Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

Tìm thấy: 08:56 06/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường sản xuất thôn Vinh Quang 1 (Cầu xóm 16 – Xóm 13)
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
327/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:54 06/09/2024
đến
08:00 14/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2024 (13/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TẤN SƠN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Kỳ Sơn, Xã Phước Sơn, Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
2 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Hân Bình Định Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vĩnh Hy, Xã Phước Lộc, Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn lập E-HSMT 220 Trường Chinh, KV Tiên Hòa - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRỌNG THẮNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 18 Trần Phú, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 220 Trường Chinh, KV Tiên Hòa - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRỌNG THẮNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 18 Trần Phú, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3
1
2
Máy lu bánh thép 9T
1
3
Máy ủi 110CV
1
4
Ô tô tự đổ ≥7T
1
5
Máy bơm nước Diezel 20 CV
1
6
Máy hàn điện 23kW
1
7
Máy đầm bàn
2
8
Máy trộn bê tông 250 lít
2
9
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
2
10
Máy đầm dùi
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG:
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw (phá dỡ Bảng Tin)
5.5
m3
3
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m (đổ bãi thải)
0.055
100m3
4
Đào bóc phong hoá bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
9.8764
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (vận chuyển đổ thải; đường loại 5 cự ly 1km; Hệ số: 1,0*1,5=1,5)
118.5168
10m³/1km
6
Đào chân khay, đào nền bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I (tận dụng đắp đất bờ ngăn)
12.2047
100m3
7
Đắp đất bờ ngăn thi công bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (tận dụng đất đào)
6.0162
100m3
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
16.5853
100m3
9
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (đào tại mỏ)
18.7414
100m3
10
Mua Đất (cự ly vận chuyển 24,5km trong đó: 0,5km đường loại 6; 15,5 km đường loại 2; 8,5 km đường loại 4)
18.7414
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km; (Đường L6: 0,5km + Đường L2: 0,5km; Hệ số: 0,5*1,8+0,5*0,68=1,24)
232.3934
10m³/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (Đường L2: 9km; Hệ số 9*0,68=6,12)
232.3934
10m³/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km (Đường L2: 6km + L4: 8,5km ; Hệ số: 6*0,68+8,5*1,35=15,56)
232.3934
10m³/1km
14
Tháo dỡ đất bờ ngăn bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
6.0162
100m3
15
Đắp đất hoàn trả chân khay bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (tận dụng đất tháo dỡ bờ ngăn)
3.8769
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (vận chuyển đổ thải; đường loại 5 cự ly 1km; Hệ số: 1,0*1,5=1,5)
99.9336
10m³/1km
17
GIA CỐ MÁI:
18
Bơm nước thi công, máy bơm 20cv (nghiệm thu thanh toán theo thực tế)
30
ca
19
Bê tông lót chân khay, M150, đá 4x6, PCB40
58.1
m3
20
Bê tông chân khay, M200, đá 2x4, PCB40
209.16
m3
21
Bê tông mái, tường khoá cuối mái, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
251.14
m3
22
Lót bạt nhựa
20.8792
100m2
23
Ván khuôn chân khay, tường khoá cuối mái
13.9835
100m2
24
Giấy dầu chèn khe lún
93.13
m2
25
Đào đất thi công ổ lọc, thủ công, đất cấp III
52.56
1m3
26
Đá dăm tầng lọc (loại đứng)
14.02
m3
27
Cát thô tầng lọc (loại đứng)
38.54
m3
28
Ống nhựa, ĐK 34mm thoát nước
233.6
m
29
Vải địa bịt đầu ống
13.14
m2
30
Bê tông móng cọc thuỷ chí, M150, đá 2x4, PCB40
1.08
m3
31
Bê tông cọc thuỷ chí, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.52
m3
32
Cốt thép cọc thuỷ chí, ĐK ≤10mm
0.0307
tấn
33
Cốt thép cọc thuỷ chí, ĐK ≤18mm
0.0766
tấn
34
Ván khuôn cọc thuỷ chí
0.0677
100m2
35
Ván khuôn móng cọc thuỷ chí
0.132
100m2
36
Lắp dựng cọc thuỷ chí
12
1 cấu kiện
37
Sơn cọc thuỷ chí
10.35
m2
38
BẬC CẤP:
39
Bê tông bậc cấp, tường khoá bậc cấp, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
5.35
m3
40
Rải bạt nhựa bậc cấp
0.2041
100m2
41
Ván khuôn bậc cấp
0.2256
100m2
42
Bê tông bậc cấp, tường khoá bậc cấp, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
3.58
m3
43
Rải bạt nhựa bậc cấp
0.1478
100m2
44
Ván khuôn bậc cấp
0.1488
100m2
45
BÃI TRÁNH XE VÀ RAM DÓC LÊN XUỐNG RUỘNG:
46
Bê tông lót chân khay, M150, đá 4x6, PCB40
0.37
m3
47
Bê tông chân khay, M200, đá 2x4, PCB40
1.35
m3
48
Bê tông mái, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
0.68
m3
49
Bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1.62
m3
50
Rải bạt nhựa
0.1467
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây