Thông báo mời thầu

Vật tư, phụ kiện dùng cho GC

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:05 03/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hóa chất, vật tư, phụ kiện thiết bị phục vụ kiểm nghiệm hóa học
Tên gói thầu
Vật tư, phụ kiện dùng cho GC
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hóa chất, vật tư, phụ kiện thiết bị phục vụ kiểm nghiệm hóa học
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Thu sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
649/QĐ-CCPT6
Ngày phê duyệt
03/09/2026 10:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:04 03/09/2026
đến
09:00 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (14/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN Tư vấn thẩm định giá Tầng 5, Tòa nhà TSA, số 43 Nguyễn Sơn Hà - - Phường Bàn Cờ - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Insulator, extraction lens ring
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
2
Bộ khếch đại điện tử cho hệ 5977x, 7000x, 7010x (Electron multiplier for 5977x, 7000x, 7010x systems)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
3
Bộ khuếch đại điện tử với ba trục (Electron multiplier, triple axis)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
4
Cap 9mm blue screw PTFE/RS (Cap screw blue PTFE/red silicone septa)
10
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
5
Cap, crimp, silver aluminum, PTFE/red rubber septum, 11 mm
5
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
6
Column nut for GC capillaries
10
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
7
Column Nut for MS interface
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
8
DB-210 15m, 0.53mm, 1µm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
9
DB-5MS Ultra Inert, 30m, 0.25 mm, 0.25 µm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
10
DB-5MS UI 30m x 0.25mm id 1,0µm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
11
DB-5MS Ultra Inert 30m, 0.25mm, 1.0um
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
12
DB-5MS Ultra Inert 60m, 0.25mm, 0.25um
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
13
DB-FastFAME 90m, 0.25mm, 0.25 um
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
14
Ferrule 0.5mm/ Ferrule 0.8 mm id 15% graphite/85% Vespel 0.45 to 0.53 mm column
4
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
15
Ferrule 1.0 mm Graphite 0,53
3
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
16
Filament,high temperature EI for GCMS
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
17
Gloves, Nylon large
2
Bọc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
18
Gloves, Nylon Sm
1
Bọc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
19
Inlet liner, splitless, single taper, glass wool, deactivated
5
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
Inlet septa, Advanced Green, non-stick, 11 mm
6
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
21
Liner O-Ring, Non-Stick
6
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
22
Rough pump fluid inland
6
Chai
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
23
Screw cap 18mm magnetic, PTFE/Sil
5
Bọc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
24
Swabs, cotton
5
Bọc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
25
Syringe. 10ul FN 26/57/C PAL3
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
26
Vial Headspace screwtop amber20ml
5
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
27
Vial Headspace screwtop, clear 20ml
5
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
28
Syringe 10 ul
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 6, Địa chỉ: Số 386C, đường Cách Mạng Tháng Tám, phường Bình Thủy, thành phố Cần Thơ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Vật tư, phụ kiện dùng cho GC". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Vật tư, phụ kiện dùng cho GC" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 12

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây