Thông báo mời thầu

Thuốc generic (222 thuốc)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 04:11 23/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc năm 2026 của Bệnh viện Chỉnh hình và Phục hồi chức năng Thành phố Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Thuốc generic (222 thuốc)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc năm 2026 của Bệnh viện Chỉnh hình và Phục hồi chức năng Thành phố Hồ Chí Minh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Sơn Nhất, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
044/QĐ-BVCHPHCNTPHCM
Ngày phê duyệt
22/05/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Chỉnh hình và Phục hồi chức năng Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 22/05/2026
đến
09:00 10/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
727.144.340 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm hai mươi bảy triệu một trăm bốn mươi bốn nghìn ba trăm bốn mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2026 (06/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT 116 Nguyễn Duy Cung - - Phường An Hội Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM Tư vấn thẩm định E-HSMT NO07 LK48 - LK 20a, LK 20b Ngõ 48 Lê Trọng Tấn - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT 116 Nguyễn Duy Cung - - Phường An Hội Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO07 LK48 - LK 20a, LK 20b Ngõ 48 Lê Trọng Tấn - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
14.750.000
14.750.000
0
12 tháng
2
Aluminum phosphat
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
3
Omeprazole
8.450.000
8.450.000
0
12 tháng
4
Pantoprazol
15.500.000
15.500.000
0
12 tháng
5
Rabeprazol
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
6
Rabeprazol
55.250.000
55.250.000
0
12 tháng
7
Rabeprazol
3.450.000.000
3.450.000.000
0
12 tháng
8
Atropin Sulfat
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
9
Hyoscin butylbromid
359.400
359.400
0
12 tháng
10
Hyoscin butylbromid
24.000
24.000
0
12 tháng
11
Metoclopramid
4.860.000
4.860.000
0
12 tháng
12
Domperidon
1.485.000
1.485.000
0
12 tháng
13
Silymarin
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
14
Silymarin
49.350.000
49.350.000
0
12 tháng
15
Silymarin
70.560.000
70.560.000
0
12 tháng
16
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
58.500.000
58.500.000
0
12 tháng
17
Macrogol
40.952.000
40.952.000
0
12 tháng
18
Diosmectit
8.164.000
8.164.000
0
12 tháng
19
Bacillus clausii
13.125.000
13.125.000
0
12 tháng
20
Bacillus subtilis
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
21
Saccharomyces boulardii
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
22
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
23
Insulin người trộn, hỗn hợp
330.000.000
330.000.000
0
12 tháng
24
Insulin người trộn, hỗn hợp
23.000.000
23.000.000
0
12 tháng
25
Insulin analog trộn, hỗn hợp
300.762.000
300.762.000
0
12 tháng
26
Gliclazid
8.437.000
8.437.000
0
12 tháng
27
Vitamin B1 + B6 + B12
196.800.000
196.800.000
0
12 tháng
28
Vitamin B1 + B6 + B12
52.080.000
52.080.000
0
12 tháng
29
Vitamin B1 + B6 + B12
1.050.000
1.050.000
0
12 tháng
30
Vitamin B1
56.000
56.000
0
12 tháng
31
Thiaimn HCL
156.000
156.000
0
12 tháng
32
vitamin C
15.540.000
15.540.000
0
12 tháng
33
Vitamin C
2.750.000
2.750.000
0
12 tháng
34
Vitamin B6 + magnesi
78.300.000
78.300.000
0
12 tháng
35
Vitamin B6 + magnesi
23.850.000
23.850.000
0
12 tháng
36
Calcium gluconat
730.000
730.000
0
12 tháng
37
Calci carbonat + calci gluconolactat
624.000.000
624.000.000
0
12 tháng
38
Calci carbonat + vitamin D3
71.100.000
71.100.000
0
12 tháng
39
Calcium citrat, Cholecalciferol
284.940.000
284.940.000
0
12 tháng
40
Kali clorid
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
41
Kali clorid
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
42
Kẽm Gluconat
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
43
Magnesi aspartate + Kali aspartate
1.454.500
1.454.500
0
12 tháng
44
Acid Thioctic
15.120.000
15.120.000
0
12 tháng
45
Insulin glargine
7.410.000
7.410.000
0
12 tháng
46
Vildagliptin, Metformin hydrochloride
315.000.000
315.000.000
0
12 tháng
47
Vitamin E
56.640.000
56.640.000
0
12 tháng
48
Acenocoumarol
378.000
378.000
0
12 tháng
49
Heparin
8.968.000
8.968.000
0
12 tháng
50
Enoxaparin
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
51
Clopidogrel
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
52
Acetylsalicylic acid
15.300.000
15.300.000
0
12 tháng
53
Rivaroxaban
19.407.500
19.407.500
0
12 tháng
54
Rivaroxaban
29.160.000
29.160.000
0
12 tháng
55
Rivaroxaban
87.480.000
87.480.000
0
12 tháng
56
Phytomenadion (vitamin K1)
1.900.000
1.900.000
0
12 tháng
57
Sắt fumarat+acid folic
1.345.500
1.345.500
0
12 tháng
58
Folic acid (vitamin B9)
849.000
849.000
0
12 tháng
59
Cyanocobalamin
24.500.000
24.500.000
0
12 tháng
60
Ringer Lactat
27.200.000
27.200.000
0
12 tháng
61
Gelatin succinyl + natri clorid +natri hydroxyd
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
62
Acid amin*
378.000.000
378.000.000
0
12 tháng
63
Acid amin*
53.000.000
53.000.000
0
12 tháng
64
Acid amin + glucose + lipid (*)
207.325.000
207.325.000
0
12 tháng
65
Manitol
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
66
Kali clorid
6.930.000
6.930.000
0
12 tháng
67
Natri bicarbonat
2.907.000
2.907.000
0
12 tháng
68
Natri hydrocarbonat
987.000
987.000
0
12 tháng
69
Natri clorid
12.300.000
12.300.000
0
12 tháng
70
Natri clorid
556.500
556.500
0
12 tháng
71
Natri clorid
810.000.000
810.000.000
0
12 tháng
72
Natri clorid
596.500.000
596.500.000
0
12 tháng
73
Magnesi sulfat
1.450.000
1.450.000
0
12 tháng
74
Calci clorid
150.000
150.000
0
12 tháng
75
Alpha chymotrypsin
33.500.000
33.500.000
0
12 tháng
76
Alpha chymotrypsin
27.720.000
27.720.000
0
12 tháng
77
Digoxin
183.600
183.600
0
12 tháng
78
Digoxin
800.000
800.000
0
12 tháng
79
Lidocain
1.600.000
1.600.000
0
12 tháng
80
Nor- adrenalin
19.760.000
19.760.000
0
12 tháng
81
Phenyllephrine
9.725.000
9.725.000
0
12 tháng
82
Dobutamin
5.250.000
5.250.000
0
12 tháng
83
Ephedrine hydrochloride
43.575.000
43.575.000
0
12 tháng
84
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
2.500.000
2.500.000
0
12 tháng
85
Methyldopa
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
86
Furosemid
527.500
527.500
0
12 tháng
87
Spironolacton
31.250.000
31.250.000
0
12 tháng
88
Propranolol hydroclorid
750.000
750.000
0
12 tháng
89
Atenolol
108.000
108.000
0
12 tháng
90
Bisoprolol fumarat
54.900.000
54.900.000
0
12 tháng
91
Amlodipin
47.880.000
47.880.000
0
12 tháng
92
Nicardipin
14.999.880
14.999.880
0
12 tháng
93
Perindopril + Amlodipin
92.246.000
92.246.000
0
12 tháng
94
Perindopril + Amlodipin
212.583.000
212.583.000
0
12 tháng
95
Losartan
1.000.000
1.000.000
0
12 tháng
96
Losartan
6.150.000
6.150.000
0
12 tháng
97
Telmisartan
74.400.000
74.400.000
0
12 tháng
98
Irbesartan + hydroclorothiazid
7.800.000
7.800.000
0
12 tháng
99
Amlodipin + losartan
10.470.000
10.470.000
0
12 tháng
100
Atorvastatin
7.700.000
7.700.000
0
12 tháng
101
Atorvastatin
35.800.000
35.800.000
0
12 tháng
102
Nystatin
6.510.000
6.510.000
0
12 tháng
103
Natri clorid
61.250.000
61.250.000
0
12 tháng
104
Natri clorid
80.640.000
80.640.000
0
12 tháng
105
Lidocain
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
106
Povidone Iodine
18.690.000
18.690.000
0
12 tháng
107
Povidon iodin
80.283.600
80.283.600
0
12 tháng
108
Povidon iodin
23.100.000
23.100.000
0
12 tháng
109
Povidon iod
22.041.000
22.041.000
0
12 tháng
110
nước, glycerin,carbomer,panthenol,sodium hyaluronate,vitamin E,...
1.491.000
1.491.000
0
12 tháng
111
Alfuzosin
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
112
Tamsulosin hydroclorid
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
113
Betamethason
7.524.400
7.524.400
0
12 tháng
114
Dexamethason
1.032.000.000
1.032.000.000
0
12 tháng
115
Dexamethason
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
116
Prednisolon acetat
29.872.000
29.872.000
0
12 tháng
117
Hydrocortison
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
118
Levothyroxin
72.000
72.000
0
12 tháng
119
Thiamazol
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
120
Tigecyclin
138.000.000
138.000.000
0
12 tháng
121
Amoxicilin + acid clavulanic
142.800.000
142.800.000
0
12 tháng
122
Cefazolin
247.500.000
247.500.000
0
12 tháng
123
Cefuroxim
2.437.500
2.437.500
0
12 tháng
124
Cefamandol
3.120.000.000
3.120.000.000
0
12 tháng
125
Cefaclor
1.335.000
1.335.000
0
12 tháng
126
Ceftazidim
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
127
Ceftriaxon
71.568.000
71.568.000
0
12 tháng
128
Ceftriaxon
388.000.000
388.000.000
0
12 tháng
129
Cefoperazon
4.505.000.000
4.505.000.000
0
12 tháng
130
Cefoperazon + sulbactam
189.950.000
189.950.000
0
12 tháng
131
Meropenem*
81.900.000
81.900.000
0
12 tháng
132
Gentamicin
1.155.000
1.155.000
0
12 tháng
133
Ciprofloxacin
73.500.000
73.500.000
0
12 tháng
134
Levofloxacin
41.175.000
41.175.000
0
12 tháng
135
Linezolid*
25.401.000
25.401.000
0
12 tháng
136
Linezolid
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
137
Aciclovir
3.280.000
3.280.000
0
12 tháng
138
Tenofovir (TDF)
4.800.000
4.800.000
0
12 tháng
139
Huyết thanh kháng độc tố uốn ván
17.426.000
17.426.000
0
12 tháng
140
Tocilizumab
103.813.980
103.813.980
0
12 tháng
141
Diclofenac
1.800.000
1.800.000
0
12 tháng
142
Diclofenac
890.000
890.000
0
12 tháng
143
Ketorolac
245.000
245.000
0
12 tháng
144
Meloxicam
1.500.000
1.500.000
0
12 tháng
145
Ketoprofen
216.000.000
216.000.000
0
12 tháng
146
Glucosamin
85.000.000
85.000.000
0
12 tháng
147
Glucosamin
24.750.000
24.750.000
0
12 tháng
148
Glucosamin
10.080.000
10.080.000
0
12 tháng
149
suxamethonium clorid
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
150
Rocuronium bromide
87.300.000
87.300.000
0
12 tháng
151
Botulinum toxin
132.558.400
132.558.400
0
12 tháng
152
Baclofen
31.200.000
31.200.000
0
12 tháng
153
Eperison
34.160.000
34.160.000
0
12 tháng
154
Eperison
17.800.000
17.800.000
0
12 tháng
155
Eperison
155.640.000
155.640.000
0
12 tháng
156
Colchicine
63.900.000
63.900.000
0
12 tháng
157
Risedronat
519.500.000
519.500.000
0
12 tháng
158
Risedronat
79.990.000
79.990.000
0
12 tháng
159
Alendronic acid
7.560.000
7.560.000
0
12 tháng
160
Dexibuprofen
1.380.000
1.380.000
0
12 tháng
161
Acid Zoledronic khan
133.500.000
133.500.000
0
12 tháng
162
Propofol
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
163
Morphin
2.448.400
2.448.400
0
12 tháng
164
Morphin
446.250
446.250
0
12 tháng
165
Pethidine hydrochloride
11.700.000
11.700.000
0
12 tháng
166
Fentanyl
142.275.000
142.275.000
0
12 tháng
167
Tramadol
69.930.000
69.930.000
0
12 tháng
168
Tramadol
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
169
Paracetamol (acetaminophen)
652.000
652.000
0
12 tháng
170
Paracetamol
47.920.000
47.920.000
0
12 tháng
171
Paracetamol
4.983.888.000
4.983.888.000
0
12 tháng
172
Paracetamol
43.475.000
43.475.000
0
12 tháng
173
Pregabalin
200.000.000
200.000.000
0
12 tháng
174
Nefopam hydrochlorid
21.120.000
21.120.000
0
12 tháng
175
Phenytoin
2.800.000
2.800.000
0
12 tháng
176
Carbamazepin
4.640.000
4.640.000
0
12 tháng
177
Levodopa + benserazid
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
178
Clorpromazin
145.000
145.000
0
12 tháng
179
Clorpromazin
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
180
Olanzapin
1.750.000
1.750.000
0
12 tháng
181
Olanzapin
675.000
675.000
0
12 tháng
182
Diazepam
19.320.000
19.320.000
0
12 tháng
183
Diazepam
7.180.000
7.180.000
0
12 tháng
184
Diazepam
1.600.000
1.600.000
0
12 tháng
185
Midazolam
48.750.000
48.750.000
0
12 tháng
186
Midazolam
23.625.000
23.625.000
0
12 tháng
187
Amitriptylin
672.000
672.000
0
12 tháng
188
Mirtazapin
91.000.000
91.000.000
0
12 tháng
189
Mirtazapin
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
190
Ginkgo biloba
38.500.000
38.500.000
0
12 tháng
191
Neostigmin metylsulfat
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
192
Pyridostigmin bromid
7.980.000
7.980.000
0
12 tháng
193
Choline alfoscerat
554.400.000
554.400.000
0
12 tháng
194
Betahistin
18.480.000
18.480.000
0
12 tháng
195
Betahistin
59.580.000
59.580.000
0
12 tháng
196
Flunarizin
2.600.000
2.600.000
0
12 tháng
197
N-Acetyl-DL-Leucin
980.000.000
980.000.000
0
12 tháng
198
Inosine, Nicotinamide, Riboflavin ( Riboflavin sodium phosphate), Succinic acid
516.000.000
516.000.000
0
12 tháng
199
Sufentanil
23.681.700
23.681.700
0
12 tháng
200
Hydroxy cloroquin
672.000
672.000
0
12 tháng
201
Terbutalin
53.000
53.000
0
12 tháng
202
Bambuterol
2.875.000
2.875.000
0
12 tháng
203
Theophylin
181.550
181.550
0
12 tháng
204
N-Acetylcystein
3.654.000
3.654.000
0
12 tháng
205
N-Acetylcystein
1.475.000
1.475.000
0
12 tháng
206
Diphenhydramine
178.600
178.600
0
12 tháng
207
Promethazin
1.500.000
1.500.000
0
12 tháng
208
Fexofenadin
11.700.000
11.700.000
0
12 tháng
209
Fexofenadin
2.967.000
2.967.000
0
12 tháng
210
Dextromethorphan
89.600
89.600
0
12 tháng
211
Tobramycin
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng
212
Tobramycin+ Dexamethason
327.600
327.600
0
12 tháng
213
Acetazolamid
11.200.000
11.200.000
0
12 tháng
214
Natri clorid
240.000
240.000
0
12 tháng
215
Tetracyclin
420.000
420.000
0
12 tháng
216
Naloxone HCL
1.470.000
1.470.000
0
12 tháng
217
Glucose
1.890.000
1.890.000
0
12 tháng
218
Glucose
705.000
705.000
0
12 tháng
219
Glucose
840.000
840.000
0
12 tháng
220
Glucose
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
221
Dimethicon + Guaiazulen
800.000
800.000
0
12 tháng
222
Citicolin
5.670.000.000
5.670.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc generic (222 thuốc)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc generic (222 thuốc)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây