Thông báo mời thầu

Trang trí hoa tết 2025

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 23:31 27/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trang trí đèn hoa tết 2025
Tên gói thầu
Trang trí hoa tết 2025
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Ninh Hoà, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 04/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2400620183_2412272312
Ngày phê duyệt
27/12/2024 23:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa và Thông tin thị xã Ninh Hòa

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:29 27/12/2024
đến
07:00 04/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 04/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/01/2025 (04/05/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG KHÁNH HÒA Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Hòa - Xã Ninh Quang - Thị xã Ninh Hoà - Tỉnh Khánh Hoà
2 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ KIỂM TOÁN XÂY DỰNG KHÁNH HÒA Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 21, Thôn Thanh Minh 2 - Xã Diên Lạc - Huyện Diên Khánh - Tỉnh Khánh Hoà
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG KHÁNH HÒA Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phú Hòa - Xã Ninh Quang - Thị xã Ninh Hoà - Tỉnh Khánh Hoà
4 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ KIỂM TOÁN XÂY DỰNG KHÁNH HÒA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 21, Thôn Thanh Minh 2 - Xã Diên Lạc - Huyện Diên Khánh - Tỉnh Khánh Hoà

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi mục tiêu, phạm vi đầu tư đã ghi trong hồ sơ mời thầu
Số quyết định
1719/QĐ-VHTT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 28/12/2024
Thời điểm huỷ thầu
15:57 29/12/2024

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
TRANG TRÍ ĐÈN QUẢNG TRƯỜNG 2 THÁNG 4
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp khung kích thước 1m x 2m, H≥ 3m
64
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
3
Lắp đặt dây đơn ≤ 1,0mm2 - Dây cáp điện CV 1mm2
320
m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
4
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m - Tủ điện 300x400x200mm
16
tủ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
5
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A - Aptomat 220V - 30A
16
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
6
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A - Bộ nguồn CE ROSH FCC 12V - 30A chống nước
16
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
7
Lắp đặt đồng hồ Rơ le - Bộ điều khiển chương trình nháy
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
8
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2 - Cáp 8x0,5mm2 cấp tín hiệu điều khiển
11.5
100m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
9
Lắp đặt đèn pha chiếu sáng trang trí công trình kiến trúc ở trên cạn ở độ cao H>=3m - Đèn pha led RGB 220V - 50W IP65
36
bộ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
10
Lắp đèn bóng 3W trang trí cây, H<3m - Dây Led rũ dài 6m, Không tính MTC
360
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
11
Lắp đặt dây đơn ≤ 1,0mm2 - Dây cáp điện CV 1mm2
200
m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
12
Lắp đèn dây rắn viền công trình kiến trúc, H<3m - Dây Led RGB 5050 220V có vỏ bọc chống nước chạy viền các bậc cấp, Không tính MTC
50
10m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
13
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2 - Dây nối nguồn CVV 2x2,5mm2
11.5
100m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
14
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m - Tủ điện cấp nguồn 30x40x20mm
2
tủ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
15
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Aptomat 220V - 60A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
16
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Khởi động từ AC - 220V - 60A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
17
Lắp đặt đồng hồ Rơ le - Đồng hồ hẹn giờ 220V
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
18
TRANG TRÍ ĐÈN ĐƯỜNG 16/7 - 29 vị trí
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp khung kích thước 1m x 2m, H≥ 3m, Không tính vật tư
116
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
20
Lắp đặt dây đơn ≤ 1,0mm2 - Dây cáp điện CV 1mm2
580
m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
21
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m - Tủ điện 300x400x200mm
29
tủ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
22
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A - Aptomat 220V - 30A
29
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
23
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A - Bộ nguồn CE ROSH FCC 12V - 30A chống nước
29
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
24
Lắp đặt đồng hồ Rơ le - Bộ điều khiển chương trình nháy
29
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
25
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2 - Cáp 8x0,5mm2 cấp tín hiệu điều khiển
19
100m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
26
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2 - Dây nối nguồn CVV 2x2,5mm2
19
100m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
27
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m - Tủ điện cấp nguồn 300x400x200mm
5
tủ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
28
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Aptomat 220V - 60A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
29
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Khởi động từ AC - 220V - 60A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
30
Lắp đặt đồng hồ Rơ le - Đồng hồ hẹn giờ 220V-60A
5
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
31
TRANG TRÍ ĐÈN ĐƯỜNG 2/4 NỐI DÀI - 23 vị trí
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp khung kích thước 1m x 2m, H≥ 3m, Không tính vật tư
92
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
33
Lắp đặt dây đơn ≤ 1,0mm2 - Dây cáp điện CV 1mm2
460
m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
34
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m - Tủ điện 300x400x200mm
23
tủ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
35
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A - Aptomat 220V - 30A
23
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
36
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A - Bộ nguồn CE ROSH FCC 12V - 30A chống nước
23
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
37
Lắp đặt đồng hồ Rơ le - Bộ điều khiển chương trình nháy
23
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
38
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m - Tủ điện cấp nguồn 300x400x200mm
2
tủ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
39
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Aptomat 220V - 60A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
40
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Khởi động từ AC - 220V - 60A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
41
Lắp đặt đồng hồ Rơ le - Đồng hồ hẹn giờ 220V-60A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
42
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2 - Cáp 8x0,5mm2 cấp tín hiệu điều khiển
17
100m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
43
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2 - Dây nối nguồn CVV 2x2,5mm2
17
100m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
44
THẮP SÁNG BIỂU TƯỢNG TRUNG TÂM QUẢNG TRƯỜNG 2/4
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt đèn Led chiếu sáng trang trí công trình kiến trúc ở mặt đất- Đèn Led ánh sáng vàng ấm, 100W
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
46
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m - Tủ điện cấp nguồn 300x400x200mm
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
47
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Aptomat 220V - 60A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A - Khởi động từ AC - 220V - 60A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
49
Lắp đặt đồng hồ Rơ le - Đồng hồ hẹn giờ 220V-60A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày
50
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6 ÷ 25mm2 - Dây nối nguồn CVV 2x2,5mm2
2
100m
Theo quy định tại Chương V
TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
20 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Trang trí hoa tết 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Trang trí hoa tết 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây