Thông báo mời thầu

Trang trí, tuyên truyền

Tìm thấy: 16:37 30/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trang trí, tuyên truyền cổ động trực quan tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025
Tên gói thầu
Trang trí, tuyên truyền
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2400621802_2412291521
Ngày phê duyệt
30/12/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM VĂN HÓA - THÔNG TIN - THỂ THAO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:35 30/12/2024
đến
09:00 08/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/01/2025 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng KD Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT P504, nhà 5T2 Vinaconex Xuân Mai, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
2 Công ty cổ phần quốc tế Jason Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Trong, TDP Lâm Xuyên 2, thị trấn Tam Hồng, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng KD Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT P504, nhà 5T2 Vinaconex Xuân Mai, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
4 Công ty cổ phần quốc tế Jason Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Trong, TDP Lâm Xuyên 2, thị trấn Tam Hồng, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
LÀM 16 BỘ TRỤ LẮP PANO HỘP ĐÈN
Theo quy định tại Chương V
2
Làm 16 bộ trụ lắp Pano hộp đèn
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
3
BỘ CHỮ MICA ĐÀI LOAN VÀNG HỘP NỔI (LED HẮT SÁNG BÊN TRONG CHỮ) NỘI DUNG: "MỪNG ĐẢNG MỪNG XUÂN 2025"
Theo quy định tại Chương V
4
Bộ đế chân đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
5
Bộ khung sắt đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
6
Bộ chữ Mica Đài Loan vàng hộp nổi cắt, đục CNC
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
7
Bóng Led đúc 3 mắt gắn trong các chữ
7000
bóng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
8
Bộ đổi nguồn 5V 70A cho bộ chữ
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
9
Bộ mạch điều khiển chế độ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
10
Hệ thống dây điện đấu nối Led
215
m
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
11
BỘ CHỮ MICA ĐÀI LOAN VÀNG HỘP NỔI (LED HẮT SÁNG BÊN TRONG CHỮ) NỘI DUNG: "CHÚC MỪNG NĂM MỚI!"
Theo quy định tại Chương V
12
Bộ đế chân đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
13
Bộ khung sắt đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
14
Bộ chữ Mica Đài Loan vàng hộp nổi cắt, đục CNC
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
15
Bóng Led đúc 3 mắt gắn trong các chữ
7000
bóng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
16
Bộ đổi nguồn 5V 70A cho bộ chữ
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
17
Bộ mạch điều khiển chế độ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
18
Hệ thống dây điện đấu nối Led
215
m
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
19
BỘ CHỮ MICA ĐÀI LOAN VÀNG HỘP NỔI (LED HẮT SÁNG BÊN TRONG CHỮ) NỘI DUNG: "CHÚC MỪNG NĂM MỚI XUÂN ẤT TỴ 2025"
Theo quy định tại Chương V
20
Bộ đế chân đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
21
Bộ khung sắt đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
22
Bộ chữ Mica Đài Loan vàng hộp nổi cắt, đục CNC
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
23
Bóng Led đúc 3 mắt gắn trong các chữ
7000
bóng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
24
Bộ đổi nguồn 5V 70A cho bộ chữ
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
25
Bộ mạch điều khiển chế độ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
26
Hệ thống dây điện đấu nối Led
215
m
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
27
BỘ CHỮ MICA ĐÀI LOAN VÀNG HỘP NỔI (LED HẮT SÁNG BÊN TRONG CHỮ) NỘI DUNG: "CHÚC MỪNG NĂM MỚI XUÂN ẤT TỴ 2025"
Theo quy định tại Chương V
28
Bộ đế chân đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
29
Bộ khung sắt đỡ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
30
Bộ chữ Mica Đài Loan vàng hộp nổi cắt, đục CNC
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
31
Bóng Led đúc 3 mắt gắn trong các chữ
7000
bóng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
32
Bộ đổi nguồn 5V 70A cho bộ chữ
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
33
Bộ mạch điều khiển chế độ chữ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
34
Hệ thống dây điện đấu nối Led
215
m
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
35
IN BẠT, SỬA KHUNG SẮT TUYÊN TRUYỀN ĐƯỜNG VÀO TRUNG TÂM HUYỆN
Theo quy định tại Chương V
36
In phun cụm Pano 3 mặt
321.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
37
In phun cụm Pano 2 mặt
232
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
38
IN BẠT, SỬA KHUNG SẮT TUYÊN TRUYỀN TẠI KHU TRUNG TÂM HUYỆN
Theo quy định tại Chương V
39
In căng thay bạt Pano
398.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
40
Tháo dỡ cụm LED trang trí cạnh màn hình led 3 mặt chuyển qua lắp đặt gần ngã 3 đình Thạc Trục dài 17m cao 7.75m
Theo quy định tại Chương V
41
Tháo dỡ bộ chữ, logo hệ thống nguồn điện
6
công
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
42
Thay số 4 thành số 5
1
chữ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
43
Tháo dỡ khung biển chữ, lô gô bằng thủ công
6
công
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
44
Tháo dỡ cột trụ bằng thủ công
4
công
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
45
Vận chuyển bằng thủ công phạm vi ≥ 100m
2
công
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
46
Vận chuyển tiếp bằng xe chuyên dụng ≥ 2km
1
ca
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
47
Đào đất hố móng
2.058
m3
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
48
Lắp dựng 6 cột thép đôi D90 bằng thủ công
3
công
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
49
Đổ bê tông móng M200
2.058
m3
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày
50
Lắp dựng lại khung thép bằng thủ công 2 khung
5
công
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
15 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA - THÔNG TIN - THỂ THAO như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 55,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.015.905.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.225.940.307 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,15%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Trang trí, tuyên truyền". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Trang trí, tuyên truyền" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây