Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:46 24/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến kênh tưới và đường giao thông nông thôn nội đồng xã Quỳnh Tân, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa tuyến kênh tưới và đường giao thông nông thôn nội đồng xã Quỳnh Tân, huyện Quỳnh Lưu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã; Xin hỗ trợ từ Ngân sách Tỉnh, Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 05/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500057136_2502241116
Ngày phê duyệt
24/02/2025 11:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Tân, huyện Quỳnh Lưu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:44 24/02/2025
đến
15:30 05/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 05/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/03/2025 (03/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng VNC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6A, Ngõ 54, Đường Kim Đồng, Khối 19, Phường Hưng Bình, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty Cổ phần cầu cảng Miền Trung Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 82, đường Thịnh Vượng, xóm 20, xã Nghi Phú, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Phú Cường Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 5, ngõ 73, đường Hoàng Phan Thái, xã Nghi Phú, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn (dung tích thùng trộn ≥ 250 lít) (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác ; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
2
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
3
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
4
Máy lu ≥ 10T (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
5
Ô tô tự đổ ≥ 7T (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
6
Máy đào ≥ 1,25 m3 (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
1
7
Máy ủi ≥ 110 CV (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A/ NỀN ĐƯỜNG
2
Đào hữu cơ đường bằng thủ công, đất cấp I
599.03
m3
3
Đào hữu cơ đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
113.82
100m3
4
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
1.75
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.33
100m3
6
Đào rãnh đất cấp II bằng thủ công
27.62
m3
7
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.51
100m3
8
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
122.56
m3
9
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
23.29
100m3
10
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
1.92
m3
11
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.37
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
1312.52
10m3/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
2187.53
10m3/1km
14
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
145.84
100m3
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.42
100m3
16
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
169.51
100m3
17
Mua đất cấp 3 (tại mỏ Quỳnh Tân, huyện Quỳnh Lưu)
20331.31
m3
18
Đào xúc đất tại mỏ bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
203.31
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
3659.64
10m3/1km
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
18664.14
10m3/1km
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
1829.82
10m3/1km
22
B/ MẶT ĐƯỜNG
23
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
2903
m3
24
Lớp nilong chống mất nước
160.45
100m2
25
Lớp cát đầm chặt dày 3cm
481.34
m3
26
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14 cm
160.45
100m2
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
15.3
100m2
28
Đá dăm đệm móng cống
4.16
m3
29
Bê tông M200 ống cống đúc sẵn
2.59
m3
30
Cốt thép D≤10 ống cống
0.16
tấn
31
Ván khuôn ống cống
0.75
100m2
32
Vữa xi măng M100 dày 1m chèn mối nối
0.54
m2
33
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=1000mm
32
đoạn ống
34
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
32
cấu kiện
35
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
0.32
10 tấn/1km
36
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC DỌC
37
Đào rãnh đất cấp II bằng thủ công
42.65
m3
38
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
8.1
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
76.77
10m3/1km
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
127.96
10m3/1km
41
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
8.53
100m3
42
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.96
100m3
43
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.84
100m3
44
Mua đất cấp 3 (tại mỏ Quỳnh Tân, huyện Quỳnh Lưu)
542.05
m3
45
Đào xúc đất tại mỏ bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
5.42
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
97.57
10m3/1km
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
497.6
10m3/1km
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
48.78
10m3/1km
49
Bê tông M100 đệm móng dày 10cm
87.61
m3
50
BTXM M200 móng kênh đổ tại chỗ
82.76
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây