Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:40 21/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà thi đấu đa năng xã Phước Lộc
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ 50% giá trị xây lắp, phần còn lại ngân sách xã Phước Lộc và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
614/QĐ/UBND
Ngày phê duyệt
10/10/2024 09:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:37 21/10/2024
đến
09:00 31/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
79.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2024 (28/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XD LÊ NGÂN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 16, Trần Phú, Thị Trấn Diêu Trì, Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn thẩm định E-HSMT 220 Trường Chinh, KV Tiên Hòa - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Vĩnh Hy - Xã Phước Lộc - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 220 Trường Chinh, KV Tiên Hòa - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA LONG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 47 Trương Vĩnh Ký - Phường Nhơn Bình - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 0,8m3
1
2
Máy cắt bê tông 7,5kW
2
3
Máy cắt gạch đá 1,7kW
2
4
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
2
5
Máy hàn điện 23kW
4
6
Máy ủi 110CV
1
7
Cần cẩu bánh lốp 10T
1
8
Máy lu bánh thép 16T
1
9
Máy trộn bê tông 250 lít
4
10
Máy đầm bàn 1kW
2
11
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
12
Máy đầm dùi 1,5kW
2
13
Máy khoan đứng
2
14
Ô tô tự đổ 7T
3
15
Máy mài 1kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
2
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (vòi đồng)
2
bộ
3
Lắp đặt 2 vòi tắm, 1 hương sen
2
bộ
4
Lắp đặt gương soi
3
cái
5
Lắp đặt lavabo
3
bộ
6
Lắp đặt vòi lavabo
3
bộ
7
Lắp đặt hộp đựng giấy
2
cái
8
Lắp đặt bể nước Inox 1m3
1
bể
9
Lắp đặt phao điện
1
cái
10
Khoan giếng, máy khoan xoay tự hành 54CV, sâu ≤50m - Đường kính <200mm - Đất
15
1m khoan
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 90mm
0.15
100m
12
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.14
100m
13
Lắp đặt máy bơm nước 2HP
1
cái
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.13
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ cốt liệu xi măng 9x13x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
0.513
m3
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.002
100m3
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.044
m3
18
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.313
m2
19
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.052
tấn
20
Lắp đặt kết cấu thép máng rót, máng chứa, phễu
0.052
tấn
21
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
16.837
1m3
22
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
0.697
m3
23
Ván khuôn móng cột - Móng tròn, đa giác
0.56
100m2
24
Bê tông giếng nước, giếng cáp SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
5.156
m3
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.031
100m2
26
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.019
tấn
27
Bê tông lá chớp, bê tông M150, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.986
m3
28
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.168
100m3
29
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
7.787
m2
30
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.007
100m3
31
Thi công tầng lọc đá dăm 4x6
0.007
100m3
32
Thi công tầng lọc cát
0.007
100m3
33
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 114mm
0.12
100m
34
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
16
cái
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 42mm
0.12
100m
36
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
8
1 cấu kiện
37
Phát dọn mặt bằng
39
100m2
38
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤50cm
30
cây
39
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
30
gốc
40
Vận chuyển cây đổ đúng nơi quy định
15
chuyến
41
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
7.8
100m3
42
Đất san lấp tại mỏ
10344.95
m3
43
Đào xúc đất tại mỏ khai thác bằng máy
103.45
100m3
44
Vận chuyển đất từ mở khai thác đến chân công trình bằng ô tô tự đổ
1303.464
10m³/1km
45
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
94.045
100m3
46
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
15.211
100m3
47
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
3.844
100m3
48
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.933
100m2
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
25.19
m3
50
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
91.029
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC LỘC như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.759.625.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.284.057.828 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây