Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

Tìm thấy: 09:30 26/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ ĐH 42 đến giáp đường cầu đội 10 thôn Giang Bắc, xã Phước Hiệp
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ 50% giá trị xây lắp, phần còn lại ngân sách xã Phước Hiệp và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
327/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/08/2024 18:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:28 26/08/2024
đến
09:00 31/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2024 (29/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Tấn Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Kỳ Sơn, Xã Phước Sơn, Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚC NGUYÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT KDC tổ 3, Khu vực Kim Châu - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚC NGUYÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu KDC tổ 3, Khu vực Kim Châu - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚC NGUYÊN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu KDC tổ 3, Khu vực Kim Châu - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 1,25m3
1
2
Máy cắt bê tông
3
3
Máy đầm bàn 1kW
2
4
Máy đầm dùi 1,5kW
1
5
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
6
Máy lu bánh thép 16T
1
7
Máy trộn bê tông 250 lít
2
8
Máy ủi 110CV
1
9
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
2
10
Ô tô tự đổ 10T
3
11
Máy hàn điện 23kW
1
12
Máy bơm nước Diezel 20CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MẶT ĐƯỜNG BTXM HỖ TRỢ
2
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
559.3
m3
3
Rải giấy dầu lớp cách ly
27.965
100m2
4
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.6547
100m2
5
Làm khe co
856
m
6
Làm khe giãn
175
m
7
Làm khe dọc
880
m
8
NỀN ĐƯỜNG
9
Cắt khe dọc đường bê tông
0.12
100m
10
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
37.62
m3
11
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - bê tông mặt đường
0.3762
100m3
12
Vận chuyển BT đổ thải bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m
0.3762
100m3
13
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
8.9878
100m3
14
Vận chuyển đất đi bãi thải bằng ô tô tự đổ
107.8536
10m³/1km
15
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.8806
100m3
16
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
29.3396
100m3
17
Đào xúc đất tại mỏ bằng máy đào
32.5373
100m3
18
Vận chuyển đất từ mỏ khai thác đến chân công trình bằng ô tô tự đổ
403.4625
10m³/1km
19
Trồng vầng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
11.8834
100m2
20
Vận chuyển cỏ bằng ô tô tự đổ
0.9507
100m3
21
Lu gia cường khuôn đường bằng máy đầm 16 tấn, chiều dày 30cm từ độ chặt K95 lên K98
12.7292
100m3
22
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40, phần mua xi măng
458.54
m3
23
Rải giấy dầu lớp cách ly
22.9268
100m2
24
CÔNG TRÌNH TRÊN TUYẾN ( ĐOẠN TUYẾN 1 & 2)
25
Đục nhám mặt bê tông
44.55
m2
26
Bê tông bồn hoa, M200, đá 1x2, PCB40
8.91
m3
27
Ván khuôn
1.7818
100m2
28
Cắt khe dọc đường bê tông
0.62
100m
29
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.73
m3
30
Đào móng hố thu
9.7
1m3
31
Đắp đất hố thu
2.55
m3
32
Đắp cát móng đường ống bằng thủ công
4.48
m3
33
Bê tông hố ga, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.06
m3
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 4x6
0.28
m3
35
Ván khuôn hố thu
0.0665
100m2
36
Gia công tấm đan thép
0.0658
tấn
37
Gia công thép hố thu
0.2802
tấn
38
Ống HDPE D200
31
m
39
Bulong M10x100
12
cái
40
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II; (tận dụng 50% đắp đường thi công)
1.156
100m3
41
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5618
100m3
42
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất II
7.18
100m
43
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 4x6
8.71
m3
44
Bê tông mố, trụ bê tông M250, đá 1x2, PCB40
23.98
m3
45
Bê tông dầm kê + bản vượt M250, đá 1x2, PCB40
10.92
m3
46
Bê tông mặt cầu, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
6.28
m3
47
Bê tông lan can bê tông M300, đá 1x2, PCB40
0.48
m3
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
0.713
100m2
49
Ván khuôn dầm kênh + bản vượt
0.1701
100m2
50
Ván khuôn mặt cống, gờ chắn
0.2663
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phước Hiệp như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.342.730.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.952.770.644 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,51%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây