Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

Tìm thấy: 15:21 03/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
LÁT GẠCH BLOCK VỈA HÈ ĐƯỜNG CẦN VƯƠNG ( TỪ ĐƯỜNG TRẦN PHÚ ĐẾN ĐƯỜNG NGÔ ĐỨC ĐỆ )
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn UBND phường Bình Định và các nguồn vốn hợp pháp khác ( nếu có )
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 16/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
34/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bình Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 03/03/2023
đến
15:30 16/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 16/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
53.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/03/2023 (14/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THẮNG LỢI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu vực Hòa Cư - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN PHÁT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 95 Hàm Nghi, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Km20-QL19-P.Nhơn Hoà- Thị xã An Nhơn- Tỉnh Bình Định - Phường Nhơn Hòa - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 UBND PHƯỜNG BÌNH ĐỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT 220 Trần Phú - Phường Bình Định - Thị Xã An Nhơn - Bình Định.
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Km20-QL19-P.Nhơn Hoà- Thị xã An Nhơn- Tỉnh Bình Định - Phường Nhơn Hòa - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 UBND PHƯỜNG BÌNH ĐỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 220 Trần Phú - Phường Bình Định - Thị Xã An Nhơn - Bình Định.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I - ĐOẠN 1 (ĐOẠN TỪ ĐƯỜNG TRẦN PHÚ ĐẾN - MAI XUÂN THƯỞNG):
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
0.96
m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.14
1m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90: TD đất đào
0.011
100m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.96
m3
6
Ván khuôn thép : VK bó vỉa
0.06
100m2
7
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
0.19
m2
8
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
26
m3
9
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.27
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km : VC ra bãi thải cự ly 1 km
2.7
10m³/1km
11
Đào nền vỉa hè bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
3.934
100m3
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
17.78
m3
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.613
100m3
14
Đệm vữa xi măng M50 dày 3.0cm
3181.9
m2
15
Lát gạch Block KT (30x30x5)cm
3136
m2
16
Lát gạch Block : Gạch gốc cây KT (1.0x1.0)m
90
m2
17
Ván khuôn Khoá biên gạch
3.556
100m2
18
II - ĐOẠN 2 (ĐOẠN TỪ MAI XUÂN THƯỞNG - NGUYỄN THỊ MINH KHAI):
19
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
1.44
m3
20
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.71
1m3
21
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90: TD đất đào
0.016
100m3
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.44
m3
23
Ván khuôn thép : VK bó ỉa
0.09
100m2
24
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
0.29
m2
25
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
32.3
m3
26
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.337
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km : VC ra bãi thải cự ly 1 km
3.37
10m³/1km
28
Đào nền vỉa hè bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
4.639
100m3
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
19.66
m3
30
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.909
100m3
31
Đệm vữa xi măng M50 dày 3.0cm
3769.47
m2
32
Lát gạch Block KT (30x30x5)cm
3720
m2
33
Lát gạch Block : Gạch gốc cây KT (1.0x1.0)m
97
m2
34
Ván khuôn Khoá biên gạch
3.936
100m2
35
III - ĐOẠN 3 (ĐOẠN TỪ NGUYỄN THỊ MINH KHAI - ĐƯỜNG THANH NIÊN):
36
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
5
m3
37
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.05
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km : VC ra bãi thải cự ly 1 km
0.5
10m³/1km
39
Đào nền vỉa hè bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
3.658
100m3
40
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
15.32
m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90: Đắp bổ sung lề đường (TD đất đào)
0.25
100m3
42
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.426
100m3
43
Đệm vữa xi măng M50 dày 3.0cm
2814.76
m2
44
Lát gạch Block KT (30x30x5)cm
2776
m2
45
Lát gạch Block : Gạch gốc cây KT (1.0x1.0)m
76
m2
46
Ván khuôn Khoá biên gạch
3.064
100m2
47
IV - ĐOẠN 4 (ĐOẠN TỪ ĐƯỜNG THANH NIÊN - ĐƯỜNG QUANG TRUNG):
48
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
1.15
m3
49
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.37
1m3
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90: TD đất đào
0.013
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây