Thông báo mời thầu

Thiết bị công trình

Tìm thấy: 15:28 10/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng nhà lớp học, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Mỹ Độ, thành phố Bắc Giang
Tên gói thầu
Thiết bị công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:06 14/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
153/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/09/2024 05:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Mỹ Độ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:27 10/09/2024
đến
08:06 14/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:08 14/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2024 (12/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần xây dựng Trung Dũng Bắc Giang - Công ty TNHH Cơ điện và PCCC Nam Sơn Tư vấn lập thiết kế Khu dân cư đường Nguyễn Thế Nho, Tổ dân phố Dục Quang, Phường Bích Động, Thị Xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K Tư vấn thẩm định giá Sàn KT- Chung cư Cảnh sát 113- Số 3 Phố Nguyễn Như Uyên - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 338 đường Mỹ Độ, thôn Mỹ Cầu - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19 Đường Lê Lý 8 - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 338 đường Mỹ Độ, thôn Mỹ Cầu - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19 Đường Lê Lý 8 - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế học sinh: (gồm: 1 bàn + 2 ghế đơn)
330
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
2
Bàn ghế giáo viên
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
3
Bảng trượt 4 cánh gắn tường liền giá treo
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
4
Tủ hồ sơ 3 cánh
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
5
Smart Tivi Led 4K 65 inch
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
6
Bàn ghế giáo viên gỗ cao su (gồm: 1 bàn 1 ghế)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
7
Bàn họp 8 người
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
8
Ghế phòng họp
24
Ghế
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
9
Tủ hồ sơ 4 khoang
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
10
Bảng lịch công tác hít nam châm (bảng chủ điểm)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
11
Sao vàng
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
12
Búa Liềm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
13
Tượng Bác Hồ
1
Bức
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
14
Băng khẩu hiệu " ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM"
12.78
Md
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
15
Bục tượng Bác
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
16
Bục phát Biểu
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
17
Phông hội trường
228.28
M2
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
18
Rèm cửa
57.6
M2
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
19
Loa Full Hội trường
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
20
Loa Sub đơn
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
21
Cục đẩy
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
22
Mixer
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
23
Ổn định nguồn
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
24
Bộ xử lý tín hiệu âm thanh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
25
Tủ đựng thiết bị có ngăn mixer
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
26
Dây cáp loa 2 lõi
140
Mét
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
27
Jack loa
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
28
Dây Canon đực cái
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
29
Bộ Microphone không dây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
30
Micro cổ ngỗng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
31
Trụ bóng rổ di động tay quay
2
Cột
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60
32
Trụ bóng chuyền di động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Mỹ Độ, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
10
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây