Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 17:55 10/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà trực gác Tỉnh ủy Thừa Thiên Huế
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Huế, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
288-QĐ/VPTU
Ngày phê duyệt
10/11/2023 17:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng tỉnh ủy Thừa Thiên Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:33 10/11/2023
đến
09:00 18/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2023 (16/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nhân Quý Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 18/131 Trần Phú, TP Huế
2 Trung tâm kiểm định chất lượng xây dựng TT.Huế Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu QH Vỹ Dạ, TP Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu xây lắp KK Tư vấn lập E-HSMT 37 Tịnh Tâm, phường Thuận Lộc, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế.
4 Công ty CP Tư vấn Xây dựng số 1 Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô 45, Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7, phường Vỹ Dạ, Thành Phố Huế.
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu xây lắp KK Tư vấn đánh giá E-HSDT 37 Tịnh Tâm, phường Thuận Lộc, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế.
6 Công ty CP Tư vấn Xây dựng số 1 Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô 45, Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7, phường Vỹ Dạ, Thành Phố Huế.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông 150l. Sử dụng tốt * Phải có hồ sơ khi đối chiếu.
1
2
Máy trộn vữa 150l. Sử dụng tốt * Phải có hồ sơ khi đối chiếu.
1
3
Ô tô tự đổ <=7T. Sử dụng tốt. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực * Phải có hồ sơ khi đối chiếu
1
4
Máy cắt gạch 1,7KW. Sử dụng tốt * Phải có hồ sơ khi đối chiếu.
2
5
Máy đầm dùi 1,5KW. Sử dụng tốt * Phải có hồ sơ khi đối chiếu.
2
6
Máy cắt uốn cốt thép 5KW. Sử dụng tốt * Phải có hồ sơ khi đối chiếu.
1
7
Máy đầm đất cầm tay 70kg. Sử dụng tốt * Phải có hồ sơ khi đối chiếu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
* Hạng muc: Nhà trực gác
1
2
Đào móng bằng máy đào <= 0.4m3 Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp II
11.783
m3
3
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm Vữa bê tông đá 4x6 M100
1.062
m3
4
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=10mm
0.081
Tấn
5
Ván khuôn móng cột
10.28
m2
6
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 1x2 M250
1.513
m3
7
Gia công cốt thép giằng móng Đường kính cốt thép d<=10mm
0.015
Tấn
8
Gia công cốt thép giằng móng Đường kính cốt thép d<=18mm
0.063
Tấn
9
Ván khuôn giằng móng dài
7.2
m2
10
Bê tông xà, dầm, giằng nhà Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M250
0.72
m3
11
Xây móng gạch bờ lô đặc 9.5x20x30 Dày <= 33 cm,vữa XM M75
2.49
m3
12
Đắp đất hố móng = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.90
7.218
m3
13
Đắp bột đá công trình = máy đầm đất 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.90
3.042
m3
14
Bê tông nền Vữa bê tông đá 1x2 M150
0.676
m3
15
Gia công cốt thép cột, trụ Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.025
Tấn
16
Gia công cốt thép cột, trụ Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.07
Tấn
17
Ván khuôn thép, khung xương thép Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, cao<=6m
11.36
m2
18
Bê tông cột có tiết diện <= 0.1 m2 vữa bê tông đá 1x2 M250
0.568
m3
19
Ván khuôn xà dầm, giằng, Cao <=6m
6.24
m2
20
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.016
Tấn
21
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.082
Tấn
22
Bê tông xà, dầm, giằng nhà Vữa BT đá 1x2 M250
0.624
m3
23
Ván khuôn sàn mái, Cao <= 6m
29.944
m2
24
Gia công cốt thép sàn mái Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<= 6m
0.279
Tấn
25
Bê tông sàn mái Vữa bê tông đá 1x2 M250
2.253
m3
26
Bê tông lanh tô VM250
0.492
m3
27
Ván khuôn kim loại lanh tô
9.84
m2
28
Gia công cốt thép lanh tô liền mái hắt Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.077
Tấn
29
+)Phần hoàn thiện
1
30
Xây tường thẳng bằng gạch (9.5x6x20)cm Dày 20cm, cao <= 6m,vữa XM M75
6.536
m3
31
Xây các chi tiết trang trí = bằng gạch KN(9.5x6x20)cm cao <= 6m,vữa XM M75
0.268
m3
32
Đắp phào chỉ trang trí dày 3cm Vữa XM M75
35.2
m
33
Kẻ roăng lõm 15mm Vữa XM M75
35.76
m
34
Trát tường ngoài, bề dày 2 cm Vữa XM M75
32.64
m2
35
Trát tường trong, bề dày 1.5 cm Vữa XM M75
34.717
m2
36
Trát xà dầm, có bả lớp bám dính Vữa XM M75
16.08
m2
37
Trát trần, có bả lớp bám dính Vữa XM M75
29.944
m2
38
Bả 1 lớp bằng bột bả vào tường
67.357
m2
39
Bả 1 lớp bằng bột bả vào cột,dầm,trần
46.024
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả 1 nước lót,2 nước phủ
64.193
m2
41
Sơn tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót,2 nước phủ
51.684
m2
42
Lắp dựng xà gồ thép hộp
0.066
Tấn
43
Gia công hệ li tô mái bằng thép hộp
0.076
Tấn
44
Gia công hệ cầu phong mái bằng thép
0.077
Tấn
45
Lợp mái ngói 10 V/m2 Chiều cao <=4m
20.748
m2
46
Lát nền, sàn Gạch Granit 60x60cm
6.76
m2
47
Ôp chân tường,viền tường,viền trụ,cột Gạch Granit 12x60cm
1.104
m2
48
Ôp chân tường, trụ, cột đá chẻ thô tự nhiên
10.24
m2
49
Lát đá granit bậc tam cấp XM cát mịn M75
3.128
m2
50
Đắp họa tiết trang trí bằng thạch cao (k.g)
4.2
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK như sau:

  • Có quan hệ với 336 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,11%, Xây lắp 56,18%, Tư vấn 5,98%, Phi tư vấn 14,34%, Hỗn hợp 0,39%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 861.188.523.679 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 793.014.966.624 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,92%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây