Thông báo mời thầu

Toàn bộ chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:54 02/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường BTXM tuyến từ ngã 3 ông Học đến Suối Le (đoạn 2)
Tên gói thầu
Toàn bộ chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 09/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
211/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ân Tín
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:53 02/11/2022
đến
14:00 09/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 09/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2022 (09/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 35/13/17, đường Võ Văn Dũng - Phường Ngô Mây - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THIÊN THÀNH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Hòa Trung 1, Xã Hoài Xuân, Thị xã Hoài Nhơn, Tỉnh Bình Định, Việt Nam - - - Tỉnh Bình Định
3 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Hoài Ân, tỉnh Bình Định Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 04 Lê Duẩn, thị trấn Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân, Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn lập E-HSMT Số 35/13/17, đường Võ Văn Dũng - Phường Ngô Mây - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 Phòng Tài chính - KH huyện Hoài Ân Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 04 Lê Duẩn, thị trấn Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân, Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 35/13/17, đường Võ Văn Dũng - Phường Ngô Mây - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
7 Phòng Tài chính - KH huyện Hoài Ân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 04 Lê Duẩn, thị trấn Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân, Bình Định

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG:
2
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.444
100m3
3
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
9.913
100m3
4
Đào xúc đất để đắp bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
4.0976
100m3
5
Điều phối đất đào đường công vụ + đào rãnh để đắp, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
5.3714
100m3
6
Vận chuyển đất đến để đắp bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
46.3029
10m³/1km
7
Vận chuyển đất đến để đắp bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 2km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
46.3029
10m³/1km
8
Trồng cỏ mái taluy nền đường
13.8983
100m2
9
Vận chuyển vầng cỏ tiếp 100m
13.8983
100m2
10
MẶT BÊ TÔNG XI MĂNG:
11
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤20cm
50.66
m
12
Đào bê tông đi đổ bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
2.279
100m3
13
Vận chuyển bê tông đi đổ bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
22.79
10m³/1km
14
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,98
12.2264
100m3
15
Rải giấy dầu lớp cách ly
9.3014
100m2
16
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.6717
100m2
17
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
99.87
m3
18
Làm khe co mặt đường KT (0.5x6) cm
9.1
m
19
Làm khe giãn mặt đường KT (1.5x22) cm
52.57
m
20
RÃNH DỌC KT (40x50), LT; KM1+792.85-:-KM2+397,85:
21
Đào móng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
7.0794
100m3
22
Ván khuôn móng rãnh
3.2629
100m2
23
Ván khuôn tường rãnh
12.283
100m2
24
Ván khuôn thép mặt đường lề gia cố
0.1342
100m2
25
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB40
54.45
m3
26
Bê tông rãnh M200, đá 1x2, PCB40
154.28
m3
27
Bê tông lề gia cố M300, đá 2x4, PCB40
65.66
m3
28
Rải giấy dầu lớp cách ly
3.025
100m2
29
Chèn bao tải nhựa đường
37.63
m2
30
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
3.274
100m3
31
Ván khuôn tấm đan
4.1382
100m2
32
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, PCB40
56.27
m3
33
Gia công, lắp đặt cốt thép, ĐK ≤10mm
4.8342
tấn
34
Gia công, lắp đặt cốt thép, ĐK ≤18mm
7.6033
tấn
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
1210
1cấu kiện
36
CỐNG BẢN HỘP KT BxH=(2x1,8)M, LÝ TRÌNH KM1+792.85:
37
Đào móng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.9817
100m3
38
Ván khuôn móng chân khay
0.4009
100m2
39
Ván khuôn tường cánh
0.5322
100m2
40
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB40
4.86
m3
41
Bê tông chân khay, M200, đá 2x4, PCB40
11.58
m3
42
Bê tông tường, M200, đá 2x4, PCB40
12.15
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thân cống
0.8038
100m2
44
Bê tông cống bản hộp, M300, đá 1x2, PCB40
14.08
m3
45
Lắp dựng cốt thép cầu bản, ĐK ≤10mm
0.4088
tấn
46
Lắp dựng cốt thép cầu bản, ĐK ≤18mm
1.402
tấn
47
Bê tông tạo mui luyện, bê tông M350, đá 0.5x1
0.79
m3
48
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
7.85
m3
49
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0939
100m2
50
Bê tông bản vượt, M250, đá 2x4, PCB40
6.47
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây