi công xây lắp và thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc phương án Di chuyển đường dây 22kV và 35kV phục vụ GPMB thực hiện dự án Khu đô thị mới phía Bắc tiểu khu IX thuộc phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi phí GPMB dự án Khu đô thị mới phía Bắc tiểu khu IX thuộc phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:30 31/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4440/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/08/2026 09:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Hoa Lư
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:52 21/08/2026
đến
08:30 31/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 31/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2026 (29/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP CÔNG NGHIỆP ĐỨC LỘC Tư vấn khảo sát xây dựng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng Số 5/18 Vĩnh Trường - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 Do chủ đầu tư thành lập Tổ thẩm định kết quả LCNT Phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có thể tích ≥ 0,4 m³, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh thể tích đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
2
Ô tô cần cẩu ≥ 5 tấn, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh tải trọng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
3
Ô tô tải tự đổ ≥ 5 tấn, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh tải trọng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
4
Tời máy kéo cáp ≥ 30 kN, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
5
Máy trộn bê tông, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
6
Máy đầm dùi bê tông, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
7
Máy cắt uốn thép 5kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
8
Máy hàn 23Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN LẮP ĐẶT VẬT LIỆU ĐƯỜNG DÂY TRUNG THẾ
2
Lắp đặt mới
3
Cột BTLT: PC.I.18-190-13,0(M)
1
Cột
4
Cột BTLT: PC.I.18-323-35,0(M)
5
Cột
5
Cột BTLT: PC.I.18-190-13,0
15
Cột
6
Cột BTLT: PC.I.18-323-35,0
5
Cột
7
Cột BTLT: PC.I.14-190-13,0
2
Cột
8
Tiếp địa cột RC-2
33
HT
9
Dây tiếp địa cột TĐ-CN(1)
1
HT
10
Dây tiếp địa cột TĐ-CN(2)
3
HT
11
Dây tiếp địa cột TĐ-CS
1
HT
12
Biển báo số cột trung thế
28
cái
13
Biển báo an toàn
28
cái
14
Biển báo tên dao
3
cái
15
Xà ĐZ 22kV: X2a
1
Bộ
16
Xà ĐZ 22kV: X2ac
1
Bộ
17
Xà ĐZ 22kV: XKL2ac
4
Bộ
18
Xà ĐZ 22kV: XKL2a
14
Bộ
19
Xà ĐZ 22kV: XKL2ac-323
11
Bộ
20
Xà ĐZ 22kV: XKL3ac-323
1
Bộ
21
Xà ĐZ 35kV: XKL2AC-35-323
5
Bộ
22
Xà đỡ chống sét: XCS-323
1
Bộ
23
Chụp tròn 2,5m, đường kính ngọn 323: CHT-2,5(323)
1
Bộ
24
Xà đỡ cầu dao & chống sét: XCD+CS-323
2
Bộ
25
Xà đỡ lèo: XPL-3-323
3
Bộ
26
Xà đỡ sứ trung gian: XTG2-323
Bộ
27
Xà đỡ cầu dao & chống sét: XCD+CS-35
1
Bộ
28
Xà đỡ cầu dao & chống sét: XCD+CS-35-323
1
Bộ
29
Giá đỡ đầu cáp: GĐC
3
Bộ
30
Giá kẹp cáp vào cột LT: GKC1
9
Bộ
31
Ghế thao tác: GTT-323
3
Bộ
32
Thang trèo 4m: TT-4m-323
3
Bộ
33
Xà đỡ thanh dẫn: XTC1
Bộ
34
Cầu dao liên động 3 pha 22kV ngoài trời đường dây (chém ngang) - 630A
3
bộ
35
Chống sét van 22kV
3
bộ 3 pha
36
Cầu dao liên động 3 pha 35kV ngoài trời đường dây (chém ngang) - 630A
2
bộ
37
Chống sét van 35kV
3
bộ 3 pha
38
Lắp đặt mới
39
Cầu dao mở ngang 3 trụ cách điện 22kV (kèm theo bộ truyền động, giá bắt tay thao tác cầu dao): ODS-24kV/630A
4
Bộ
40
Chống sét van 24kV-polimer
4
Bộ 3 pha
41
Cầu dao mở ngang 3 trụ cách điện 35kV (kèm theo bộ truyền động, giá bắt tay thao tác cầu dao): ODS-35kV/630A
2
Bộ
42
Lắp đặt chống sét van 35kV-polimer
3
Bộ 3 pha
43
Tháo hạ, thu hồi
44
Tháo hạ, thu hồi chống sét van 24kV-polimer
3
Bộ 1 pha
45
Tháo hạ, thu hồi cầu dao cách ly 630A-24kV
1
Bộ
46
Tháo hạ, thu hồi chống sét van 35kV-polimer
3
Bộ 1 pha
47
Tháo hạ, thu hồi cầu dao cách ly 630A-35kV
1
Bộ
48
Thí nghiệm thiết bị điện
49
Thí nghiệm dao cắt tải 3 pha thao tác bằng cơ khí, điện áp <= 35kV
6
Bộ 3 pha
50
Thí nghiệm chống sét van U <=35kV
7
Bộ (pha)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây