Thông báo mời thầu

Thuốc theo tên Genegic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:21 12/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thuốc theo tên Generic
Tên gói thầu
Thuốc theo tên Genegic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đấu thầu thuốc giai đoạn năm 2025-2026 cho PKĐK Nguyễn Trọng Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh BHYT và nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500269063_2506121918
Ngày phê duyệt
12/06/2025 20:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KHÁM ĐA KHOA NGUYỄN TRỌNG THỌ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:19 12/06/2025
đến
16:00 23/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.827.094 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu tám trăm hai mươi bảy nghìn không trăm chín mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2025 (21/10/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tư vấn thẩm định giá
2 Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định
3 Tư vấn lập E-HSMT
4 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
7 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Do nhầm lần trong khâu đăng tải kế hoạch LCNT
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
18:46 31/08/2026
Thời điểm huỷ thầu
09:36 13/06/2025

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diclofenac
1.950.000
1.950.000
0
12 tháng
2
Meloxicam
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
3
Allopurinol
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
4
Colchicin
2.240.000
2.240.000
0
12 tháng
5
Cetirizin
1.960.000
1.960.000
0
12 tháng
6
Cinnarizin
960.000
960.000
0
12 tháng
7
Chlorpheniramin
450.000
450.000
0
12 tháng
8
Desloratadin
3.400.000
3.400.000
0
12 tháng
9
Loratadin
4.740.000
4.740.000
0
12 tháng
10
Amoxicilin
6.240.000
6.240.000
0
12 tháng
11
Amoxicilin Acid clavulanic
16.014.000
16.014.000
0
12 tháng
12
Amoxicilin Acid clavulanic
21.366.000
21.366.000
0
12 tháng
13
Amoxicilin Acid clavulanic
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
14
Amoxicilin Acid clavulanic
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
15
Cefaclor
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
16
Cefixim
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
17
Cefuroxim
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
18
Cefuroxim
33.600.000
33.600.000
0
12 tháng
19
Tobramycin
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
20
Tobramycin + Dexamethason
1.419.030
1.419.030
0
12 tháng
21
Metronidazol
2.800.000
2.800.000
0
12 tháng
22
Azithromycin
60.060.000
60.060.000
0
12 tháng
23
Azithromycin
23.197.600
23.197.600
0
12 tháng
24
Clarithromycin
28.500.000
28.500.000
0
12 tháng
25
Ciprofloxacin
12.400.000
12.400.000
0
12 tháng
26
Ofloxacin
1.800.000
1.800.000
0
12 tháng
27
Sulfamethoxazol Trimethoprim
760.000
760.000
0
12 tháng
28
Aciclovir
500.000
500.000
0
12 tháng
29
Aciclovir
2.650.000
2.650.000
0
12 tháng
30
Metronidazol + Neomycin + Nystatin
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
31
Sắt fumarat + acid folic
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
32
Trimetazidin
14.865.000
14.865.000
0
12 tháng
33
Bisoprolol
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
34
Captopril
3.250.000
3.250.000
0
12 tháng
35
Enalapril
6.065.000
6.065.000
0
12 tháng
36
Methyldopa
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
37
Metoprolol
5.082.000
5.082.000
0
12 tháng
38
Metoprolol
127.140.000
127.140.000
0
12 tháng
39
Nifedipin
5.250.000
5.250.000
0
12 tháng
40
Perindopril
247.960.000
247.960.000
0
12 tháng
41
Perindopril + Amlodipin
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
42
Perindopril + Amlodipin
85.000.000
85.000.000
0
12 tháng
43
Amlodipin + Atorvastatin
92.000.000
92.000.000
0
12 tháng
44
Perindopril+ Indapamid
106.965.000
106.965.000
0
12 tháng
45
Telmisartan
51.745.000
51.745.000
0
12 tháng
46
Telmisartan
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
47
Telmisartan + hydroclorothiazid
62.322.000
62.322.000
0
12 tháng
48
Acid acetylsalicylic
2.000.000
2.000.000
0
12 tháng
49
Fenofibrat
16.268.000
16.268.000
0
12 tháng
50
Fenofibrat
41.760.000
41.760.000
0
12 tháng
51
Rosuvastatin
12.300.000
12.300.000
0
12 tháng
52
Spironolacton
6.250.000
6.250.000
0
12 tháng
53
Aluminum phosphat
22.080.000
22.080.000
0
12 tháng
54
Attapulgit hoạt tính 2,5g; Magnesi carbonat 0,3g; Nhôm hydroxyd 0,2g
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
55
Lansoprazol
8.500.000
8.500.000
0
12 tháng
56
Omeprazol
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
57
Esomeprazol
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
58
Domperidone
5.900.000
5.900.000
0
12 tháng
59
Alverin (citrat)
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
60
Bacillus subtilis
10.800.000
10.800.000
0
12 tháng
61
Diosmectit
28.574.000
28.574.000
0
12 tháng
62
Lactobacillus acidophilus
22.400.000
22.400.000
0
12 tháng
63
Methyl prednisolon
7.735.000
7.735.000
0
12 tháng
64
Methyl prednisolon
117.900.000
117.900.000
0
12 tháng
65
Gliclazid
125.720.000
125.720.000
0
12 tháng
66
Gliclazid
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
67
Gliclazid
179.700.000
179.700.000
0
12 tháng
68
Gliclazid
123.000.000
123.000.000
0
12 tháng
69
Metformin
18.600.000
18.600.000
0
12 tháng
70
Metformin
68.190.000
68.190.000
0
12 tháng
71
Glimepirid + Metformin
65.000.000
65.000.000
0
12 tháng
72
Glimepirid + Metformin
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
73
Eperison
85.400.000
85.400.000
0
12 tháng
74
Natri clorid
300.000
300.000
0
12 tháng
75
Piracetam
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
76
N-acetylcystein
3.940.000
3.940.000
0
12 tháng
77
N-acetylcystein
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
78
Glucose khan Natriclorid Natricitrat Kaliclorid
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
79
Calci Carbonat
7.640.000
7.640.000
0
12 tháng
80
Vitamin A + Vitamin D3
13.000.000
13.000.000
0
12 tháng
81
Vitamin B1 + B6 + B12
46.000.000
46.000.000
0
12 tháng
82
Paracetamol
800.000
800.000
0
12 tháng
83
Paracetamol
5.250.000
5.250.000
0
12 tháng
84
Paracetamol
4.936.000
4.936.000
0
12 tháng
85
Paracetamol
3.990.000
3.990.000
0
12 tháng
86
Paracetamol Clorphenamin
736.000
736.000
0
12 tháng
87
Fexofenadin
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
88
Azithromycin
7.560.000
7.560.000
0
12 tháng
89
Levofloxacin
28.350.000
28.350.000
0
12 tháng
90
Trimetazidin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
91
Amlodipin
13.410.000
13.410.000
0
12 tháng
92
Losartan
62.500.000
62.500.000
0
12 tháng
93
Atorvastatin
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
94
Atorvastatin
72.750.000
72.750.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc theo tên Genegic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc theo tên Genegic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây