Thông báo mời thầu

Toàn bộ chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:49 18/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới cầu Cây Me - Vĩnh Đức
Tên gói thầu
Toàn bộ chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoài Ân, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:15 25/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
45/QQDD-UBND
Ngày phê duyệt
17/04/2023 10:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ân Tín
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:47 18/04/2023
đến
11:15 25/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:15 25/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2023 (23/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ HƯNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 49 Mai Hắc Đế - Phường Ghềnh Ráng - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 Phòng Kinh tế - HT huyện Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 04 Lê Duẩn, TT Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân, Bình Định
3 Phòng Kinh tế - HT huyện Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 04 Lê Duẩn, TT Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân, Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn lập E-HSMT Số 35/13/17, đường Võ Văn Dũng - Phường Ngô Mây - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 Phòng Tài Chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 04 Lê Duẩn, TT Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân, Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TẤN LINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 35/13/17, đường Võ Văn Dũng - Phường Ngô Mây - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
7 Phòng Tài Chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 04 Lê Duẩn, TT Tăng Bạt Hổ, huyện Hoài Ân, Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải trọng tải trên 2,5 tấn. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
4
2
Máy đầm bàn 1.0kW. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
2
3
Máy cắt uốn thép. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
2
4
Máy hàn . Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
2
5
Máy đào 0,4 - 1,25m3. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
1
6
Máy thủy bình. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
1
7
Máy ủi. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
1
8
Lu rung ≥9T. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250l. Hoạt động tốt (Scan tài liệu chứng minh gốc kèm theo E-HSDT)
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG, CẦU, RÃNH THOÁT NƯỚC, CỔNG CHÀO
2
ĐƯỜNG NỐI HAI ĐẦU CẦU
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3 - Cấp đất IV
0.9502
100m3
4
Vận chuyển BT đổ để gia cố hạ lưu cầu bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤300m - Cấp đất IV
0.9502
100m3
5
San đá bãi thải bằng máy ủi 110CV
0.9502
100m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3 - Cấp đất III
0.5391
100m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95 (Đất tận dụng)
2.6858
100m3
8
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (Đất tận dụng)
0.1824
100m3
9
Vận chuyển đất tận dụng từ các hạng mục khác bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
2.329
100m3
10
Rải giấy dầu lớp cách ly
4.9
100m2
11
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
97.9
m3
12
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.36
100m2
13
Làm khe co mặt đường KT (0.5x5)cm
89.74
m
14
Làm khe giãn mặt đường KT (1.5x20)cm
8.16
m
15
Làm khe dọc mặt đường KT (0.5x8)cm
89
m
16
CẦU CÂY ME
17
Phá bỏ BTCT bản mặt cầu, gờ lan can, đỉnh mố, bản vượt, gờ sau mố búa căn (đổ hạ lưu cầu)
32.78
m3
18
Phá bỏ BT, đá chẻ thân mố, tường cánh, sân cầu + bản đáy, chân khay (đổ hạ lưu cầu)
1.8905
100m3
19
Vận chuyển kết cấu BTCT, BT, đá chẻ đổ gia cố đáy suối hạ lưu cầu bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤300m - Cấp đất IV
2.2183
100m3
20
San đá bãi thải bằng máy ủi 110CV
2.2183
100m3
21
Cung cấp cọc ván thép SP-III (Thu hồi vật liệu)
21.6
tấn
22
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực (Phần ngập đất)
3.51
100m
23
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực (Phần không ngập đất)
0.09
100m
24
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực
3.6
100m
25
Đào móng bằng máy đào 1,6m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
7.3378
100m3
26
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
30.725
100m
27
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 4x6
46.451
m3
28
Ván khuôn móng bản hộp, bản vượt, gối đỡ, móng tường cánh, chân khay sân cầu, gờ chắn bánh
2.0977
100m2
29
Bê tông móng bản hộp đá 2x4, mác 300
16.2
m3
30
Lót bạt nhựa tái sinh
0.42
100m2
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
3.6257
100m2
32
Bê tông móng, mố, trụ trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
51.743
m3
33
Ván khuôn thép bản mặt cầu
0.5215
100m2
34
Bê tông bản mặt cầu, bê tông M350, đá 1x2, PCB40
18.375
m3
35
Bê tông bản vượt, gối đỡ M300, đá 2x4, PCB40
26.37
m3
36
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK >18mm
6.5314
tấn
37
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK ≤18mm
7.7994
tấn
38
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK ≤10mm
0.3274
tấn
39
Gia công thép tấm ống thoát nước
0.021
tấn
40
Hàn liên kết đường hàn 4mm
5.64
m
41
Bê tông móng tường cánh M300, đá 2x4, PCB40
48.079
m3
42
Bê tông chân khay M200, đá 2x4, PCB40
12.288
m3
43
Bê tông thân tường cánh M300, đá 2x4, PCB40
66.748
m3
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.12
100m
45
Vải địa kỹ thuật
0.1454
100m2
46
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0293
100m3
47
Thi công tầng lọc cát
0.0199
100m3
48
Bê tông sân cầu, M200, đá 2x4, PCB40
18.353
m3
49
Bê tông gờ chắn bánh M300, đá 1x2, PCB40
2.59
m3
50
Sơn gờ chắn bánh
19.6
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây