Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 23:32 18/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, nâng cấp tuyến đường Bắc Làng Vĩnh Long từ Quốc lộ 1A đến đồng chùa Hải xã Nghi Long
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ; Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 29/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
216/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/06/2024 23:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Nghi Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:30 18/06/2024
đến
15:00 29/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 29/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2024 (27/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng và thương mại HĐC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 19, xã Nghi Long, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ Tầng Tư vấn thẩm định giá UBND huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 468 Tư vấn lập E-HSMT Nhà ông Nguyễn Xuân Hoài, xóm 1 - Xã Nghi Văn - Huyện Nghi Lộc - Tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 468 Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà ông Nguyễn Xuân Hoài, xóm 1 - Xã Nghi Văn - Huyện Nghi Lộc - Tỉnh Nghệ An
6 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
2
2
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,8m3
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
2
4
Máy lu ≥ 8,5T
2
5
Thiết bị nấu và tưới nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỐNG BẢN QUA ĐƯỜNG
2
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.0739
100m2
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
1.53
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.91
m3
5
Ván khuôn thép. Ván khuôn thân
0.2716
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.33
m3
7
Thi công lớp đá đá dăm giảm tải, loại đá có đường kính Dmax<= 6
3.99
m3
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mũ mố
0.1064
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.34
m3
10
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính <= 10mm
0.1583
tấn
11
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính <= 18mm
0.0388
tấn
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm bản
0.1703
100m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.28
m3
14
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm bản, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0608
tấn
15
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm bản, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2761
tấn
16
BIỂN BÁO
17
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
1.4
m3
18
Tháo dỡ cột và biển báo loại tam giác
7
cái
19
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
17.6
m3
20
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
13.66
m3
21
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cột
0.32
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
4
m3
23
Sơn biển báo, cột biển báo bằng thép - 3 nước
7.9
m2
24
Dán màng phản quang biển báo
3.24
m2
25
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
17
cái
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70
3
cái
27
Vận chuyển rải biển báo bằng ôtô 7T
1
ca
28
Cột biển báo đường kính 90cm
39.9
m
29
Biến báo giao thông tam giác cạnh 70 cm
10
cái
30
Biến báo giao hình tròn đường kính 70 cm
3
cái
31
CỌC TIÊU
32
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
1.66
m3
33
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.23
m3
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc tiêu
0.084
100m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.43
m3
36
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc tiêu, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.64
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thépcọc tiêu, đường kính <= 10mm
0.0689
tấn
38
Sơn cọc tiêu
9.45
m2
39
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
26
1 cấu kiện
40
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp lên
1.6
tấn
41
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp xuống
1.6
tấn
42
Vận chuyển cọc tiêu từ bãi tập kết ra chân công trình
2
ca
43
Tiêu phản quang
26
cái
44
VẠCH SƠN
45
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
46.45
m2
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 5mm
83.2
m2
47
AN TOÀN GIAO THÔNG
48
Công trực gác đảm bảo thi công
60
công
49
Lắp đặt cột và biển báo hiệu công trường đang thi công
4
cái
50
Đèn tín hiệu đảm bao giao thông
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây