Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:58 14/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Tiến Sơn, xã Tân Sơn, huyện Quỳnh Lưu.
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Tiến Sơn xã Tân Sơn, huyện Quỳnh Lưu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã; Xin hỗ trợ từ Ngân sách Tỉnh, Ngân sách Huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:15 25/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500145061_2504141435
Ngày phê duyệt
14/04/2025 14:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tân Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:56 14/04/2025
đến
10:15 25/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:15 25/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2025 (23/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng AEG Nghệ An. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công Số 42, Đại Lộ Lê Nin, Phường Hưng Dũng, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty Cổ phần đầu tư và phát triển Đặng Trung. Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 9, ngõ 9, Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Hưng Dũng, TP.Vinh, Nghệ An
3 Công ty TNHH Tư vấn Đại Quang. Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT Số 26, ngõ 286 đường Nguyễn Trãi, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn (dung tích thùng trộn ≥ 250 lít) (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác ; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
2
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
3
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
4
Máy lu ≥ 10T (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
5
Ô tô tự đổ ≥ 7T (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
2
6
Máy đào ≥ 0.8 m3 (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
1
7
Máy ủi ≥ 110 CV (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực; Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN TUYẾN
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Đào hữu cơ bằng thủ công, đất cấp I
371.84
m3
4
Đào hữu cơ bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
70.65
100m3
5
Đánh cấp bằng thủ công, đất cấp II
21.57
m3
6
Đánh cấp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
4.1
100m3
7
Đào rãnh bằng thủ công, đất cấp II
15.09
m3
8
Đào rãnh bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2.87
100m3
9
Đào nền + đào khuônbằng thủ công, đất cấp II
75.41
m3
10
Đào nền + đào khuôn bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
14.33
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
1742.04
10m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
1451.7
10m3/1km
13
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
96.78
100m3
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.08
100m3
15
Đắp đất bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
77.52
100m3
16
Mua đất cấp 3 (tại xã Ngọc Sơn, huyện Quỳnh Lưu)
9267.89
m3
17
Đào xúc đất tại mỏ bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
92.68
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
1668.22
10m3/1km
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
1529.2
10m3/1km
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
7882.34
10m3/1km
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
2001.86
10m3/1km
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km
10509.78
10m3/1km
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km
1668.22
10m3/1km
24
MẶT ĐƯỜNG
25
Bê tông mặt đường đá 1x2, mác 250, PCB40
2647.18
m3
26
Lớp nilong chống mất nước
129.77
100m2
27
Lớp cát đầm chặt dày 3cm
389.3
m3
28
Lớp đá dăm tiêu chuẩn dày 15cm
15.8
100m2
29
Lớp đá dăm tiêu chuẩn dày 12cm
2.93
100m2
30
Bù vênh đá dăm tiêu chuẩn lớp trên
82.74
m3
31
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
9.77
100m2
32
Làm mịn mặt đường bằng máy đánh mặt bê tông
13264.67
m2
33
ỐNG CỐNG D40 QUA ĐƯỜNG DÂN SINH
34
Đá dăm đệm móng cống
12.58
m3
35
Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200, PCB40
8.88
m3
36
Cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.47
tấn
37
Ván khuôn thép ống cống
2.25
100m2
38
Vữa XM mác 100, PCB40
2.23
m3
39
Lắp đặt ống bê tông ĐS bằng cần cẩu
74
đoạn ống
40
Bốc xếp ống cống BTĐS bằng cần cẩu - bốc xếp lên
74
cấu kiện
41
Vận chuyển ống cống bê tông ĐS bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
2.22
10 tấn/1km
42
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGANG
43
I/ CÁC CỐNG BẢN
44
Phá dỡ bê tông cống cũ
1.47
m3
45
Phá dỡ kết cấu gạch đá cống cũ
4.9
m3
46
Đào đất cống cống bằng thủ công, đất cấp II
8.05
m3
47
Đào móng cống bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.72
100m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
15.63
10m3/1km
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
13.03
10m3/1km
50
San đất bãi thải bằng máy ủi 140 CV
0.87
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG như sau:

  • Có quan hệ với 73 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,51 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,74%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 4,63%, Phi tư vấn 1,85%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 387.659.803.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 382.384.649.705 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây