Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

Tìm thấy: 09:08 11/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng bê tông nhựa mặt đường đoạn từ ĐT 640 Kim Tây đến ĐT 636 Kim Xuyên
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 21/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
209/QĐ-UBNDD
Ngày phê duyệt
10/08/2023 09:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:06 11/08/2023
đến
07:00 21/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 21/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
83.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2023 (19/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD&MT Nam Phương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 341/42 Tây Sơn, Phường Quang Trung, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
2 Công ty TNHH tư vấn & xây dựng tổng hợp Phú Thịnh Tư vấn lập E-HSMT thôn Định Thiện Đông, xã Phước Quang, huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cảnh Vân Tư vấn thẩm định E-HSMT thôn Cảnh An 1, xã Phước Thành, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định
4 Công ty TNHH tư vấn & xây dựng tổng hợp Phú Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT thôn Định Thiện Đông, xã Phước Quang, huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cảnh Vân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thôn Cảnh An 1, xã Phước Thành, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định
6 Phòng Tài chính - Kế hoac̣ h huyêṇ Tuy Phước Đơn vi ̣thẩm điṇ h Báo cáo kinh tế - ky ̃ thuâṭ thi ̣trấn Tuy Phước, huyêṇ Tuy Phước, tỉnh Bình Điṇ h
7 Phòng Kinh tế - Ha ̣tầng huyêṇ Tuy Phước Đơn vi ̣thẩm điṇ h thiết kế - dự toán thi ̣trấn Tuy Phước, huyêṇ Tuy Phước, tỉnh Bình Điṇ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gầu từ (1,2 - 1,6)m3
1
2
Máy ủi ≥110CV
1
3
Ô tô tự đổ có tải trọng chuyên chở cho phép ≥ 10 tấn
4
4
Máy phun nhựa đường 189CV
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
6
Máy lu bánh hơi tự hành ≥ 15 tấn
1
7
Máy lu bánh thép≥ 10 tấn
1
8
Lò nấu sơn
1
9
Máy nén khí diezel 600m3/h
1
10
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
11
Máy thủy bình tự động
1
12
Máy toàn đạc điện tử
1
13
Trạm trộn bê tông nhựa công suất (90-100) tấn/h
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHI PHÍ XÂY DỰNG
2
Tuyến số 1
3
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông (Phá dỡ BT mái)
105.29
m3
4
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển
1.05
100m3
5
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m (vận chuyển đổ thải)
1.05
100m3
6
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II (đánh cấp)
47.62
1m3
7
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (Đào móng chân khay)
6.15
100m3
8
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (đào đắp trả chân khay)
3.92
100m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (đắp trả chân khay)
3.66
100m3
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.39
100m3
11
Mua đất đắp nền (giá đất cấp phối đồi của mỏ có chiều sâu khai thác trung bình >5m; mỏ đất cách chân công trình 25km)
157.23
m3
12
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.57
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
15.72
10m³/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
15.72
10m³/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
15.72
10m³/1km
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
15.72
10m³/1km
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
15.72
10m³/1km
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
15.72
10m³/1km
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
15.72
10m³/1km
20
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40 (Đệm móng chân khay)
18.3
m3
21
Ván khuôn móng dài (Ván khuôn chân khay)
4.39
100m2
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40 (BT chân khay)
65.53
m3
23
Rải bạt nhựa lót mái
6.11
100m2
24
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200, đá 2x4, PCB40 (BT gia cố mái)
92.32
m3
25
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm (ống thoát nước mái)
1.65
100m
26
Tháo dỡ đá lát mái
0.85
100m3
27
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông (Tháo dỡ mặt đường BT)
28.89
m3
28
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II (Đào móng tường chắn)
2.6
100m3
29
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (Đắp trả móng tường chắn)
2.26
100m3
30
Mua đất đắp nền
254.86
m3
31
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
2.55
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
25.49
10m³/1km
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
25.49
10m³/1km
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
25.49
10m³/1km
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
25.49
10m³/1km
36
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40 (Đệm móng tường chắn)
15.13
m3
37
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
4.03
100m2
38
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
7.41
tấn
39
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40 (BT tường chắn)
65.14
m3
40
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa (khe lún tường chắn)
1.92
m2
41
Rải bạt nhựa lót mái
0.83
100m2
42
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200, đá 2x4, PCB40 (BT hoàn trả mái)
12.54
m3
43
Ván khuôn móng dài (Gờ chắn bánh)
0.18
100m2
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40 (Gờ chắn bánh)
1.63
m3
45
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình (vải địa lọc nước)
1.92
100m2
46
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
10.48
m3
47
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
22.79
m3
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm (ống thoát nước tường chắn)
0.47
100m
49
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III (Đào khuôn đường)
0.56
100m3
50
Rải bạt nhựa lót mặt đường
8.84
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây