Thông báo mời thầu

Thuê dịch vụ bảo vệ

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:04 25/06/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Thuê dịch vụ bảo vệ cho Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang
Gói thầu
Thuê dịch vụ bảo vệ
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Thuê dịch vụ bảo vệ cho Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Chi phí hoạt động kinh doanh của Chi nhánh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 05/07/2021
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 25/06/2021
đến
17:00 05/07/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:00 05/07/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
65.000.000 VND
Bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 6, Ngõ 2 phố Yết Kiêu, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27 Khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, TP Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Ở mẫu 18 bảng giá dịch vụ phi tư vấn, vậy khối lượng ở cột 5 trong bảng giá được phía Mời Thầu tính như thế nào?? trong khi chốt 24/24 có các khối lượng( giờ) mời thầu khác nhau. tương tự ở 02 chốt 08/24 cũng đưa ra khôi lượng khác nhau.
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời Tại mẫu 18 bảng giá dịch vụ phi tư vấn, vậy khối lượng ở cột 5 trong bảng giá được phía Mời thầu tính khối lượng chung theo khu vực giao dịch như khu vực tỉnh và khu vực từng huyện, Nay bên mời thầu sửa đổi hồ sơ mười thầu Gộp khối lượng dự toán các điểm giao dịch theo từng khu vực cho phù hợp thuận tiện cho việc nhập bảng giá dự thầu của các nhà thầu tham dự theo bảng khối lượng điều chỉnh theo quyết định đính chính
File đính kèm nội dung trả lời QĐPD SỬA ĐỔI HSMT 30.6.pdf
Ngày trả lời 16:07 30/06/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt
E-CDNT 1.2 Thuê dịch vụ bảo vệ
Thuê dịch vụ bảo vệ cho Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang
12 Tháng
E-CDNT 3 Chi phí hoạt động kinh doanh của Chi nhánh
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Chủ đầu tư: Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang; Điện thoại: 0207 3822 524;
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt; Địa chỉ: Số 6, Ngõ 2 phố Yết Kiêu, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội; - Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát, Địa chỉ: LK27-27 Khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, TP Hà Nội;


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt , địa chỉ: Số 6, Ngõ 2, phố Yết Kiêu, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang; Điện thoại: 0207 3822 524;


E-CDNT 10.7
- Các tài liệu chứng mình về tính hợp lệ, năng lực kinh nghiệm và kỹ thuật theo yêu cầu của E-HSMT. Nhà thầu phải nộp cùng với HSDT các tài liệu sau đây: - Tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của nhà thầu (Bản sao công chứng giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh, Giấy chứng nhận đủ điều kiên về an ninh trật tự - Tài liệu chứng minh tính hợp lệ của thư bảo lãnh (về thẩm quyền và phân cấp hạn mức của người ký thư bảo lãnh) trong trường hợp nhà thầu nộp bảo đảm dự thầu bằng thư bảo lãnh của ngân hàng hoặc tổ chức tài chính. - Tài liệu chứng minh tình hình tài chính của nhà thầu - Bản chụp các hợp đồng tương tự theo yêu cầu tại Mục 2.1 Chương III của E- HSMT - Giải pháp và phương pháp luận tổng quát do nhà thầu đề xuất để thực hiện dịch vụ - Cam kết đáp ứng đầy đủ nhân sự và thiết bị như thuyết minh - Cam kết thực hiện đầy đủ khối lượng công việc, đáp ứng yêu cầu kỹ thuật và yêu cầu cụ thể như phụ lục đính kèm - Cam kết công tác bảo vệ phải tuần tra giám sát hàng giờ, hàng ngày - Cam kết thực hiện nội quy, quy định của Chủ đầu tư. - Cam kết chịu trách nhiệm trước Đơn vị sử dụng dịch vụ về bất cứ rủi ro, mất mát nào gây ra cho Đơn vị sử dụng dịch vụ do công nhân của nhà cung cấp dịch vụ gây ra - Có giấy chứng nhận bảo hiểm trách nhiệm nghề nghiệp đối với bảo vệ, vệ sỹ còn thời hạn - Tài liệu chứng minh nhân sự tham gia thực hiện gói thầu này đảm bảo sức khỏe, đủ điều kiện làm bảo vệ. - Chứng nhận hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, Chứng nhận 5S về dịch vụ bảo vệ
E-CDNT 15.2
+ Giấy đăng ký, cấp phép hoặc thành lập theo qui định của pháp luật Việt Nam. + Giấy chứng nhận đủ điều kiện về an ninh trật tự. + Bảo lãnh thực hiện hợp đồng Nhà thầu cần nộp bản gốc E-HSDT trong quá trình thương thảo hợp đồng để Bên mời thầu so sánh, đối chiếu với E-HSDT
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 65.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang; Điện thoại: 0207 3822 524;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang; Địa chỉ: Số 112 Nguyễn Văn Cừ, phường Minh Xuân, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang; Điện thoại: 0207 3822 524;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt; Địa chỉ: Số 6, ngõ 2, phố Yết Kiêu, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0914 339 286.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Agribank chi nhánh tỉnh Tuyên Quang; Địa chỉ: Số 112 Nguyễn Văn Cừ, phường Minh Xuân, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang; Điện thoại: 0207 3822 524
E-CDNT 34

10

10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuê dịch vụ bảo vệ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuê dịch vụ bảo vệ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây