Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 13:58 27/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Tân Phước
Gói thầu
Xây dựng
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Tân Phước
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
13:53 27/06/2022
đến
14:00 07/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 07/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
9.000.000 VND
Bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2022 (04/11/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Xây dựng
Tên dự toán là: Sửa chữa trụ sở Viện kiểm sát nhân dân huyện Tân Phước
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 60 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: - Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với: + Bên mời thầu: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang; Chủ đầu tư: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang, trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
- Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau: + Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Thương mại Việt Pháp - Địa chỉ: 27/20A Nguyễn Đình Khơi, phường 4, quận Tân Bình, thành phố Hồ Chí Minh; Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Dịch vụ Nam Quân - Địa chỉ: 18A/98 Nguyễn Thị Minh Khai, phường Đakao, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh. + Tư vấn lập E-HSMT, thẩm định E-HSMT: Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng An Phát - Địa chỉ: 110 Phạm Viết Chánh, phường 19, quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh; Công ty TNHH Đầu tư Thương mại Dịch vụ Sài Gòn HCM – Địa chỉ: Số 78/37/8 đường số 11, phường 11, quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh. + Tư vấn đánh giá E-HSDT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng An Phát - Địa chỉ: 110 Phạm Viết Chánh, phường 19, quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh; Công ty TNHH Đầu tư Thương mại Dịch vụ Sài Gòn HCM – Địa chỉ: Số 78/37/8 đường số 11, phường 11, quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh. Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: - Bên mời thầu: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang. - Chủ đầu tư: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang , địa chỉ: 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho
- Chủ đầu tư: - Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với: + Bên mời thầu: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang; Chủ đầu tư: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang, trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: 1. Tài liệu chứng minh cấp doanh nghiệp. 2. Tài liệu chứng minh nhà thầu có đủ điều kiện năng lực hoạt động theo quy định của pháp luật chuyên ngành: Có chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng của tổ chức, trong đó lĩnh vực hoạt động: (Lĩnh vực/Loại công trình/Hạng): Thi công/Dân dụng/Hạng III trở lên. 3. Tài liệu chứng minh hợp đồng tương tự: - Hợp đồng, các phụ lục hợp đồng (nếu có); - Biên bản nghiệm thu hoàn thành hạng mục công trình, công trình; xây dựng đưa vào sử dụng theo quy định của Pháp luật; - Tài liệu chứng minh quy mô, tính chất, độ phức tạp công trình. 4. Tài liệu về năng lực tài chính: - Báo cáo tài chính 03 năm 2019, 2020, 2021; - Tài liệu xác nhận của cơ quan quản lý thuế nơi Nhà thầu kê khai, nộp thuế (trụ sở chính) về việc hoàn thành nghĩa vụ thuế: Trong 03 năm (2019, 2020, 2021) và đến trước thời điểm đóng thầu, nhà thầu đã hoàn thành nghĩa vụ về thuế theo đúng quy định của pháp luật về thuế nơi Nhà thầu kê khai và nộp thuế (trụ sở chính). Đối với Tổng công ty, Công ty mẹ tham gia đấu thầu ngoài tài liệu xác nhận của cơ quan quản lý thuế đối với Tổng công ty, Công ty mẹ còn phải kèm tài liệu xác nhận của cơ quan quản lý thuế đối với công ty thành viên, công ty con (hạch toán độc lập)”. Với liên danh dự thầu: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu này. 5. Tài liệu thể hiện nguồn gốc xuất xứ, hãng sản xuất của hàng hóa, vật tư (kèm theo Catalogue hoặc Hồ sơ kỹ thuật về hàng hóa, vật tư có nêu rõ thông số kỹ thuật, đặc điểm để chứng minh). 6. Tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị phục vụ thi công gói thầu phù hợp theo quy định. Trường hợp đi thuê, thì phải có hợp đồng thuê thiết bị, tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê và thiết bị phải đáp ứng đầy đủ các yêu cầu trên. * Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu xuất trình bản gốc các tài liệu nêu trên để đối chiếu
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 90 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 9.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: - Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với: + Bên mời thầu: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang; Chủ đầu tư: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang - Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang, trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang Địa chỉ: Số 32 Lê Lợi, phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang. Điện thoại: 02703 825 223 Fax: 02703 825 223 - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Viện kiểm sát nhân dân tối cao Địa chỉ: Số 9 phố Phạm Văn Bạch, phường Yên Hòa, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội Điện thoại: 024.38255058
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không có
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không có

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
60 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành
1Nhà làm việcKhi có lệnh khởi côngTối đa 25 ngày kể từ ngày có lệnh khởi công
2Nhà công vụTừ khi hoàn thành nhà làm việcTối đa 35 ngày kể từ khi hoàn thành nhà làm việc
3Cổng, hàng ràoTừ khi hoàn thành nhà làm việcTối đa 35 ngày kể từ khi hoàn thành nhà làm việc

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1- Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc chuyên ngành xây dựng dân dụng – công nghiệp;- Có chứng chỉ hành nghề giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng hạng III trở lên còn hiệu lực hoặc đã trực tiếp tham gia thi công xây dựng công trình dân dụng của ít nhất 01 công trình dân dụng từ cấp III hoặc 02 công trình dân dụng từ cấp IV trở lên;- Có chứng nhận huấn luyện An toàn lao động – vệ sinh lao động (còn thời hạn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu);- Hợp đồng lao động (Đối với trường hợp thuộc quản lý của Nhà thầu); hoặc tài liệu chứng minh có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu (Đối với trường hợp không thuộc Nhà thầu quản lý);- Tổng số năm kinh nghiệm được xét từ thời điểm tốt nghiệp đại học đến thời điểm đóng thầu;;- Có tổng thời gian tối thiểu 02 năm làm công việc chỉ huy trưởng công trình của công trình dân dụng, cấp công trình là cấp III trở lên tính đến thời điểm đóng thầu (một năm phải đủ 12 tháng trở lên);- Đã làm chỉ huy trưởng công trường Xây dựng ít nhất 01 công trình tương tự về tính chất và độ phức tạp cũng như quy mô theo như quy định tại Mục 3. Kinh nghiệm cụ thể trong quản lý và thực hiện hợp đồng tương tự;- Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực hoặc công chứng các văn bằng, chứng chỉ... theo yêu cầu nêu trên để chứng minh trình độ chuyên môn của nhân sự.32
2Cán bộ phụ trách kỹ thuật1Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc chuyên ngành xây dựng dân dụng - công nghiệp;- Có chứng nhận huấn luyện An toàn lao động – vệ sinh lao động (còn thời hạn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu);- Hợp đồng lao động (Đối với trường hợp thuộc quản lý của Nhà thầu); hoặc tài liệu chứng minh có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu (Đối với trường hợp không thuộc Nhà thầu quản lý);- Tổng số năm kinh nghiệm được xét từ thời điểm tốt nghiệp đại học đến thời điểm đóng thầu;- Có tổng thời gian tối thiểu 02 năm làm công việc cán bộ phụ trách kỹ thuật của công trình dân dụng, cấp công trình là cấp III trở lên tính đến thời điểm đóng thầu (một năm phải đủ 12 tháng trở lên);- Đã làm cán bộ phụ trách kỹ thuật ít nhất 01 công trình tương tự về tính chất và độ phức tạp cũng như quy mô theo như quy định tại Mục 3. Kinh nghiệm cụ thể trong quản lý và thực hiện hợp đồng tương tự;- Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực hoặc công chứng các văn bằng, chứng chỉ... theo yêu cầu nêu trên để chứng minh trình độ chuyên môn của nhân sự.22

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
ACỔNG, HÀNG RÀO
1Tháo dỡ gạch đá ốp bảng hiệu cơ quanMô tả kỹ thuật theo Chương V6,61m2
2Tháo dỡ song sắt hàng ràoMô tả kỹ thuật theo Chương V32m
3Tháo dỡ cửa bằng thủ côngMô tả kỹ thuật theo Chương V8m2
4Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường Mô tả kỹ thuật theo Chương V12,452m3
5Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thépMô tả kỹ thuật theo Chương V1,496m3
6Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụMô tả kỹ thuật theo Chương V79,68m2
7Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi Mô tả kỹ thuật theo Chương V0,1395100m3
8Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi Mô tả kỹ thuật theo Chương V0,1395100m3
9Cung cấp lắp đặt cửa đi sắt (cả sơn hoàn thiện)Mô tả kỹ thuật theo Chương V8m2
10Cung cấp lắp đặt song sắt hàng rào (cả sơn hoàn thiện)Mô tả kỹ thuật theo Chương V30m2
11Xây tường thẳng gạch AAC (10x10x60)cm, chiều dày tường 10cm, chiều cao Mô tả kỹ thuật theo Chương V12,452m3
12Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhậtMô tả kỹ thuật theo Chương V0,34100m2
13Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép Mô tả kỹ thuật theo Chương V0,051tấn
14Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột Mô tả kỹ thuật theo Chương V1,7m3
15Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằngMô tả kỹ thuật theo Chương V0,18100m2
16Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép Mô tả kỹ thuật theo Chương V0,108tấn
17Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao Mô tả kỹ thuật theo Chương V1,2m3
18Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mô tả kỹ thuật theo Chương V182,52m2
19Bả bằng bột bả vào tườngMô tả kỹ thuật theo Chương V262,2m2
20Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủMô tả kỹ thuật theo Chương V262,2m2
21Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dánMô tả kỹ thuật theo Chương V6,61m2
22Cung cấp lắp đặt chữ inox bảng tên trụ sởMô tả kỹ thuật theo Chương V1tb
BNHÀ LÀM VIỆC
1Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường Mô tả kỹ thuật theo Chương V1,105m3
2Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhàMô tả kỹ thuật theo Chương V537,9648m2
3Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhàMô tả kỹ thuật theo Chương V1.086,45m2
4Phá dỡ lớp vữa chống thấmMô tả kỹ thuật theo Chương V74,64m2
5Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75 có pha sika latex định mức 1lit/m2Mô tả kỹ thuật theo Chương V74,64m2
6Quét dung dịch Sika membrane định mức 0.8kg/m2Mô tả kỹ thuật theo Chương V74,64m2
7Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75 (để bảo vệ lớp chống thấm)Mô tả kỹ thuật theo Chương V74,64m2
8Dặm và một số vách tường bị nứt hoặc bong trócMô tả kỹ thuật theo Chương V40m
9Bả bằng bột bả vào tườngMô tả kỹ thuật theo Chương V1.624,4148m2
10Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủMô tả kỹ thuật theo Chương V1.086,45m2
11Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủMô tả kỹ thuật theo Chương V537,9648m2
12Dọn dẹp vệ sinh bàn giao công trìnhMô tả kỹ thuật theo Chương V1tb
CNHÀ CÔNG VỤ
1Phá dỡ nền gạch lá nemMô tả kỹ thuật theo Chương V13m2
2Phá dỡ lớp vữa ốp gạchMô tả kỹ thuật theo Chương V13m2
3Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhàMô tả kỹ thuật theo Chương V132,3m2
4Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhàMô tả kỹ thuật theo Chương V344,739m2
5Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày Mô tả kỹ thuật theo Chương V1,2675m3
6Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mô tả kỹ thuật theo Chương V25,35m2
7Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200Mô tả kỹ thuật theo Chương V1,3m3
8Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75 (để lát gạch)Mô tả kỹ thuật theo Chương V13m2
9Lát nền, sàn, kích thước gạch 400x400, vữa XM mác 75Mô tả kỹ thuật theo Chương V13m2
10Bả bằng bột bả vào tườngMô tả kỹ thuật theo Chương V502,389m2
11Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủMô tả kỹ thuật theo Chương V344,739m2
12Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủMô tả kỹ thuật theo Chương V132,3m2

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Giàn giáo(01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo)50
2Máy trộn vữa, bê tôngDung tích ≥ 250 lít1
3Máy bơm nướcCòn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu1
4Máy cắt gạchCòn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu2
5Máy hànCòn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu2
6Máy khoanCòn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu2

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo
(01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo)
50
2
Máy trộn vữa, bê tông
Dung tích ≥ 250 lít
1
3
Máy bơm nước
Còn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu
1
4
Máy cắt gạch
Còn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu
2
5
Máy hàn
Còn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu
2
6
Máy khoan
Còn dùng tốt và phù hợp với biện pháp thi công thuộc đề xuất kỹ thuật của nhà thầu
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Tháo dỡ gạch đá ốp bảng hiệu cơ quan
6,61 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
2 Tháo dỡ song sắt hàng rào
32 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
3 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
4 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
12,452 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
5 Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép
1,496 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
6 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
79,68 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
7 Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
0,1395 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
8 Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi
0,1395 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
9 Cung cấp lắp đặt cửa đi sắt (cả sơn hoàn thiện)
8 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
10 Cung cấp lắp đặt song sắt hàng rào (cả sơn hoàn thiện)
30 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
11 Xây tường thẳng gạch AAC (10x10x60)cm, chiều dày tường 10cm, chiều cao
12,452 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
12 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0,34 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
13 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,051 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
14 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
1,7 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
15 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,18 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
16 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,108 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
17 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
1,2 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
18 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
182,52 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
19 Bả bằng bột bả vào tường
262,2 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
20 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
262,2 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
21 Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
6,61 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
22 Cung cấp lắp đặt chữ inox bảng tên trụ sở
1 tb Mô tả kỹ thuật theo Chương V
23 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
1,105 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
24 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
537,9648 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
25 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
1.086,45 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
26 Phá dỡ lớp vữa chống thấm
74,64 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
27 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75 có pha sika latex định mức 1lit/m2
74,64 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
28 Quét dung dịch Sika membrane định mức 0.8kg/m2
74,64 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
29 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75 (để bảo vệ lớp chống thấm)
74,64 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
30 Dặm và một số vách tường bị nứt hoặc bong tróc
40 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
31 Bả bằng bột bả vào tường
1.624,4148 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
32 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.086,45 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
33 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
537,9648 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
34 Dọn dẹp vệ sinh bàn giao công trình
1 tb Mô tả kỹ thuật theo Chương V
35 Phá dỡ nền gạch lá nem
13 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
36 Phá dỡ lớp vữa ốp gạch
13 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
37 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
132,3 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
38 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
344,739 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
39 Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày
1,2675 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
40 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
25,35 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
41 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1,3 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
42 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75 (để lát gạch)
13 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
43 Lát nền, sàn, kích thước gạch 400x400, vữa XM mác 75
13 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
44 Bả bằng bột bả vào tường
502,389 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
45 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
344,739 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
46 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
132,3 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Tiền Giang như sau:

  • Có quan hệ với 15 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.583.109.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.466.627.134 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 128

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây