Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung

Tìm thấy: 15:13 12/08/2019
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà học 2 tầng Trường mầm non xã Nghi Trường, huyện Nghi Lộc
Gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
UBND xã Nghi Trường
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà học 2 tầng, Trường mầm non xã Nghi Trường, huyện Nghi Lộc
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Đề nghị ngân sách tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ ; ngân sách xã, huy động nhân dân đóng góp và các nguồn vốn hợp pháp khác cân đối bố trí phần còn lại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/08/2019
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

Mặt bằng kiến trúc hình chữ nhật; chiều dài 27,9m; chiều rộng 11,4m; gồm 03 phòng sinh hoạt chung kết hợp phòng ngủ, phòng vệ sinh, hiên chơi, phòng kho tạo thành dây chuyền hoạt động, 01 phòng họp; bước gian 3,9m và 4,2m; nhịp gian 6,0m; hành lang trước rộng 2,1m; hành lang sau rộng 3,3m; cao trình điểm cao nhất của công trình là +9,6m (tính từ nền hoàn thiện đến điểm cao nhất của công trình); chiều cao tầng 1, tầng 2: +3,6m; chiều cao mái 2,4m; chiều cao nền nhà +0,82m; có tổng diện tích sàn: 720,55 m2; diện tích xây dựng: 424,32m2

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSYC từ
16:00 16/08/2019
đến
16:00 23/08/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
16:05 23/08/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Số tiền
50.000.000 VND
Bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây