Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và vật liệu cột BTS

Tìm thấy: 17:27 24/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng CSHT mạng thông tin di động đợt 2 Viễn thông Hưng Yên năm 2025
Tên gói thầu
Thi công xây lắp và vật liệu cột BTS
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng CSHT mạng thông tin di động đợt 2 Viễn thông Hưng Yên năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sơn Nam, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
15:30 03/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 703/QĐ-VNPT HYN-KTĐT
Ngày phê duyệt
24/10/2025 17:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VIỄN THÔNG HƯNG YÊN TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:10 24/10/2025
đến
15:30 03/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 03/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2025 (01/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 99 phố Nguyễn Công Hoan - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW
1
2
Máy cưa gỗ cầm tay 1,3 kW
1
3
Máy đầm dùi 1,5kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn 1,0 kW
1
5
Máy hàn điện 23kW
1
6
Máy trộn bê tông dung tích: 250 lít
1
7
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62 kW
1
9
Máy bơm nước
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trạm BTS Đường Phó Đức Chính, phường Mỹ Hào
2
HẠNG MỤC: MÓNG CỘT
3
Đục nhám mặt bê tông
3.84
m2
4
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
22
lỗ khoan
5
Hóa chất Hilty
1
tuýp
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0086
tấn
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1094
tấn
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0384
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.536
m3
10
Bu lông neo móng mạ kẽm
24.58
kg
11
Lắp đặt bu lông móng
0.0245
tấn
12
Nhân công dọn dẹp mặt bằng sau khi thi công xong
2
công
13
Tời điện 3T vận chuyển vật tư lên mái
1
ca
14
GIÁ ĐỠ TỦ OUTDOOR
15
Gia công giá đỡ outdoor
0.0502
tấn
16
Vật liệu giá đỡ Outdoor
1
toàn bộ
17
Mạ kẽm nhúng nóng
50.18
kg
18
Lắp dựng chân đỡ
0.0502
tấn
19
Bốc lên bằng thủ công - thép các loại
0.0502
tấn
20
Bốc xuống bằng thủ công - thép các loại
0.0502
tấn
21
Tời điện 3T vận chuyển vật tư lên mái
1
ca
22
SẢN XUẤT THÂN CỘT, CẦU CÁP
23
Gia công thân cột, cầu cáp
0.5299
tấn
24
Vật liệu thân cột, cầu cáp
1
toàn bộ
25
Mạ kẽm nhúng nóng cấu kiện
0.5299
tấn
26
Lắp thử tại xưởng
0.5459
tấn
27
Tháo dỡ tại xưởng
0.5459
tấn
28
Vận chuyển Từ nơi sản xuất đến địa điểm xây dựng
1
toàn bộ
29
LẮP DỰNG CỘT ANTEN, CẦU CÁP
30
Dựng cột ăng ten tự đứng. Vừa lắp vừa dựng cột thép chiều cao cột <= 15 m. Hoàn toàn thủ công
0.4788
tấn
31
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
1
cái
32
Lắp đặt cầu cáp ngoài trời có độ cao lắp đặt h <3 m. Trọng lượng 1m cầu cáp <= 10kg (NC*0.55)
6
1m
33
Bốc lên bằng thủ công - thép các loại
0.5462
tấn
34
Bốc xuống bằng thủ công - thép các loại
0.5462
tấn
35
Tời điện 3T vận chuyển vật tư lên mái
1
ca
36
HỆ THỐNG TIẾP ĐỊA VẬT LIỆU
37
Cọc ống đồng D42x2 dài 6m (gồm 02 ống dài 3m nối dài)
12
m
38
Măng xông nối ống đồng D48x2 dài 10cm
2
cái
39
Đai ốp đồng
2
cái
40
Cáp thép D12 tiếp địa kim thu sét, chân cột
100
m
41
Đầu cốt cáp thép D12
3
cái
42
Bu lông M10x55
3
cái
43
Bộ colie liên kết ống nhựa với tường nhà
30
bộ
44
Phá dỡ nền gạch
3.5
m2
45
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
2.2
m3
46
Chôn điện cực tiếp đất hoàn toàn bằng thủ công, độ sâu khoan 1 - 10 m
13
1m
47
Kéo, rải dây Lập là đồng 30x3 liên kết các điện cực
5
1 m
48
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn hơi, kích thước điện cực <= 75x75x7 (<= F75)
15
1 điện cực
49
Dây đồng bọc M95 tiếp địa thanh đồng outdoor
80
1 m
50
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột <= 25m
1
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và vật liệu cột BTS". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và vật liệu cột BTS" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây