Thông báo mời thầu

Thiết bị dân dụng

Tìm thấy: 14:05 30/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên gói thầu
Thiết bị dân dụng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp và bổ sung trang thiết bị phục vụ hoạt động trụ sở HĐND-UBND xã Phú Lâm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:30 09/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
30/06/2026 14:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Phú Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:04 30/06/2026
đến
15:30 09/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 09/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.825.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu tám trăm hai mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2026 (06/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI Tư vấn thẩm định giá T06-B2, đường Nguyễn Ái Quốc, KP Cây Chàm - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn lập E-HSMT 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn đánh giá E-HSDT 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Ống típ sắt 90
1
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2
Tủ điện ngoài trời
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3
Kệ đựng hồ sơ
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4
Nhân công thực hiện
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5
Vít vàng 4F
3
Kg
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6
Băng keo đen
25
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
7
Tắc kê nhựa
10
Bịch
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
8
Đinh thép 2F3
36
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
9
Nẹp điện 3cm
44
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10
Nẹp điện 2.5cm
185
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
11
Nút nhấn tiểu nam
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
12
Bóng led bulb 30W + đuôi treo
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
13
Bóng led bulb 40W + đuôi treo
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
14
Bóng led bulb 50W + đuôi treo
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
15
Dây điện 10.0mm2
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
16
Nẹp điện 4cm
37
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
17
Vòi xịt vệ sinh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
18
Đế đơn nổi
45
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
19
Đế đôi nổi
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
20
Mặt nạ 2 ổ
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
21
Dây điện 2.5mm2 đơn
14
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
22
Ổ cắm điện đơn 2 chấu
195
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
23
CB cóc 30A + phụ kiện
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
24
Thiết bị thu phát vô tuyến
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
25
Dây điện đôi vỏ bọc 2x1.5mm2
3
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
26
Mặt nạ 3 ổ
66
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
27
Công tắc
47
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
28
Dimer quạt nhỏ
13
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
29
Mặt CB + đai CB nhỏ
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
30
Máng đèn đôi 1m2
52
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
31
Bóng led 1m2 40W
112
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
32
Đèn ốp trần 24W
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
33
Ổ cắm đôi lớn
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
34
Mặt nạ 4 thiết bị
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
35
Nẹp điện 2.0cm
7
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
36
Quạt hút 40W
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
37
Nẹp điện 8cm
6
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
38
Dây điện 8.0mm2 đơn
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
39
Dây điện 1.5mm2 đơn
10
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
40
Quạt trần 4 cánh điều khiển từ xa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
41
Ống cứng phi 20
47
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
42
Tủ điện 3/6
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
43
MCB 1 tép 25A
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
44
Quạt trần 3 cánh
13
Cây
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
45
MCB 63A - 6kA + hộp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
46
Tủ điện 8/12
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
47
MCB 1 tép 63A
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
48
Đèn bán nguyệt 1m2 54W
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
49
Quạt đảo 55W
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
50
Công tắc thông minh 4 nút
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Ấp Phú Tân, xã Phú Lâm, Thành phố Đồng Nai
05 ngày
30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị dân dụng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị dân dụng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây