Thông báo mời thầu

Thiết bị phòng máy tính

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:25 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang bị thiết bị phòng máy tính tại Trường tiểu học Xuân Quế, Trường tiểu học Sông Nhạn và Trường trung học cơ sở Lý Tự Trọng năm 2026
Tên gói thầu
Thiết bị phòng máy tính
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang bị thiết bị phòng máy tính tại Trường tiểu học Xuân Quế, Trường tiểu học Sông Nhạn và Trường trung học cơ sở Lý Tự Trọng năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Quế, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
08:30 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
22/QĐ-PVHXH
Ngày phê duyệt
29/08/2026 10:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Xuân Quế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 29/08/2026
đến
08:30 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (11/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO TÍN Tư vấn thẩm định giá Số 10A/1, tổ 17, khu phố Phi Trường, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ QUÝ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4, ấp Tân Hạnh, xã Xuân Định, thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ QUÝ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4, ấp Tân Hạnh, xã Xuân Định, thành phố Đồng Nai

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy chủ phòng tin học (ALL IN ONE)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
2
Máy tính phòng tin học
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
3
Switch 24 port
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
4
Cáp mạng 5E
1
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
5
Đầu bấm RJ45
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
6
Nẹp nhựa
20
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
7
Nẹp bán nguyệt
2
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
8
Ổ điện
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
9
Dây cáp điện đơn
100
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
10
Dây cáp điện đôi
40
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
11
Vật tư phụ
1
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
12
Nhân công
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
13
Smart Tivi + Phụ kiện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
14
Bàn học sinh 2 chỗ
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
15
Ghế nhựa học sinh
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
16
Bàn giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
17
Ghế xoay
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
18
Bộ lưu điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sông Nhạn, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
19
Máy chủ phòng tin học (ALL IN ONE)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
20
Máy tính phòng tin học
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
21
Switch 24 port
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
22
Cáp mạng 5E
1
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
23
Đầu bấm RJ45
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
24
Nẹp nhựa
25
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
25
Nẹp bán nguyệt
2
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
26
Ổ điện
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
27
Dây cáp điện đơn
100
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
28
Dây cáp điện đôi
40
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
29
Vật tư phụ
1
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
30
Nhân công
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
31
Smart Tivi + Phụ kiện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
32
Bàn học sinh 2 chỗ
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
33
Ghế nhựa học sinh
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
34
Bàn giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
35
Ghế xoay
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
36
Tủ lưu trữ, Tủ đựng tài liệu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
37
Máy in Laser
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
38
Máy lạnh
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
39
Ống đồng 2HP
20
mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
40
Dây điện
60
Máy
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
41
Phụ kiện khác
2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
42
Nhân công lắp máy lạnh
2
Máy
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
43
Máy hút bụi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
44
Bộ lưu điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
45
Laptop
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Xuân Quế, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
46
Máy chủ phòng tin học (ALL IN ONE)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lý Tự Trọng, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
47
Máy tính phòng tin học
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lý Tự Trọng, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
48
Cáp mạng 5E
1
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lý Tự Trọng, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
49
Đầu bấm RJ45
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lý Tự Trọng, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30
50
Nẹp nhựa
25
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Lý Tự Trọng, xã Xuân Quế, thành phố Đồng Nai
1
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị phòng máy tính". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị phòng máy tính" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 6

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây