Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 04:36 15/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn (trước trường mầm non) xã Diễn Kỷ, huyện Diễn Châu
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ khi có điều kiện. Ngân sách xã và huy động nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Diễn Châu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/12/2023 21:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Diễn Kỷ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
04:33 15/12/2023
đến
10:00 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (24/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP đầu tư xây dựng Bắc Nghệ An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 87, đường Lý Tự Trọng, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Diễn Châu Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán UBND huyện Diễn Châu, khối 4, thị trấn Quán Hành, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 10.09 toàn chung cư Green View - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY TNHH PHÁT NHẤT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 10.09 toàn chung cư Green View - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
2
2
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,4m3
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
2
4
Máy lu bánh thép ≥ 8,5T
1
5
Ô tô tưới nhựa
1
6
Máy rải nhựa đường
1
7
Máy nén khí
1
8
Máy lu bánh lốp ≥ 10T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào hữu cơ bằng thủ công - Cấp đất I (đào bằng thủ công tính 5% khối lượng)
17.9565
1m3
3
Đào hữu cơ, máy đào <=1,25m3, đất C1 (đào bằng máy tính 95% khối lượng)
3.4117
100m3
4
Vận chuyển đất - Cấp đất I
3.5913
100m3
5
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II (đào bằng thủ công tính 5% khối lượng)
5.127
1m3
6
Đào san đất, máy đào <=1,25m3, đất C2 (đào bằng máy tính 95% khối lượng)
0.8563
100m3
7
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.9076
100m3
8
Mua đất tại mỏ và vận chuyển về chân công trình
1534.8001
m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (20% KL)
2.3829
100m3
10
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95 (80% KL)
9.5314
100m3
11
MẶT ĐƯỜNG
12
Bù vênh đá dăm mặt đường nâng cấp
0.7816
100m3
13
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
12.6331
100m2
14
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm
28.6192
100m2
15
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
28.6192
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
28.6192
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm, bê tông nhựa tính mua tại trạm Quỳnh Lưu cự ly vận chuyển 13km
28.6192
100m2
18
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
4.0753
100tấn
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
32.6
m2
20
Sơn vạch giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 4mm hệ số VL, NC, M=4/3.2=1.25
34.5
m2
21
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
22
Biển báo
2
cái
23
Cột biển báo
7.2
m
24
CỐNG HỘP BÊ TÔNG CỐT THÉP B=0.8M
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II (Bằng thủ công 5% KL)
2.7075
1m3
26
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II (Bằng máy 95% KL)
0.5144
100m3
27
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.5411
100m3
28
Mua đất tại mỏ và vận chuyển về chân công trình
39.2257
m3
29
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công (Bằng thủ công 5% KL)
1.5225
m3
30
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (Bằng máy 95% KL)
0.2893
100m3
31
Thi công lớp đá đệm đá 4x6
1.95
m3
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.925
m3
33
Ván khuôn móng cống hộp, ván khuôn kim loại
0.045
100m2
34
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
9.2475
m3
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn mương
1.1433
100m2
36
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
0.4808
tấn
37
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤18mm
0.405
tấn
38
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn cống hộp ≤3T bằng máy (không tính VL, NC tính 1/3, máy chỉ tính máy cẩu)
15
cái
39
CỐNG HỘP BÊ TÔNG CỐT THÉP B=1.2M
40
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II (Bằng thủ công 5% KL)
2.952
1m3
41
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II (Bằng máy 95% KL)
0.5609
100m3
42
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.5905
100m3
43
Mua đất tại mỏ và vận chuyển về chân công trình
38.4914
m3
44
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công (Bằng thủ công 5% KL)
1.494
m3
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 (Bằng máy 95% KL)
0.2839
100m3
46
Thi công lớp đá đệm mương đá 4x6
2.04
m3
47
Bê tông móng mương SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
3.06
m3
48
Ván khuôn móng cống hộp, ván khuôn kim loại
0.036
100m2
49
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
10.47
m3
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn mương
1.2986
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây