Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

Tìm thấy: 08:02 21/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KCHKM tuyến kênh S8 từ ĐH 42 - Tân Mỹ, Phước Hòa
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (hỗ trợ xi măng), ngân sách huyện hỗ trợ 100% XL tiền sử dụng đất của huyện (sau khi trừ các khoản hỗ trợ của cấp trên), phần còn lại sử dụng từ nguồn thu tiền sử dụng đất phát sinh trên địa bàn xã Phước Quang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
514/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/10/2024 07:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:00 21/10/2024
đến
09:00 26/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/10/2024 (23/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Định Thiện Đông - Xã Phước Quang - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Định Thiện Đông - Xã Phước Quang - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Định Thiện Đông - Xã Phước Quang - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3
1
2
Máy cắt bê tông
1
3
Máy hàn điện 23kW
2
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
6
Máy cắt uốn cốt thép
1
7
Máy trộn bê tông 250 lít
3
8
Ô tô tự đổ ≥ 7T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phát dọn tuyến
13.894
100m2
2
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
10.747
100m3
3
Vận chuyển đất đổ thải
5.373
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
17.043
100m3
5
Đào xúc đất tại mỏ bằng máy đào
12.486
100m3
6
Vận chuyển đất từ mỏ đên chân công trình bằng ô tô tự đổ
149.832
10m³/1km
7
Bê tông đáy kênh M200, đá 1x2, PCB40
180.27
m3
8
Bê tông thành kênh M200, đá 1x2, PCB40
360.54
m3
9
Lót bạt nhựa
9.013
100m2
10
Ván khuôn thép
38.724
100m2
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.25
100m
12
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thanh giằng
1.432
100m2
13
Bê tông giằng mương M200, đá 1x2, PCB40
7.16
m3
14
Lắp dựng cốt thép giằng mương, ĐK <=10mm
0.318
tấn
15
Lắp dựng cốt thép giằng mương, ĐK ≤18mm
1.24
tấn
16
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
90.72
m2
17
Ván khuôn thép
0.128
100m2
18
Lót bạt nhựa
0.034
100m2
19
Bê tông đáy kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.68
m3
20
Bê tông thành kênh M200, đá 1x2, PCB40
1.21
m3
21
Ván khuôn thép
0.169
100m2
22
Lót bạt nhựa
0.04
100m2
23
Bê tông đáy kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.6
m3
24
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.18
m3
25
Ván khuôn thép
0.07
100m2
26
Lót bạt nhựa
0.006
100m2
27
Bê tông đáy kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.13
m3
28
Bê tông thành kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.65
m3
29
Ván khuôn thép
0.035
100m2
30
Lót bạt nhựa
0.002
100m2
31
Bê tông đáy kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.03
m3
32
Bê tông thành kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.22
m3
33
Gia công hệ khung dàn
0.578
tấn
34
Lắp đặt van phẳng - Khối lượng cửa van phẳng ≤10T
0.578
tấn
35
Lắp đặt máy đóng mở V0 + ty van D32
2
bộ
36
Roan cao su củ rỏi d20
7.22
m
37
Bu lông mạ kẽm M12
42
bộ
38
Bu lông mạ kẽm M16
8
bộ
39
Bu lông mạ kẽm M20
4
bộ
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.72
1m2
41
Gia công hệ khung dàn
0.192
tấn
42
Lắp đặt van phẳng - Khối lượng cửa van phẳng ≤10T
0.192
tấn
43
Lắp đặt máy đóng mở V0 + ty van D25
2
bộ
44
Roan cao su tấm 50x10mm
5.6
m
45
Bu lông mạ kẽm M12
30
bộ
46
Bu lông mạ kẽm M16
8
bộ
47
Bu lông mạ kẽm M20
2
bộ
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.65
1m2
49
Gia công hệ khung dàn
0.146
tấn
50
Lắp đặt van phẳng - Khối lượng cửa van phẳng ≤10T
0.146
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây