Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần thi công xây lắp

Tìm thấy: 20:28 04/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Phong Hải
Tên gói thầu
Toàn bộ phần thi công xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phong Điền, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 15/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 72/QĐ-UBND ngày 04/4/2023
Ngày phê duyệt
04/04/2023 20:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phong Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:26 04/04/2023
đến
09:30 15/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 15/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/04/2023 (13/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế và Xây dựng TQĐ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào Thể tích gàu ≤ 0,4 m3, kiểm định còn hiệu lực
1
2
Ô tô tự đổ Tải trọng hàng hóa ≤ 10 Tấn, kiểm định còn hiệu lực
2
3
Máy trộn bê tông Dung tích thùng trộn 250 lit
2
4
Đầm cóc Công suất ≥ 4.0 HP
1
5
Đầm bàn Công suất ≥1.0 KW
1
6
Đầm dùi Công suất ≥ 1.5 KW
2
7
Máy cắt thép Công suất ≥ 1.5 KW
1
8
Máy cắt gạch, Công suất ≥ 1.7 KW
1
9
Máy vận thăng hoặc máy tời
1
10
Máy hàn điện, Công suất ≥ 23KW
1
11
Máy trắc đạt Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạt điện tử, kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1- Hạng mục : Phần móng
m2
2
Đào móng bằng máy đào Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp I
305.964
1 m3
3
Đào móng cột, hố kiểm tra rộng >1m Chiều sâu >1m , Đất cấp I
25.497
1 m3
4
Đào móng băng có chiều rộng<=3m Chiều sâu <=1m , Đất cấp I
24.787
1 m3
5
Ván khuôn bê tông lót
59.893
1 m2
6
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm Vữa bê tông đá 4x6 M100
21.263
1 m3
7
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=10mm
0.406
Tấn
8
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=18mm
1.512
Tấn
9
Ván khuôn móng cột
43.28
1 m2
10
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa BT đổ=máy bơm đá 1x2 M250
30.891
1 m3
11
V/khuôn cột vuông,cn; cao<=28m
34.82
1 m2
12
Bê tông cột có tiết diện <= 0.1 m2Cao <= 28m, Vữa bê tông đá 1x2 M250
2.829
1 m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch (10x20x40)cm, cao <= 6m, Vữa XM M75
21.742
1 m3
14
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ , cao <= 6m, Vữa XM M75
8.152
1 m3
15
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.55
Tấn
16
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
1.207
Tấn
17
Ván khuôn xà dầm, giằng
108.96
1 m2
18
Bê tông xà, dầm, giằng Vữa BT đổ=máy bơm đá 1x2 M250
13.885
1 m3
19
Đắp đất hố móng công trình = đầm đất cầm tay Độ chặt yêu cầu K=0.90(đất tận dụng)
279.524
1 m3
20
Đắp bột đá công trình = máy đầm đất Độ chặt yêu cầu K=0.90 (Tôn nền)
154.279
1 m3
21
Lót bạt 3 sọc xanh đỏ
250.168
1 m2
22
Bê tông nền Vữa bê tông đá 4x6M150
25.017
1 m3
23
Bê tông nền (Ram dốc) Vữa bê tông đá 4x6M150
3.252
1 m3
24
*\2- Hạng mục: Phần thân
m2
25
Gia công cốt thép cột, trụ Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.257
Tấn
26
Gia công cốt thép cột, trụ Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
2.186
Tấn
27
V/khuôn cột vuông,cn; cao<=28m
150.73
1 m2
28
Bê tông cột có tiết diện <= 0.1 m2Cao <= 28m, Vữa bê tông đá 1x2 M250
8.528
1 m3
29
Ván khuôn thép, khung xương thép ...Ván khuôn xà dầm, giằng, Cao <= 16m
317.7
1 m2
30
Ván khuôn thép, khung xương thép ...Ván khuôn sàn mái, Cao <= 16m
604.91
1 m2
31
Ván khuôn cầu thang thường Cầu thang 1
131.214
1 m2
32
Gia công cốt thép cầu thang Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.534
Tấn
33
Gia công cốt thép cầu thang Đ/kính cốt thép d> 10 mm,cao<=6m
0.393
Tấn
34
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.706
Tấn
35
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
3.589
Tấn
36
Gia công cốt thép sàn mái Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<= 28m
5.576
Tấn
37
Bê tông xà, dầm, giằng, sàn mái Vữa BT đổ=máy bơm đá 1x2 M250
25.797
1 m3
38
Bê tông sàn mái Vữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M250
62.229
1 m3
39
Bê tông cầu thang thường Vữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M250
10.055
1 m3
40
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ cao <= 6m, Vữa XM M75
107.557
1 m3
41
Xây cột, trụ gạch không nung (9.5x6.5x20)Cao <= 6m, Vữa XM M75
5.376
1 m3
42
Gia công cốt thép lanh tô liền mái hắt...Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.71
Tấn
43
Gia công cốt thép lanh tô liền mái hắt...Đ/kính cốt thép d> 10 mm,cao<=6m
0.423
Tấn
44
Ván khuôn lanh tô,lanh tô liền mái hắt,máng nước, tấm đan
145.772
1 m2
45
Bê tông lanh tô mái hắtmáng nước,tấm đan, ô văng,VM250
9.83
1 m3
46
Căng lưới thép gia cố tường xây gạch
51.52
1 m2
47
Gia công xà gồ bằng thép
1.724
Tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép
1.724
Tấn
49
Lợp mái tôn múi dày 0,45mm
347.07
1 m2
50
Lắp dựng dàn giáo thép ngoài Chiều cao <=16m
653.64
1 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây