Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:34 06/02/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Trần Khánh Dư (đoạn từ nhà Ông Tuân đến nhà ông Quán)
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách Phường, các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 23/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/02/2024 10:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NHƠN HOÀ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:32 06/02/2024
đến
14:30 23/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 23/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/02/2024 (22/06/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dưṇ g tổng hợp Dư Quyên Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Nhơn Lộc, thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tấn Đạt Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Nhơn Tân, thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dưṇ g tổng hợp Dư Quyên Tư vấn lập E-HSMT xã Nhơn Lộc, thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dưṇ g tổng hợp Dư Quyên Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Nhơn Lộc, thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thực hiện theo Điều 31, Điều 32, Chương IV Thông tư 01/2024/TT-BKHĐT ngày 15/02/2024 của Bộ Kế hoạch và Đầu tư hướng dẫn việc cung cấp, đăng tải thông tin về việc lựa chọn nhà thầu và mẫu hồ sơ đấu thầu trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia
Số quyết định
66/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 22/02/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:00 22/02/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
1
2
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
3
Máy đầm dùi 1,5kW
1
4
Máy đào 0,8m3
1
5
Máy hàn điện 23kW
1
6
Máy trộn bê tông 250 lít
1
7
Máy ủi 110CV
1
8
Máy lu bánh thép 16T
1
9
Ô tô tự đổ 10T
2
10
Ván khuôn thép 60m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
5.929
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
5.929
100m3
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
5.929
100m3/1km
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II ( đào nền )
5.408
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
5.408
100m3
7
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
5.408
100m3/1km
8
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III ( Mỏ đất Thành Đạt Xã Bình Nghi 15.1km )
37.074
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (1km đường loại 5)
370.741
10m³/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km(0.4km đường loại 5, 5.8km đường loại 2, 1.7km đường loại 3, 2.1km đường loại 4)
370.741
10m³/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km(4.1km đường loại 4)
370.741
10m³/1km
12
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
26.674
100m3
13
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
5.976
100m3
14
Rải giấy dầu lớp cách ly
22.008
100m2
15
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.838
100m2
16
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường >25cm, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
440.17
m3
17
Thi công khe giãn
76.96
m
18
Thi công khe co
398.79
m
19
Thi công khe dọc
745.09
m
20
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
9.5
100m3
21
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
54.81
m3
22
Ván khuôn móng dài
9.135
100m2
23
Rải giấy dầu lớp cách ly
4.567
100m2
24
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
182.7
m3
25
Rải giấy dầu lớp cách ly
45.925
100m2
26
Bê tông mái taluy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
688.87
m3
27
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
3.167
100m3
28
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 25mm
0.97
100m
29
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
7.2
1m3
30
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
6.552
m3
31
Ván khuôn móng cột
0.72
100m2
32
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.571
100m2
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
6.552
m3
34
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.051
tấn
35
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.369
tấn
36
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.714
m3
37
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
100
1 cấu kiện
38
Sơn cọc tiêu, cọc MLG, cột thủy chí bê tông
3
m2
39
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
1.33
m3
40
Bê tông móng, mố, trụ trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
26.07
m3
41
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt cầu, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
7.35
m3
42
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
14.7
m3
43
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.038
tấn
44
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.098
tấn
45
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.024
tấn
46
Đổ BT tường cánh, sân cống M200 đá 2x4
24.35
m3
47
Đổ BT móng tường cánh M150 đá 2x4
35.5
m3
48
Ván khuôn thân cống, tường cánh
1.589
100m2
49
Ván khuôn bản mặt, gờ chắn
0.143
100m2
50
Ván khuôn móng mố, bản đáy
0.277
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP DƯ QUYÊN như sau:

  • Có quan hệ với 40 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 481.494.894.595 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 454.180.308.787 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây