Thông báo mời thầu

Thi công XDCT

Tìm thấy: 14:56 14/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp cải tạo sân, cổng, tường bao, nhà để xe, vỉa hè Trụ sở làm việc Đảng Uỷ, HĐND, UBND phường Hải Tân, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công XDCT
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư xây dựng từ nguồn ngân sách của địa phương năm 2023 và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 23/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
101/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/05/2024 09:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HẢI TÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 14/05/2024
đến
15:00 23/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 23/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
31.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2024 (20/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Thái Dương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 47 Nguyễn Thị Định, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương
2 Công ty cổ phần khảo sát địa chất và xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 125C, phố Quang Trung, Phường Quang Trung, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Thành Đông Tư vấn lập E-HSMT Số 41 Phố Hoàng Thị Lan, Phường Thạch Khôi, Thành Phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
4 Công ty Cổ phần đầu tư 569 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15/100 Phạm Ngũ Lão, phường Phạm Ngũ Lão, TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Thành Đông Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 41 Phố Hoàng Thị Lan, Phường Thạch Khôi, Thành Phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
6 Công ty Cổ phần đầu tư 569 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15/100 Phạm Ngũ Lão, phường Phạm Ngũ Lão, TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MMC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 393 đường Trường Chinh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương, Việt Nam
8 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và kiến trúc M+ Tư vấn giám sát Số 342 phố Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy rải Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng đăng ký máy chuyên dùng. - Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
2
Lu bánh thép (6 -8 )tấn Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng đăng ký máy chuyên dùng - Có giấychứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu
1
3
Lu bánh thép (10 -12 )tấn Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng đăng ký máy chuyên dùng - Có giấychứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu
1
4
Máy lu bánh lốp ≥16T Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng đăng ký máy chuyên dùng. - Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu
1
5
Trạm trộn BTN Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng. - Có giấy chứng nhận máy hoạt động an toàn (Giấy đăng kiểm hoặc giấy chứng nhận kiểm định) còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
6
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). - Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu (thí nghiệm xi măng, cát, đá, sắt thép, BTXM,…). - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (thể hiện bằng hợp đồng nguyên tắc).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn giằng móng dài
0.2772
100m2
2
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤10mm
0.0737
tấn
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5152
tấn
4
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
99.099
m2
5
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
99.099
m2
6
Gia công cột bằng thép hộp
0.2564
tấn
7
Gia công cột bằng thép hình
0.0798
tấn
8
Gia công cột bằng thép tấm
0.2887
tấn
9
Bu lông M12x300
84
cái
10
Lắp cột thép các loại
0.6249
tấn
11
Gia công hàng rào thép hộp
1.8306
tấn
12
Lắp dựng hàng rào sắt
89.586
m2
13
Sơn tĩnh điện thép hàng rào
2455.5
kg
14
HẠNG MỤC: ĐIỆN CHIẾU SÁNG
15
1. Móng cột đèn chiếu sáng
16
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.7154
1m3
17
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40, Cát vàng ML=1,5÷2,0
0.98
m3
18
Ván khuôn thép móng cột
0.0151
100m2
19
Khung móng cột M24x300x300x675mm
2
bộ
20
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.0303
tấn
21
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
0.98
m2
22
2. Hào cáp ngầm
23
Đào đất đặt đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.1586
1m3
24
Đào đất đặt đường ống, đường cáp, chiều rộng ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
1.4274
100m3
25
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.427
100m3
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.159
100m3
27
Băng ni lông báo hiệu cáp ngầm khổ 0,5m
305
m
28
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
1.525
100m2
29
Gạch chỉ bảo vệ cáp ngầm
6100
viên
30
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch chỉ
6.1
1000 viên
31
4. Ống bảo vệ
32
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn chịu lực HDPE, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 65/50mm
3.05
100m
33
Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính D16mm
58
m
34
5. Cáp điện chiếu sáng
35
Rải cáp ngầm 0,6/1kV Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x4mm2
2.45
100m
36
Rải cáp ngầm 0,6/1kV Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x6mm2
0.6
100m
37
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn, dây Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
14.12
100m
38
6. Đầu cốt các loại
39
Đầu cốt đồng M4
8
cái
40
Đầu cốt đồng M6
8
cái
41
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
1.6
10 đầu cốt
42
7. Cột thép mạ kẽm liền cần 8m, đèn chiếu sáng 150W
43
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m bằng máy
2
1 cột
44
Lắp bảng điện cửa cột
2
bảng
45
Lắp cửa cột
2
cửa
46
Luồn cáp ngầm cửa cột
4
1 đầu cáp
47
Lắp đèn LED-150W - Đèn cao áp ở độ cao ≤12m
2
bộ
48
8. Đèn trang trí ngoài nhà
49
Lắp đặt đèn Downlight LED ngoài trời ánh sáng vàng 18W (Biển tên)
3
bộ
50
Lắp đặt đèn LED hắt sáng ngoài trời ánh sáng vàng 12W (Trụ tường rào)
16
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công XDCT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công XDCT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây