Thông báo mời thầu

Thiết bị

Tìm thấy: 11:18 04/02/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị y tế Bệnh viện quận 2
Gói thầu
Thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. Điện thoại: 028.54327888 – Fax : 028.37432370
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án mua sắm trang thiết bị y tế Bệnh viện quận 2
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 14/02/2020
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:17 04/02/2020
đến
14:00 14/02/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 14/02/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
100.000.000 VND
Bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ thẩm định Bệnh viện quận 2 Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
2 Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 082.38159323 - Fax: 028.38159323

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 BỆNH VIỆN LÊ VĂN THỊNH
E-CDNT 1.2 Thiết bị
Mua sắm trang thiết bị y tế Bệnh viện quận 2
120 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách quận
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: BỆNH VIỆN LÊ VĂN THỊNH , địa chỉ: 130 LÊ VĂN THỊNH, PHƯỜNG BÌNH TRƯNG TÂY, THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC, THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
- Chủ đầu tư: Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. Điện thoại: 028.54327888 – Fax : 028.37432370
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Tổ thẩm định Bệnh viện quận 2. + Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Thiên Lộc Gia, Địa chỉ: 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 082.38159323 - Fax: 028.38159323


- Bên mời thầu: BỆNH VIỆN LÊ VĂN THỊNH , địa chỉ: 130 LÊ VĂN THỊNH, PHƯỜNG BÌNH TRƯNG TÂY, THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC, THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
- Chủ đầu tư: Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. Điện thoại: 028.54327888 – Fax : 028.37432370


E-CDNT 10.1(g)
Không áp dụng.
E-CDNT 10.2(c)
Có tài liệu nêu rõ: + Ký mã hiệu (theo quy định của nhà sản xuất); + Nhãn mác sản phẩm (theo quy định của nhà sản xuất); + Tên nhà sản xuất; + Tên nước xuất xứ của thiết bị: + Nhà sản xuất đạt một trong các tiêu chuẩn sau: ISO 9001, ISO 13485, CE, FDA, BSI, EC... hoặc tương đương. + Có bảng mô tả sản phẩm (catalogue) hoặc tài liệu kỹ thuật chứng minh hàng hóa dự thầu đáp ứng thông số kỹ thuật của hàng hóa theo HSMT. - Có bảng cam kết: + Cung cấp Chứng nhận xuất xứ (Certificate of Origin – CO) và có xác nhận của Cơ quan có thẩm quyền của nước sở tại; + Cung cấp Chứng nhận chất lượng (Certificate of Quality – CQ) do Hãng sản xuất cấp (bản sao chứng thực hợp lệ). + Cung cấp Tờ khai hải quan hàng nhập khẩu (bản sao chứng thực hợp lệ). + Hàng hóa là thiết bị y tế nhà thầu phải cam kết tuân thủ theo các quy định của Nghị Định số 36/2016/NĐ-CP ngày 15/05/2016 Về quản lý trang thiết bị y tế, và Nghị định số 169/2018/NĐ-CP ngày 31/12/2018 về việc sửa đổi bổ sung một số điều của Nghị định số 36/2016/NĐ-CP ngày 15/05/2016 Về quản lý trang thiết bị y tế, đồng thời phải được phân loại và cấp phép lưu hành sản phẩm (nếu có) theo theo quy định hiện hành. - Tất cả các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của hàng hóa nếu sử dụng bằng tiếng nước ngoài phải có bảng dịch thuật sang tiếng Việt
E-CDNT 12.2
- Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá được vận chuyển đến chân công trình) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 08 năm.
E-CDNT 15.2
- Hàng hóa của gói thầu là thiết bị y tế đặc thù, phức tạp cần gắn với trách nhiệm của nhà sản xuất trong việc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, bảo trì, sửa chữa, cung cấp phụ tùng, vật tư thay thế…, nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. - Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu không đính kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. - Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2].
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 100.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 15 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. Điện thoại: 028.54327888 – Fax : 028.37432370
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND Quận 2 - Địa chỉ: 68 Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh - Điện thoại/Fax: 028 3740 0509.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng vật tư trang thiết bị y tế Bệnh viện quận 2 - Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM - Điện thoại: 028.54327888 – Fax : 028.37432370
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không có.
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy siêu âm màu xách tay 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
2 Ống nội soi khí phế quản di dộng (dùng pin) 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
3 Máy Laser S-CO2 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
4 Bộ dụng cụ phẩu thuật nội soi 1 Bộ Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
5 Máy X-Quang nha + Sensor kỹ thuật số 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
6 Máy chụp toàn cảnh sọ mặt kỹ thuật số và Cone Beam 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
7 Máy đốt cao tần 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
8 Bộ khung cố định đầu phẫu thuật sọ não 1 Bộ Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
9 Máy khoan sọ não tự dừng 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
10 Ống kính phẫu thuật nội soi ổ bụng, sản khoa 0 độ 2 Cái Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
11 Máy kích thích điện trị liệu 1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Dịch vụ liên quan là dịch vụ trọn gói đã bao gồm tất cả các chi phí đảm bảo hàng hóa thiết bị vận hành đạt yêu cầu nghiệm thu đưa vào sử dụng. 1 Lần Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 120 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy siêu âm màu xách tay 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
2 Ống nội soi khí phế quản di dộng (dùng pin) 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
3 Máy Laser S-CO2 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
4 Bộ dụng cụ phẩu thuật nội soi 1 Bộ Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
5 Máy X-Quang nha + Sensor kỹ thuật số 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
6 Máy chụp toàn cảnh sọ mặt kỹ thuật số và Cone Beam 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
7 Máy đốt cao tần 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
8 Bộ khung cố định đầu phẫu thuật sọ não 1 Bộ Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
9 Máy khoan sọ não tự dừng 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
10 Ống kính phẫu thuật nội soi ổ bụng, sản khoa 0 độ 2 Cái Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
11 Máy kích thích điện trị liệu 1 Máy Bệnh viện quận 2. Địa chỉ: 130 Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP.HCM. ≤ 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ quản lý điều hành 1 Có bằng đại học trở lên 5 3
2 Cán bộ bảo hành bảo trì, đào tạo chuyển giao công nghệ, hướng dẫn vận hành chạy thử 1 Tốt nghiệp Đại học trở lên thuộc một trong chuyên ngành kỹ thuật (Điện, Điện tử, Cơ điện tử, Tự động hóa, Cơ kỹ thuật, Vật lý kỹ thuật, Kỹ sư Công nghệ thông tin, Vật lý y sinh) Y, Dược, Kỹ thuật y sinh, Điện tử y sinh, Kỹ thuật y học hoặc các chuyên ngành khác (phải có chứng nhận đào tạo về trang thiết bị y tế của đơn vị chức năng hoặc chứng nhận đào tạo của nhà sản xuất của các thiết bị dự thầu) 3 3
3 Cán bộ kỹ thuật triển khai thực hiện gói thầu – thi công lắp đặt. 1 Tốt nghiệp Đại học trở lên thuộc một trong chuyên ngành kỹ thuật (Điện, Điện tử, Cơ điện tử, Tự động hóa, Cơ kỹ thuật, Vật lý kỹ thuật, Kỹ sư Công nghệ thông tin, Vật lý y sinh) Y, Dược, Kỹ thuật y sinh, Điện tử y sinh, Kỹ thuật y học hoặc các chuyên ngành khác (phải có chứng nhận đào tạo về trang thiết bị y tế của đơn vị chức năng hoặc chứng nhận đào tạo của nhà sản xuất của các thiết bị dự thầu) 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy siêu âm màu xách tay
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
2 Ống nội soi khí phế quản di dộng (dùng pin)
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
3 Máy Laser S-CO2
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
4 Bộ dụng cụ phẩu thuật nội soi
1 Bộ Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
5 Máy X-Quang nha + Sensor kỹ thuật số
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
6 Máy chụp toàn cảnh sọ mặt kỹ thuật số và Cone Beam
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
7 Máy đốt cao tần
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
8 Bộ khung cố định đầu phẫu thuật sọ não
1 Bộ Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
9 Máy khoan sọ não tự dừng
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
10 Ống kính phẫu thuật nội soi ổ bụng, sản khoa 0 độ
2 Cái Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.
11 Máy kích thích điện trị liệu
1 Máy Nội dung chi tiết dẫn chiếu đến nội dung tương ứng tại Chương V. Đối với nội dung mô tả về kỹ thuật của từng thiết bị phải đáp ứng theo nội dung yêu cầu tại Mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật Chương III của E-HSMT.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 285

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây