Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 23:29 24/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa chữa Trạm Y tế xã Châu Hạnh, huyện Quỳ Châu
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa chữa Trạm Y tế xã Châu Hạnh, huyện Quỳ Châu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳ Châu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500104752_2503241445
Ngày phê duyệt
24/03/2025 15:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CHÂU HẠNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:27 24/03/2025
đến
08:00 29/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/03/2025 (27/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn và xây dựng Quế Phong Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà bà Lê Thị Lợi, khối Nam Sơn, Thị Trấn Kim Sơn, Huyện Quế Phong, Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ Tư vấn lập E-HSMT Xóm 9 - Xã Hương Thủy - Huyện Hương Khê - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 9 - Xã Hương Thủy - Huyện Hương Khê - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Quỳ Châu Tư vấn thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 11, Thị trấn Quỳ Châu, Huyện Quỳ Châu, Tỉnh Nghệ An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sân bê tông
2
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
400
m2
3
Bê tông nền, vữa BT M200
40
m3
4
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè - gạch xi măng, vữa XM M75
400
1m2
5
Nhà khám bệnh
6
Tháo tấm lợp tôn
1.404
100m2
7
Tháo dỡ hệ thống điện và thiết bị điện
1
HT
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
47.1
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn cũ hoa sắt
31.8
m2
10
Phá dỡ nền gạch cũ
106.0738
m2
11
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
2.083
m3
12
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt trần
120.0554
m2
13
Cạo bỏ lớp cũ trên bề mặt tường cột, trụ
474.904
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
55.304
m2
15
Vận chuyển phế thải đi đổ đúng nơi quy định (đơn giá đã bao gồm nhân công bốc xếp)
2
chuyến
16
Lắp dựng dàn giáo ngoài
1.3301
100m2
17
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75
0.2376
m3
18
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
30.4776
m2
19
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
26.9864
m2
20
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
110.5558
1m2
21
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
459.784
1m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
430.0758
1m2
23
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
164.8836
1m2
24
Sơn hoa sắt cửa - 1 nước lót, 2 nước phủ
31.8
1m2
25
Bê tông nền, vữa BT M200
5.3342
m3
26
Lát nền, sàn bằng gạch KT 60X60cm, vữa XM M75
93.2843
1m2
27
Cửa nhôm Austdoor topal xfec màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,2-1.4mm, phụ kiện kim khí Huy Hoàng, kính dày 6.38mm. Cửa đi 1 cánh mở quay
12.42
m2
28
Cửa nhôm Austdoor topal xfec màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,2-1.4mm, phụ kiện kim khí Huy Hoàng, kính dày 6.38mm. Cửa sổ 2 cánh mở quay
23.4
m2
29
Cửa nhôm Austdoor topal xfec màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,2-1.4mm, phụ kiện kim khí Huy Hoàng, kính dày 6.38mm. Cửa sổ 1 cánh mở hất
9.12
m2
30
Gia công xà gồ thép
0.6866
tấn
31
Lắp dựng xà gồ thép
0.6866
tấn
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.5926
100m2
33
Tôn úp nóc
33.6
m
34
Quét dung dịch chống thấm ô văng
7.8
1m2
35
Thay thế hệ thống thoát nước sêno mái (Đơn giá đã bao gồm vật liệu và nhân công lắp đặt)
1
HT
36
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
10
cái
37
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
10
bộ
38
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
2
bộ
39
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2
50
m
40
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
60
m
41
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
100
m
42
Lắp đặt dây đơn <= 1mm2
200
m
43
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
44
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
10
cái
45
Lắp đặt ổ cắm đôi
20
cái
46
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 1600cm2
1
hộp
47
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
48
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
5
cái
49
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
310
m
50
Nhà hành chính

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây