Thông báo mời thầu

Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm

Tìm thấy: 18:20 22/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
“Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm” hạng mục “Thuê đơn vị bảo trì hệ thống công nghệ thông tin thuộc dự án FSMIMS (không bao gồm hệ thống Oracle) của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam”
Tên gói thầu
Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
“Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm” hạng mục “Thuê đơn vị bảo trì hệ thống công nghệ thông tin thuộc dự án FSMIMS (không bao gồm hệ thống Oracle) của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam”
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí hoạt động hàng năm của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
391/QĐ-BHTG
Ngày phê duyệt
22/05/2026 16:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:52 22/05/2026
đến
09:00 10/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
770.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2026 (08/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9 Tư vấn lập dự toán; Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 33 ngõ 472 đường Lạc Long Quân - - Phường Tây Hồ - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường Tư vấn thẩm định dự toán; Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 25 ngách 61/7 phố Lạc Trung - - Phường Vĩnh Tuy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT TIN Tư vấn thẩm định giá Phòng 10-1516 tầng 10 tòa nhà Hoguom Plaza, số 102 Trần Phú - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Chương trình diệt Virus
1279
User
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
2
Gói dịch vụ triển khai Virus
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN và các chi nhánh
15 ngày
3
Bảo trì Phần mềm ứng dụng được phát triển mới - Hậu cần (Newly developed application software - Back office subsystem) ERP (bao gồm IA app)
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
4
Bảo trì Phần mềm ứng dụng được phát triển mới - Hậu cần (Newly developed application software - Back office subsystem) HR
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
5
Bảo trì Phần mềm nghiệp vụ (Hệ thống quản lý thông tin; Hệ thống giám sát rủi ro; Hệ thống xử lý; Hệ thống tài chính)
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
6
Bảo trì Phần mềm sao lưu và phục hồi (Backup and Recovery software)
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
7
Dịch vụ Hỗ trợ, xử lý sự cố cho phần mềm quản lý phiên bản, phần mềm miễn phí và/hoặc tích hợp trong các phần mềm khác (Phần mềm quản lý phiên bản; FPT OMS; FPT-UDSearch; FPT Budgeting Management)
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
8
Phần mềm SQL Server Standard 2022 - 8 Core (8 License)
8
License
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
9
Phần mềm Windows Server 2022 Standard - 16 Core License Pack (800 User, 12 license)
12
License
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
10
Bảo trì định kỳ phần mềm và các nội dung tích hợp (Hệ thống Xử lý; Hệ thống Giám sát rủi ro; Hệ thống Tài chính; Phân hệ Quản lý thu thập thông tin (bản cài đặt và sử dụng trên desktop); Kho dữ liệu; Hệ thống quản lý nguồn nhân lực; Hệ thống quản lý và hạch toán kế toán các nghiệp vụ kinh tế, tài chính; Hệ thống Kiểm toán nội bộ; Phần mềm quản lý người dụng nội bộ của BHTGVN)
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
11
Hỗ trợ vận hành cuối tháng các Phần mềm HR, ERP, IAM, CSDL
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
12
Hỗ trợ quyết toán tài chính cuối năm các phần mềm Phần mềm FM, HR, ERP, IAM, IA
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
13
Hỗ trợ xử lý các vấn đề phát sinh khi chuyển đổi DC-DRC (Phần mềm: RL, RM, FM, ICM, DWH, HR, ERP,IA-App, IA-Tool; IAM; PORTAL; CSDL và Các nội dung tích hợp)
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày
14
Dịch vụ đào tạo hướng dẫn sử dụng các hệ thống RL, RM, FM, ERP, HR
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở BHTGVN
760 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây