Thông báo mời thầu

Thiết bị y tế

Tìm thấy: 16:21 14/05/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Cung cấp thiết bị y tế năm 2026
Tên gói thầu
Thiết bị y tế
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Cung cấp thiết bị y tế năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu sự nghiệp, nguồn kinh phí không thực hiện tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đại Mỗ, Thành phố Hà Nội
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
14/05/2026 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm Y tế phường Đại Mỗ

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 21/05/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 22/05/2026
Giá trần
81.367.200 VND
Bước giá
200.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Bảng đo thị lực chữ C
TNE
NT chào
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
2
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Khoảng cách đo: 5m. Nguồn điện: 220V; 0,2A. Bảng chữ loại chữ C. Có dimmer điều chỉnh độ sáng. Có lỗ để treo tường. Vỏ đèn bằng inox
Trạm Y tế phường Đại Mỗ - Số 74, đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
2
Huyết áp điện tử
Omron
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
2
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Màn hình số LCD. Phương pháp đo dao động. Phạm vị đo: huyết áp 0-299 mmHg, nhịp tim 40-180 nhịp/phút. Độ chính xác: Huyết áp ± 3mmHg, nhịp tim ± 5% kết quả đo. Bơm hơi tự động bằng bơm điện. Xả hơi: Van xả áp suất tự động. Định mức: DC 6V; 4W. Nguồn điện: 4 pin "AA" 1,5V hoặc bộ đổi nguồn AC 100-240V. Nhiệt độ/ độ ẩm hoạt động: 10 tới 40 độ C, 30% tới 85% RH. Nhiệt độ/ độ ẩm bảo quản: -20 tới 60 độ C, 10% tới 95% RH. Trọng lượng máy: khoảng 250g (không bao gồm pin). Trọng lượng vòng bít: khoảng 130g. Kích thước máy (RxCxD): khoảng 103 x 80 x129mm. Kích cỡ vòng bít (RxD): khoảng 145 x 466mm. Vòng bít cỡ trung bình: chu vi bắp tay từ 22 tới 32cm. Chất liệu vòng bít/ ống dẫn khí: Nilon, nhựa tổng hợp PVC. Bao gồm: máy; Vòng bít cỡ trung bình; Bản HDSD; bộ pin.
như trên
3
Máy điện châm
NT chào
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
2
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Gồm: 01 máy chính, 01 cáp nguồn, 06 đầu ra, 02 điện cực dán, 01 bút dò huyệt. Có 5 dạng xung (tương ứng với các công dụng trị liệu khác nhau) để lựa chọn: Sóng liên tục, sóng không liên tục, Sóng nén, Sóng dao động lên xuống, Sóng tắt mở. Tần số xung điện dao động từ 1,2Hz - 55Hz.
như trên
4
Nhiệt kế điện tử
Nhiệt kế hồng ngoại đo trán Microlife NC200
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
2
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Đo không cần chạm. Thời gian đo nhanh (trong vòng 3 giây). Có đèn báo sốt cao khi thân nhiệt hơn 37.6°C. Tự động tắt nguồn trong 1 phút. Bộ nhớ lưu trữ 30 lần đo gần nhất. Dễ quan sát, dễ đọc kết quả với màn hình LCD 4 chữ số với ký hiệu riêng. Không chứa thủy ngân. Ngoài khả năng đo nhiệt độ cơ thể, còn có khả năng đo nhiệt độ môi trường và vật thể (nhiệt độ bình sữa, nước tắm cho bé…). Nhẹ và nhỏ gọn. Chuyển đổi giữa °C - °F. Tầm đo rộng: Thân nhiệt từ 34 - 43 °C (± 0.2°C ) và môi trường 0<100°C (±1.0°C).
như trên
5
Ống nghe Littmann
Classic III™ Stethoscope
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
5
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Mặt nghe: bằng thép không gỉ, hai mặt (mặt nghe người lớn và bệnh nhi). Màng nghe đơn, có thể điều chỉnh âm thanh trên mỗi mặt nghe. Dây nghe: ống đơn, không sử dụng mủ cao su tự nhiên hay chất làm dẻo phthalate. Bộ tai nghe: bằng Nhôm anốt/Hợp kim dùng trong ngành hàng không, có góc đeo thoải mái, có thể điều chỉnh được.
như trên
6
Xe tiêm 3 tầng
NT chào
NT chào
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
2
Cái
Thiết bị mới 100%. Xe tiêm gồm 3 tầng khay cách nhau, dập liền từ inox tấm dày, để dụng cụ tiêm, thuốc, thùng đựng rác. Bề mặt sáng bóng, sạch sẽ, đạt chuẩn vệ sinh. Cả 3 tầng có lan can chắn (cao khoảng 20-30mm) ở 4 phía để đảm bảo dụng cụ không bị rơi khi di chuyển. 4 bánh xe nhựa đặc, xoay 360 độ, đường kính 70 - 100 mm, trong đó có 2 bánh có khóa (phanh) để cố định xe chắc chắn khi dừng, đỗ. Tay đẩy thiết kế liền mạch với khung, chiều cao vừa tầm tay người sử dụng. Tầng dưới cùng có ngăn đỡ xô bên ngoài, tầng trên cùng có móc treo chai đựng vật sắc nhọn. Kích thước: khoảng 810 x 600 x 1080 (mm) (±≤ 5%) (DxRxC).
như trên
7
Đèn hồng ngoại chân thấp
TNE
NT chào
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
1
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Công suất 250W. Dây nguồn 2m. Điện thế 220V, tùy thuộc vào bóng đèn. Chân được thiết kế cao khoảng 45cm. Cổ ngỗng linh động, góc xoay đến gần 360 độ. Đuôi đèn ceramin E27 sử dụng nhiều loại bóng đền. Độ bền cao.
như trên
8
Đèn hồng ngoại chân cao
TNE
NT chào
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
1
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Công suất 250W tăng giảm được. Dây nguồn 3m. Điện thế tùy thuộc vào bóng đèn, có chức năng dimmer (tăng giảm độ nóng, chiếu sâu hoặc rộng). Chân điều chỉnh chiều cao từ 1m-1,7m. Cổ xoay linh động đến gần 360 độ, khoảng rông 30cm ± 30cm. Đuôi đèn ceramin E27 sử dụng nhiều loại bóng đền. Độ bền cao.
như trên
9
Cân có thước đo chiều cao
NT chào
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
1
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Cấu hình gồm: Thước đo, mặt đồng hồ, có vít chỉnh kim. Cân nặng tối đa ≥ 120kg, vạch chia ≤ 0,5kg, độ chính xác ≤ ± 0,5 kg. Chiều cao Từ ≤ 70cm đến ≥ 190cm, vạch chia ≤ 0,5cm, độ chính xác ≤ ± 0,5cm.
như trên
10
Bình phong y tế
NT chào
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
2
Cái
Thiết bị mới 100%. Vật liệu toàn bộ sản phẩm: Inox SUS 304; độ bóng BA Loại 3 cánh, Rộng 1.500mm, Cao 1.800mm (±10mm) Khung inox có bánh xe ở chân, Vải trắng (vải 2 bộ để thay đổi); có khuy cài dễ tháo lắp giặt vệ sinh. Bảo hành ≥ 12 tháng.
như trên
11
Bộ khám ngũ quan
NT chào
NT chào
Pakistan
Từ năm 2025 trở về sau
3
Bộ
Mới 100%. Sản xuất năm 2025 trở đi. Tiêu chuẩn quản lý chất lượng của nhà sản xuất: đạt ISO 13485. Cấu hình gồm có: Đầu đèn khám tai (01 cái), Đầu đèn khám mắt (01 cái), Đầu khám mũi (01 cái), Gọng dẫn quang cong khám thanh quản (01 cái), Gương soi thanh quản số 3 và số 4 (02 cái), Bộ phận kẹp giữ đè lưỡi (01 cái), Bóng đèn thay thế trên đèn soi tai (01 cái), Cán pin trung (01 cái), Loa soi tai các cỡ (3 size, mỗi size 01 cái - 03 cái). Hộp đựng: 01 cái. Làm bằng vật liệu thép không gỉ hoặc tương đương.
như trên
12
Búa phản xạ
NT chào
NT chào
Pakistan
Từ năm 2025 trở về sau
3
Cái
Thiết bị mới 100%. Chất liệu cán: inox cao cấp. Chất liệu đầu búa: Cao su y tế, hình tam giác. Chiều dài: khoảng 190 mm
như trên
13
Máy điện xung
NT chào
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
2
Cái
Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2025 trở về sau. Nhà sản xuất phải đạt tiêu chuẩn quản lý chất lượng: ISO 13485. Điện áp sử dụng: Phù hợp với lưới điện tại Việt Nam. Môi trường hoạt động: Phù hợp với điều kiện khí hậu tại Việt Nam. Cấu hình thiết bị: Máy chính (01 cái), Dây nguồn (01 cái), Bút cảm ứng (01 cái), Cáp kích thích điện màu đỏ (02 cái), Cáp kích thích điện màu đen (02 cái), Điện cực ≥60x80mm (04 cái), Đệm bọc điện cực ≥60x80mm (04 cái), Đai cuốn giữ điện cực (02 cái). Tài liệu hướng dẫn sử dụng tiếng Anh + tiếng Việt 01 bộ. Đầu ra: ≥ 2 đầu ra độc lập. Máy có 2 dòng tần số: Dòng thấp tần (gồm tối thiểu các dòng Galvanic, galvanic interrupter (50-100Hz). Cường độ tối đa: ≥ 76.5mA), Dòng trung tần (gồm tối thiểu các dòng Bipolar, IF bipolar. Tần số 2.5 kHz và 4.8 kHz. Cường độ tối đa ≥ 76.5mA). Bảo hành tối thiểu 12 tháng.
như trên
14
Bộ giác hơi
NT chào
NT chào
NT chào
Từ năm 2025 trở về sau
1
Bộ
Thiết bị mới 100%. Chất liệu: Thủy tinh borosilicate dày, miệng nhẵn mịn, có thể in vân nổi để tăng độ bám, chịu nhiệt, chịu lực cao, trong suốt để dễ dàng quan sát màu sắc da (mức độ sung huyết). Cấu tạo: Cốc hình cầu hoặc trụ, miệng tròn, miệng cốc dày vừa phải, nhẵn mịn để không gây tổn thương da và tạo độ kín khít khi hút. Thân cốc thon gọn để dễ cầm nắm khi đốt lửa. Kích thước: Bộ giác bao gồm nhiều kích thước (đường kính miệng khoảng 3cm - 9cm) để phù hợp với các vùng da khác nhau như lưng, vai, gáy. Bộ gồm 12 ống giác thủy tinh, kèm theo dụng cụ châm lửa hoặc gắp bông.
như trên

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị y tế". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây