Thông báo mời thầu

Trang bị cần đẩy / đầu cần đẩy

Tìm thấy: 11:11 20/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng và kinh doanh dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện, trang thiết bị hàng không và dịch vụ phục vụ kỹ thuật thương mại mặt đất số 2 tại Cảng hàng không quốc tế Long Thành
Tên gói thầu
Trang bị cần đẩy / đầu cần đẩy
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Giai đoạn Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của công trình và đầu tư trang thiết bị
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chủ sở hữu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
303/QĐ-SAGS-LTH
Ngày phê duyệt
20/11/2025 11:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH PHỤC VỤ MẶT ĐẤT SÀI GÒN - LONG THÀNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:10 20/11/2025
đến
09:00 01/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/12/2025 (31/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh ADCC – ĐTVN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 180 Trường Chinh - Đống Đa – Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn công nghệ, thiết bị và kiểm định xây dựng – CONINCO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4 Tôn Thất Tùng - Phường Kim Liên – Quận Đống Đa -Thành Phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cần kéo đẩy dùng cho máy bay thân rộng, bao gồm A330, A340 200/300, A350, B767, DC10, MD11, L1011
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2
Cần kéo đẩy máy bay B777, B787 (tất cả các dòng)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3
Cần kéo đẩy máy bay A340-500/-600
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4
Cần kéo đẩy máy bay A380 (tất cả các dòng)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5
Cần kéo đẩy máy bay B747 (tất cả các dòng)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6
Cần kéo đẩy đa năng loại thay nhanh đầu cần dùng cho các loại máy bay A320/ A300/ B727/ B737/ B757
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
7
Đầu cần đẩy máy bay A318-A321 NEO
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
8
Đầu cần đẩy máy bay A300/310, B727
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
9
Đầu cần đẩy máy bay B737 100-900
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10
Đầu cần đẩy máy bay B737 600-900 + Max + NG
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
11
Đầu cần đẩy máy bay B757
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
12
Đầu cần đẩy máy bay Fokker 70/100
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Cảng HKQT Long Thành
05 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
365 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Trang bị cần đẩy / đầu cần đẩy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Trang bị cần đẩy / đầu cần đẩy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây