Thông báo mời thầu

Tôn và các loại khác gồm 05 mục

    Đang xem      
Tìm thấy: 14:38 19/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Tôn và các loại khác gồm 05 mục
Tên gói thầu
Tôn và các loại khác gồm 05 mục
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tôn và các loại khác gồm 05 mục
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sản xuất kinh doanh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
19/08/2026 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY GIẤY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 03/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:05 04/09/2026
Giá trần
591.627.840 VND
Bước giá
1.700.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Tôn múi bảo ôn 11 sóng
Không đề xuất
Gia Anh
Việt Nam
Từ năm 2025 đến nay
394.8
M2
- Kích thước: 1080x0,4x5200mm (28 tấm) - Kích thước: 1080x0,4x4400mm (50 tấm) - Chất liệu: thép trắng inox 304
Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ
2
Bông bảo ôn tấm
Không đề xuất
Remak
Việt Nam
Từ năm 2025 đến nay
420
M2
- Kích thước: 1200x600x100mm - Chủng loại vật liệu: Bông khoáng - Tỷ trọng về độ đặc: 100 kg/m3 - Khả năng chịu nhiệt độ: 8500C
Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ
3
Tôn múi 11 sóng màu sám
Không đề xuất
Hoa Sen
Việt Nam
Từ năm 2025 đến nay
594
M2
- Kích thước: 10.000x1.060x0,5mm (56 tấm) - Tôn phủ sơn 4 lớp: 01 lớp lót trên dầy 5µm, 01 lớp hoàn thiện mặt trên dầy 15µm; 01 lớp lót dưới dầy 5µm, 01 lớp hoàn thiện mặt dưới dầy 15µm
Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ
4
Thép U đúc 140 (nặng 16kg/1m)
Không đề xuất
Hoà Phát
Việt Nam
Từ năm 2025 đến nay
432
Mét
- Kích thước: U140x60x7x10x12.000mm
Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ
5
Vít tự khoan
Không đề xuất
Không đề xuất
Trung Quốc
Từ năm 2025 đến nay
4000
Cái
Ø5 mạ kẽm, dài 40mm, ren suốt.
Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Tôn và các loại khác gồm 05 mục". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Tôn và các loại khác gồm 05 mục" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây