Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- 20180584691-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức LCNT, Hình thức, Giá gói thầu (Xem thay đổi)
- 20180584691-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Khang Phát | Tư vấn lập thiết kế thi công và tổng dự toán | P33-B13 Tập thể Kim Liên, quận Đống Đa, Hà Nội |
| 2 | Viện Công nghệ Thông tin - Viện Khoa học và Công nghệ Quân sự - Bộ Quốc phòng | Tư vấn thẩm tra thiết kế thi công và tổng dự toán | 17 Hoàng Sâm, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội |
| 3 | Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Khang Phát | Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT | P33-B13 Tập thể Kim Liên, quận Đống Đa, Hà Nội |
| 4 | Công ty Cổ phần Tư vấn FISTD | Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 9 ngõ 180 Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Thuê 01 đường truyền kênh trắng tốc độ 1 Gbps phục vụ giám sát | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 2 | Thuê đường truyền Internet công nghệ LeasedLine tốc độ trong nước 100 Mbps và 2 Mbps Quốc tế (+32 địa chỉ IP tĩnh) | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 3 | Đường Internet công nghệ FTTH tốc độ tối đa 64 Mbps | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 4 | Thuê dịch vụ đặt thiết bị (01 tủ rack 42U) | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 730 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Thuê 01 đường truyền kênh trắng tốc độ 1 Gbps phục vụ giám sát | 24 | tháng | ||
| 2 | Thuê đường truyền Internet công nghệ LeasedLine tốc độ trong nước 100 Mbps và 2 Mbps Quốc tế (+32 địa chỉ IP tĩnh) | 24 | tháng | ||
| 3 | Đường Internet công nghệ FTTH tốc độ tối đa 64 Mbps | 24 | tháng | ||
| 4 | Thuê dịch vụ đặt thiết bị (01 tủ rack 42U) | 24 | tháng |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Thuê 01 đường truyền kênh trắng tốc độ 1 Gbps phục vụ giám sát | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 2 | Thuê đường truyền Internet công nghệ LeasedLine tốc độ trong nước 100 Mbps và 2 Mbps Quốc tế (+32 địa chỉ IP tĩnh) | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 3 | Đường Internet công nghệ FTTH tốc độ tối đa 64 Mbps | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 4 | Thuê dịch vụ đặt thiết bị (01 tủ rack 42U) | 24 | tháng | Quy định tại Mục 2 – Yêu cầu kỹ thuật |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm ứng cứu khẩn cấp máy tính Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 2,86%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 68,57%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.276.017.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.837.022.868 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn sẽ không bao giờ làm được gì trên thế gian này mà không có lòng can đảm. Đó là phẩm chất tốt nhất của trí tuệ sau danh dự. "
Aristotle
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trung tâm ứng cứu khẩn cấp máy tính Việt Nam đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trung tâm ứng cứu khẩn cấp máy tính Việt Nam đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.