Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:31 15/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông từ điểm Quốc lộ 48 vào Đập Khe Lằng nối ra Quốc lộ 48, xã Nghĩa Thuận, thị xã Thái Hòa
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác theo quy định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Thái Hoà, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
462/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 15/12/2023
đến
09:00 24/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2023 (22/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LÝ PHƯỢNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm bản Cà - Xã Châu Quang - Huyện Quỳ Hợp - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY CỔ PHẦN AN THỊNH TRƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Số 46B Nguyễn Quốc Trị - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CỔ PHẦN AN THỊNH TRƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 46B Nguyễn Quốc Trị - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
MÁY ĐẦM BÊ TÔNG, ĐẦM BÀN - CÔNG SUẤT: 1,0 KW(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Hóa đơn máy móc của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
2
2
MÁY ĐẦM BÊ TÔNG, ĐẦM DÙI - CÔNG SUẤT: 1,5 KW(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Hóa đơn máy móc của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
2
3
MÁY ĐẦM ĐẤT CẦM TAY - TRỌNG LƯỢNG: >=70 KG(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Hóa đơn máy móc của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
2
4
MÁY ĐÀO MỘT GẦU, BÁNH XÍCH - DUNG TÍCH GẦU: >=0,80 M3(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Giấy chứng nhận đăng ký xe của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến sau thời điểm đóng thầu) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
1
5
MÁY LU BÁNH THÉP TỰ HÀNH - TRỌNG LƯỢNG: >=10 T(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Giấy chứng nhận đăng ký xe của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến sau thời điểm đóng thầu) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
1
6
MÁY LU BÁNH THÉP TỰ HÀNH - TRỌNG LƯỢNG: 8 T - 10 T(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Giấy chứng nhận đăng ký xe của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến sau thời điểm đóng thầu) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
1
7
MÁY TRỘN BÊ TÔNG - DUNG TÍCH: >=250 LÍT(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Hóa đơn máy móc của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
2
8
MÁY TRỘN VỮA - DUNG TÍCH: 150 LÍT(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Hóa đơn máy móc của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
1
9
Ô TÔ TỰ ĐỔ - TRỌNG TẢI: >=10 T(Tài liệu kèm theo: Hợp đồng thuê thiết bị (nếu có), Giấy chứng nhận đăng ký xe của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến sau thời điểm đóng thầu) Đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê máy( Nếu thuê thiết bị)
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông tường đầu, tường cánh, M150, đá 2x4
4.329
m3
2
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
0.234
tấn
3
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤18mm
0.887
tấn
4
ván khuôn ống cống
1.095
100m2
5
Bê tông ống cống, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
12.95
m3
6
Lắp đặt ống cống
10
1 đoạn cống
7
Quét nhựa bitum nóng 2 lớp
45
m2
8
Vữa XM mối nối
0.338
m3
9
Ván khuôn gờ chắn bánh
1.185
100m2
10
Bê tông gờ chắn bánh, M150, đá 2x4
11.85
m3
11
Sơn gờ chắn bánh, 1 nước lót, 2 nước phủ
88.48
m2
12
Thi công cọc tiêu BTCT 0,12x0,12x1,025
221
cái
13
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
106.266
m3
14
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
164.683
m3
15
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
220.256
m3
16
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
2.596
m3
17
Ván khuôn móng , chân khay, thân công, chân khay mái gia cố
0.307
100m2
18
Bê tông móng, chân khay, sân cống, chân khay mái gia cố , M200, đá 2x4
11.459
m3
19
Ván khuôn thân cống, tường cánh
0.17
100m2
20
Bê tông thân công, tường cánh, M200, đá 2x4
3.875
m3
21
Cốt thép mũ mố, ĐK ≤10mm
0.018
tấn
22
Cốt thép mũ mố, ĐK ≤18mm
0.008
tấn
23
Ván khuôn mũ mố cống
0.045
100m2
24
Bê tông mũ mố cống, M200, đá 1x2
0.686
m3
25
Lắp dựng cốt thép bản cống, ĐK ≤10mm
0.035
tấn
26
Lắp dựng cốt thép bản cống, ĐK >10mm
0.133
tấn
27
Ván khuôn bản cống
0.087
100m2
28
Bê tông bản cống, bê tông M250, đá 1x2
1.437
m3
29
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
18.464
100m3
30
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất III
97.18
1m3
31
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
35.078
1m3
32
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
6.665
100m3
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.241
100m3
34
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
32.7
100m3
35
Đắp đất chân khay, móng kè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.72
100m3
36
Mua đất đắp tại mỏ và vận chuyển đến công trình
3948.399
m3
37
Vận chuyển đất thừa đổ đi
23.732
100m3
38
Đào xúc đất bằng máy đào, Cấp đất I và đưa đổ đi tại bãi thải
9.79
100m3
39
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
15.675
m3
40
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 12cm
37.656
100m2
41
Vệ sinh mặt đường BT cũ
1043.49
m2
42
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
4.251
100m2
43
Rải nolon lót
3406.667
m2
44
Bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 1x2
861.79
m3
45
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 22cm
3.75
100m
46
Xây rãnh bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
151.504
m3
47
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
149.795
m3
48
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
0.624
tấn
49
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
5.226
m3
50
Bê tông rãnh, bê tông M250
15.098
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây