Thông báo mời thầu

Tổ chức sự kiện Ngày hội

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Ngày hội Tái chế chất thải lần 10 - năm 2017
Gói thầu
Tổ chức sự kiện Ngày hội
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước )
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:30 23/03/2017
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Nội dung chính

Tên gói thầu: Tổ chức sự kiện Ngày hội. Thuộc Chương trình: Ngày hội Tái chế chất thải lần 10 - năm 2017. Nguồn kinh phí thực hiện: Ngân sách Thành phố. Địa điểm thực hiện: Cung Văn hóa Lao động (Số 55B, Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 1, TP.HCM). Thời gian tổ chức Ngày hội: 07g00 đến 17g00 Chủ nhật, ngày 09/4/2017. Mục đích Ngày hội: Ngày hội tập trung vào các hoạt động dành cho doanh nghiệp và người dân trên địa bàn thành phố nhằm mục đích nâng cao nhận thức cộng đồng về 3T (Tiết giảm, Tái sử dụng và Tái chế) trong sản xuất và tiêu dùng bền vững, thúc đẩy xanh hóa sản xuất, xanh hóa lối sống, hướng tới xã hội sản xuất và tiêu dùng bền vững.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSYC từ
14:30 16/03/2017
đến
14:30 23/03/2017
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
400.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
14:35 23/03/2017
Giá gói thầu
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Đặt cọc
Số tiền
7.200.000 VND
Bằng chữ
Bảy triệu hai trăm nghìn đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Tổ chức sự kiện Ngày hội". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Tổ chức sự kiện Ngày hội" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây