Thông báo mời thầu

Toàn bộ gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 16:30 23/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa nhà làm việc, nhà kho, nhà tiếp dân và các công trình phụ trợ UBND xã Hòa Ninh
Tên gói thầu
Toàn bộ gói thầu xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 1673/QĐ-UBND ngày 03/8/2023 của UBND huyện Di Linh về phân bố nguồn vượt thu ngân sách địa phương năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Di Linh, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
183/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2023 16:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 23/10/2023
đến
09:00 02/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2023 (01/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Linh Nguyêñ XD Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán xã Đinh Trang Hòa - huyện Di Linh - tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH Gia Long Di Linh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán TT Di Linh - huyện Di Linh - tỉnh Lâm Đồng
3 Phòng KT&HT huyện Di Linh Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị Trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Quý Hợp Phát Tư vấn lập E-HSMT xã Đinh Trang Hòa - huyện Di Linh - tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH Linh Nguyêñ XD Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Đinh Trang Hòa - huyện Di Linh - tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH Quý Hợp Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Đinh Trang Hòa - huyện Di Linh - tỉnh Lâm Đồng
7 Công ty TNHH Linh Nguyêñ XD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Đinh Trang Hòa - huyện Di Linh - tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch, đá 1,7 kW - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
2
2
Máy cắt uốn 5 kW - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
3
Máy đầm đất cầm tay 70kg - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
4
Máy đầm dùi 1,5 kW - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
5
Máy đào ≤0,8m3- Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
6
Máy hàn 23 kW - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kW - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
8
Máy trộn bê tông 250l - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
9
Máy trộn vữa 150l - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
10
Máy mài 2,7kW - Còn sử dụng; Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1
11
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn - Kèm theo tài liệu chứng minh của nhà thầu hoặc đi thuê và đăng kiểm còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. NÂNG CẤP NHÀ LÀM VIỆC, NHÀ KHO, NHÀ TIẾP DÂN
CT
2
I/NHÀ LÀM ViỆC
CT
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt tường ngoài nhà, cột, trụ
446.74
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt tường trong nhà, cột, trụ
784.888
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
160.149
m2
6
Đục nhám mặt bê tông
68.52
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
96.422
m2
8
Phá dỡ nền gạch bằng thủ công, gạch lá nem
365.657
m2
9
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
63.89
m2
10
Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 11cm
1.005
m3
11
Đục mở tường làm cửa loại tường xây gạch, chiều dày tường ≤ 22cm
5.648
m2
12
Tháo dỡ trần
167.775
m2
13
Phá dỡ chỉ cửa sổ
8.2
m
14
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18cm, chiều dày ≤ 10cm, chiều cao ≤ 6m Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
0.209
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18cm, chiều dày ≤ 30cm, chiều cao ≤ 6m Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
1.596
m3
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,0cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
12.71
m2
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,0cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
12.08
m2
18
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào tường
1256.418
m2
19
Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào cột, dầm, trần
166.949
m2
20
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm vữa XM Mác 75 PCB40
68.52
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
967.499
m2
22
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
459.45
m2
23
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
68.52
m2
24
Trần thạch cao khung nổi, tấm 60x60
160.975
m2
25
Trần thạch cao khung chìm hành lang
6.8
m2
26
Gia công lắp dựng cửa đi khung nhôm, khung ngoại, khung cánh nhôm dày 2 ly, kính cường lực dày 8 ly, bao gồm phụ kiện cửa (ổ khóa, tay nắm, bản lề, thanh gạt...)
40.67
m2
27
Gia công lắp dựng cửa sổ khung nhôm, khung ngoại, khung cánh nhôm dày 1,4 ly, kính cường lực dày 8 ly, bao gồm phụ kiện cửa (ổ khóa, tay nắm, bản lề, thanh gạt...)
59.696
m2
28
Lắp dựng các loại cửa khung nhôm
100.366
m2
29
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 60X60cm vữa XM Mác 75 PCB40
331.009
m2
30
Ốp gạch tường, trụ, cột, tiết diện gạch 20x60cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
63.89
m2
31
Lát đá granit tự nhiên, lát bậc tam cấp vữa XM Mác 75 PCB40
30.688
m2
32
Lát đá granit tự nhiên, lát bậc cầu thang vữa XM Mác 75 PCB40
12.845
m2
33
Chân sắt dữ mặt đá khu nhận hồ sơ
3
bộ
34
Lắp đặt quạt điện, loại quạt treo tường
17
cái
35
Lắp đặt quạt điện, loại quạt ốp trần
2
cái
36
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp, loại đèn sát trần có chụp
16
bộ
37
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
22
bộ
38
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính ống ≤ 21mm
300
m
39
Lắp đặt dây dẫn, loại dây đơn ≤ 2,5mm2
450
m
40
Lắp đặt dây dẫn, loại dây đơn ≤ 2,5mm2
400
m
41
Lắp đặt ổ cắm, loại ổ đôi
30
cái
42
Lắp đặt công tắc, loại 1 hạt
30
cái
43
Dimer quạt
19
cái
44
Lắp đặt hộp nối, phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp ≤ 40cm2
30
hộp
45
Lắp đặt automat 1 pha, cường độ dòng điện ≤ 50Ampe
1
cái
46
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16m
2.1
100 m2
47
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao > 3,6m, chiều cao chuẩn 3,6m
1.08
100 m2
48
B. NHÀ KHO LƯU CHỮ HỒ SƠ
CT
49
I/PHẦN MÓNG
CT
50
Đào móng công trình bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II tính 80% đào máy
0.04
100 m3 đất nguyên thổ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây