Thông báo mời thầu

Thuốc Generic (gồm 136 danh mục - 4 nhóm)

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:26 31/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc phục vụ kinh doanh Nhà thuốc bệnh viện lần 1 năm 2025
Tên gói thầu
Thuốc Generic (gồm 136 danh mục - 4 nhóm)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hoạt động sản xuất, kinh doanh dịch vụ của Viện Huyết học - Truyền máu Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1509/QĐ-HHTM
Ngày phê duyệt
30/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Huyết học Truyền máu Trung ương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 31/10/2024
đến
09:00 18/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 18/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.458.620.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ bốn trăm năm mươi tám triệu sáu trăm hai mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2024 (16/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Huyết học Truyền máu Trung ương Tư vấn lập E-HSMT Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 Viện Huyết học Truyền máu Trung ương Tư vấn thẩm định E-HSMT Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
3 Viện Huyết học Truyền máu Trung ương Tư vấn đánh giá E-HSDT Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
4 Viện Huyết học Truyền máu Trung ương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 trực tiếp tới gói thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acalabrutinib
15.988.560.000
15.988.560.000
0
12 tháng
2
Acetylleucine
13.836.000
13.836.000
0
12 tháng
3
Aciclovir
8.480.000
8.480.000
0
12 tháng
4
Aciclovir
11.700.000
11.700.000
0
12 tháng
5
Acid alpha lipoic
680.400.000
680.400.000
0
12 tháng
6
Acid alpha lipoic
1.600.000.000
1.600.000.000
0
12 tháng
7
Acid ascorbic; Kẽm nguyên tố
495.000.000
495.000.000
0
12 tháng
8
Acid ascorbic; Calcium carbonat; Lysin HCl
61.500.000
61.500.000
0
12 tháng
9
Alanine, Serine, Glycine, Threonine Phenylalanine, Glutamine, Leucine, Valine, Lysine hydrochloride, Aspartic acid, Tyrosine, Isoleucine, Cystein hydrochloride, Histidine hydrochloride, Proline
1.005.000.000
1.005.000.000
0
12 tháng
10
Almagat
235.200.000
235.200.000
0
12 tháng
11
Anidulafungin
191.520.000
191.520.000
0
12 tháng
12
Arginin hydroclorid 400mg
325.000.000
325.000.000
0
12 tháng
13
Arginine aspatate
2.700.000.000
2.700.000.000
0
12 tháng
14
Aspirin
85.000.000
85.000.000
0
12 tháng
15
Azacitidin
8.064.000.000
8.064.000.000
0
12 tháng
16
Bacillus clausii
32.820.000
32.820.000
0
12 tháng
17
Bismuth subsalicylat
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
18
Brentuximab Vedotin
3.160.721.650
3.160.721.650
0
12 tháng
19
Butamirat citrat
79.800.000
79.800.000
0
12 tháng
20
Calci (dưới dạng calci lactat pentahydrat) 65 mg; Vitamin B1 1,5 mg; Vitamin B2 1,75 mg; Vitamin B6 3,0 mg; Vitamin D3 200 IU; Vitamin E 7,5 IU; Vitamin PP 10 mg; Vitamin B5 5 mg; Lysin HCl 150 mg
1.320.000.000
1.320.000.000
0
12 tháng
21
Calci (dưới dạng Calci lactat pentahyrat 499,95mg) 65mg; Thiamin hydroclorid 1,5mg; Riboflavin natri phosphat 1,75mg; Nicotinamid 10mg; Pyridoxin hydrochlorid 3mg; Vitamin B5 (Dexpanthenol) 5mg; Cholecalciferol (Vitamin D3) 200IU; Alpha tocopheryl acetat 7,5mg; Lysin hydroclorid 150mg
1.800.000.000
1.800.000.000
0
12 tháng
22
Calci ; Vitamin D3 (tương đương 800IU)
378.000.000
378.000.000
0
12 tháng
23
Calci carbonat 1250mg (tương ứng với 500mg Calci), Vitamin D3 400UI
1.258.000.000
1.258.000.000
0
12 tháng
24
Calci glucoheptonat + Vitamin C + Vitamin PP
518.700.000
518.700.000
0
12 tháng
25
Calci lactat pentahydrat + Thiamin hydrochlorid + Riboflavin sodium phosphat + Pyridoxine hydrochloride + Cholecalciferol + Alpha tocopheryl acetate + Nicotinamide + Dexpanthenol + Lysin hydrochloride
2.160.000.000
2.160.000.000
0
12 tháng
26
Canxi,phosphat,vitamin D3,K1
2.100.000.000
2.100.000.000
0
12 tháng
27
Cefixim
158.000.000
158.000.000
0
12 tháng
28
Cefprozil
550.400.000
550.400.000
0
12 tháng
29
Ceftazidim + avibactam
831.600.000
831.600.000
0
12 tháng
30
Ciclosporin
336.470.200
336.470.200
0
12 tháng
31
Ciclosporin
100.700.000
100.700.000
0
12 tháng
32
Ciclosporin
269.176.000
269.176.000
0
12 tháng
33
Cinnarizin
2.229.000
2.229.000
0
12 tháng
34
Ciprofloxacin
550.000
550.000
0
12 tháng
35
Cisplatin
105.600.000
105.600.000
0
12 tháng
36
Cloramphenicol + Dexamethason natri phosphat + Naphazolin nitrat + Vitamin B2
18.447.000
18.447.000
0
12 tháng
37
Cyclophosphamide
12.400.000
12.400.000
0
12 tháng
38
Cyclophosphamide
109.460.000
109.460.000
0
12 tháng
39
Cyclophosphamide
133.230.000
133.230.000
0
12 tháng
40
Cytarabin
370.000.000
370.000.000
0
12 tháng
41
Daratumumab
2.791.049.100
2.791.049.100
0
12 tháng
42
Daratumumab
11.164.197.000
11.164.197.000
0
12 tháng
43
Daunorubicin
196.000.000
196.000.000
0
12 tháng
44
Deferasirox
76.000.000
76.000.000
0
12 tháng
45
Deferipron
517.500.000
517.500.000
0
12 tháng
46
Deflazacort
183.250.000
183.250.000
0
12 tháng
47
Deflazacort
385.000.000
385.000.000
0
12 tháng
48
Dexamethason
5.800.000
5.800.000
0
12 tháng
49
Doxorubicin hydrochlorid
190.000.000
190.000.000
0
12 tháng
50
Doxorubicin Hydroclorid
230.864.000
230.864.000
0
12 tháng
51
Eltrombopag
3.110.250.000
3.110.250.000
0
12 tháng
52
Esomeprazol
2.520.000.000
2.520.000.000
0
12 tháng
53
Etoposid
230.790.000
230.790.000
0
12 tháng
54
Febuxostat
9.360.000
9.360.000
0
12 tháng
55
Febuxostat
1.850.000.000
1.850.000.000
0
12 tháng
56
Fludarabin
1.395.000.000
1.395.000.000
0
12 tháng
57
Gemcitabin
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
58
Gliclazid
20.580.000
20.580.000
0
12 tháng
59
Hydroxyurea
2.150.000.000
2.150.000.000
0
12 tháng
60
Ibrutinib
484.050.000
484.050.000
0
12 tháng
61
Idarubicin hydrochloride
354.319.400
354.319.400
0
12 tháng
62
Idarubicin hydrochloride
204.559.300
204.559.300
0
12 tháng
63
Ifosfamide
192.500.000
192.500.000
0
12 tháng
64
Imatinib
138.000.000
138.000.000
0
12 tháng
65
Insulin aspart (rDNA)
59.700.000
59.700.000
0
12 tháng
66
Isavuconazol
2.184.000.000
2.184.000.000
0
12 tháng
67
Isavuconazol
2.842.560.000
2.842.560.000
0
12 tháng
68
Kali clorid
178.500.000
178.500.000
0
12 tháng
69
Lactulose
2.073.600
2.073.600
0
12 tháng
70
Lansoprazole
945.000.000
945.000.000
0
12 tháng
71
L-Arginin L-glutamat
2.700.000.000
2.700.000.000
0
12 tháng
72
L-Arginin hydrochloride
3.400.000.000
3.400.000.000
0
12 tháng
73
L-Asparaginase (recombinant)
1.010.000.000
1.010.000.000
0
12 tháng
74
Lenalidomid
595.000.000
595.000.000
0
12 tháng
75
Lenalidomid
466.000.000
466.000.000
0
12 tháng
76
Levocarnitin
35.900.000
35.900.000
0
12 tháng
77
L-leucin ; L-isoleucin ; L-Lysin HCl ; L-Phenylalanin; L-threonin ; L-valin ; L-tryptophan ; L-Histidin hydroclorid monohydrat; L-Methionin
750.000.000
750.000.000
0
12 tháng
78
L-Lysin HCL,Vitamin B1,Vitamin B6, Vitamin12
1.100.000.000
1.100.000.000
0
12 tháng
79
L-Lysin HCl+Calci glycerophosphat+Vitamin (A+B1+B2+B6+C+D3+E)
3.200.000.000
3.200.000.000
0
12 tháng
80
L-Ornithin - L-Aspartat
4.940.000.000
4.940.000.000
0
12 tháng
81
L-Ornithin L-Aspartat
8.460.000.000
8.460.000.000
0
12 tháng
82
L-ornithin-L-aspartat
1.020.000.000
1.020.000.000
0
12 tháng
83
Lysin HCl; Calci (dưới dạng Calci glycerophosphat); Phospho (Dưới dạng Calci glycerophosphat và acid glycerophosphic); Thiamin HCl; Pyridoxin HCl; Riboflavin natri phosphat; Nicotinamid; Tocopherol acetat
702.000.000
702.000.000
0
12 tháng
84
Melphalan
950.000.000
950.000.000
0
12 tháng
85
Methotrexat
540.000.000
540.000.000
0
12 tháng
86
Methotrexat
539.400.000
539.400.000
0
12 tháng
87
Methyl prednisolon
137.620.000
137.620.000
0
12 tháng
88
Methyl prednisolon
440.640.000
440.640.000
0
12 tháng
89
Mycophenolate mofetil
43.650.000
43.650.000
0
12 tháng
90
Nhôm oxid hydrat hóa; Magnesi hydroxyd; Nhôm Phosphat hydrat hóa; Gôm Guar
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
91
Nifedipin
1.950.000
1.950.000
0
12 tháng
92
Nilotinib
12.050.000.000
12.050.000.000
0
12 tháng
93
Omeprazol; Natri hydrocarbonat
1.110.000.000
1.110.000.000
0
12 tháng
94
Pantoprazol
232.000.000
232.000.000
0
12 tháng
95
Paracetamol
1.920.000
1.920.000
0
12 tháng
96
Pembrolizumab
3.082.000.000
3.082.000.000
0
12 tháng
97
Phospholipid đậu nành
1.355.700.000
1.355.700.000
0
12 tháng
98
Phytomenadion
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
99
Piracetam
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
100
Posaconazol
900.000.000
900.000.000
0
12 tháng
101
Povidon iodin
42.400.000
42.400.000
0
12 tháng
102
Povidon iodin
9.300.000
9.300.000
0
12 tháng
103
Povidon iodin
28.254.000
28.254.000
0
12 tháng
104
Pregabalin
59.550.000
59.550.000
0
12 tháng
105
Rosuvastatin
86.700.000
86.700.000
0
12 tháng
106
Sắt (dưới dạng sắt (II) sulfat 114mg) 37mg; Acid Folic 0,8mg
82.425.000
82.425.000
0
12 tháng
107
Sắt III Hydroxyd Polymaltose
2.400.000.000
2.400.000.000
0
12 tháng
108
Sắt ascorbat + Acid Folic
265.000.000
265.000.000
0
12 tháng
109
Sắt gluconate, Manganese gluconate, Đồng gluconate
578.000.000
578.000.000
0
12 tháng
110
Sắt III Hydroxyd Polymaltose
752.400.000
752.400.000
0
12 tháng
111
Sắt nguyên tố (Dưới dạng Polysaccharide iron complex 326,09mg)
1.302.000.000
1.302.000.000
0
12 tháng
112
Sắt III Hydroxyd Polymaltose
2.320.000.000
2.320.000.000
0
12 tháng
113
Sắt nguyên tố (dưới dạng Polysaccharid Iron Complex)
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
114
Sắt protein succinylat
129.500.000
129.500.000
0
12 tháng
115
Sắt protein succinylat
2.274.000.000
2.274.000.000
0
12 tháng
116
Sắt sucrose (hay dextran)
178.000.000
178.000.000
0
12 tháng
117
Sắt sulfate khan, Acid Folic, Acid Ascorbic,Thiamin Mononitrat, Riboflavin, Pyridoxin HCI, Nicotinamide
325.000.000
325.000.000
0
12 tháng
118
Silymarin
995.000.000
995.000.000
0
12 tháng
119
Silymarin
2.625.000.000
2.625.000.000
0
12 tháng
120
Silymarin
3.275.000.000
3.275.000.000
0
12 tháng
121
Silymarin 70mg; Vitamin B1(Thiamin mononitrat) 4mg; Vitamin B2 (Riboflavin) 4mg; Vitamin B6 (Pyridoxin hydroclorid) 4mg; Vitamin B5 (Calci pantothenat) 8mg; Vitamin PP (Nicotinamid) 12mg; Vitamin B12 (Cyanocobalamin) 1,2mcg
650.000.000
650.000.000
0
12 tháng
122
Thalidomid
59.200.000
59.200.000
0
12 tháng
123
Thymomodulin
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
124
Thymomodulin
2.200.000.000
2.200.000.000
0
12 tháng
125
Thymomodulin
13.860.000.000
13.860.000.000
0
12 tháng
126
Tranexamic acid
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
127
Tranexamic acid
190.000.000
190.000.000
0
12 tháng
128
Tretinoin
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
129
Ursodiol
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
130
Ursodiol
687.750.000
687.750.000
0
12 tháng
131
Ursodiol
805.000.000
805.000.000
0
12 tháng
132
Ursodiol
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
133
Ursodiol; thiamin mononitrat, riboflavin
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
134
Vincristin sulfat
920.000.000
920.000.000
0
12 tháng
135
Vitamin C
899.640.000
899.640.000
0
12 tháng
136
Voriconazol
118.500.000
118.500.000
0
12 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Huyết học Truyền máu Trung ương như sau:

  • Có quan hệ với 820 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,87 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,45%, Xây lắp 1,36%, Tư vấn 0,45%, Phi tư vấn 17,58%, Hỗn hợp 0,16%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.263.360.092.217 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.472.292.445.504 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,93%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc Generic (gồm 136 danh mục - 4 nhóm)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc Generic (gồm 136 danh mục - 4 nhóm)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây