Thông báo mời thầu

Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Trung tâm Y tế huyện Tam Đảo giai đoạn 2
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Phân loại
Dự án đầu tư
Nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư phát triển lĩnh vực Y tế giai đoạn 2016-2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước )
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/07/2017
Ngành nghề AI phân loại

Nội dung chính

Tư vấn Giám sát thi công * Nhà điều trị nội trú: Xây dựng nhà điều trị nội trú 05 tầng, diện tích xây dựng 946m2, tổng diện tích sàn 3.606m2. Kết cấu BTCT cấp độ bền B22,5 đổ tại chỗ. tường xây gạch bê tông không nung. Hệ thống cấp điện, điện nhẹ, cấp, thoát nước, chống sét, thông tin liên lạc, PCCC, thang máy, lối ra vào được thiết kế đồng bộ với công trình; * Nhà cầu: Xây dựng nhà cầu 02 tầng nồi giữa nhà điều trị nội trú với nhà kỹ thuật nghiệp vụ hiện có, diện tích xây dựng 71m2, tổng diện tích sàn 105m2. * Bể chứa nước sinh hoạt + PCCC: Xây dựng 01 bể nước phục vụ cấp nước sinh hoạt và cấp nước PCCC, dung tích chứa nước khoảng 70m3.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:30 27/06/2017
đến
10:00 17/07/2017
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
2.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
10:30 17/07/2017
Giá gói thầu
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Kế hoạch Tài chính Bộ Tài chính như sau:

  • Có quan hệ với 686 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,28%, Xây lắp 36,33%, Tư vấn 6,54%, Phi tư vấn 9,45%, Hỗn hợp 1,40%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.410.028.902.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.142.536.474.146 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,07%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Tư vấn giám sát thi công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Tư vấn giám sát thi công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây